• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowDelMsg-Dễ dàng xem lại tin nhắn đã xoá

0988345352

Posted via Mobile Device Ban oi,cho minh hoi cach dow mediafire tren 0pera voi.Minh ga qua khong biet dow.Tren Pc minh dow o mediafire nohien len cai bang cho minh dow,o 0pera cung vay nhung ma cho mai ko thay dong chu Clik Dow ma chi la dong Proce... Kick vao thi ko thay co lien ket

huyetthan

Ứng dụng cho phép bạn xem lại tất cả những tin nhắn mà bạn đã xoá. Sau khi chương trình quét lại hệ thống sẽ tự động liệt kê số lượng tin nhắn đã bị xoá, phục hồi lại npuyên bản trên màn hình. Trước đây theo Dũng biết thì mỗi lần muốn xem tin đã xoá phải vào tận mục mail trong system và xem theo chế độ mã hex rất khó chịu với nhiều thao tác như vậy. Giờ đây là có ứng dụng này quá đơn giản lại chỉ vỏn vẹn vài kb mà khả năng siêu tuyệt:D

Mình đang dùng N81 8G có cài đc PM này ko?!

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device can python nao de duing tot pm nay a luutrungbuuphuc. Mod thog cam dung xoa bai e

saodoingoi142

Moderator
Bạn hỏi gì mà buồn cười vậy?

Posted via Mobile Device can python nao de duing tot pm nay a luutrungbuuphuc. Mod thog cam dung xoa bai e

Bạn hỏi gì mà buồn cười vậy? =)) Bạn là thành viên cấp 5 của D.Đàn.Thế bạn đã sử dụng dc biết bao nhiêu pm trên nền python rồi???:-/:-? .Với pm xem lại tin nhắn này của ngtrdung thì chỉ cần bạn cài đủ bộ Python1.4.5_Libs cho máy thế là dùng dc thôi mà!Bạn kiểm tra lại xem nha...!!!!:-?:):p

TruBic

Well-Known Member
em cài python 1.45 vào nhé anh sài N70 cài python1.45 chạy tốt lắm.
Bạn hỏi gì mà buồn cười vậy? =)) Bạn là thành viên cấp 5 của D.Đàn.Thế bạn đã sử dụng dc biết bao nhiêu pm trên nền python rồi???:-/:-? .Với pm xem lại tin nhắn này của ngtrdung thì chỉ cần bạn cài đủ bộ Python1.4.5_Libs cho máy thế là dùng dc thôi mà!Bạn kiểm tra lại xem nha...!!!!:-?:):p

cũng chưa hẳn là thành viên cấp 5 là biết hết đâu nhé bạn với diễn đàn PDA post bài mà hỏi nhiều trên 500 bài cũng trở thành thành viên cấp 5 nhé bạn

NGUYENTRANDUNG

Dùng Python 1.60 của bọn Ả Rập mEnPDA ấy. Nó chạy tốt mọi ứng dụng sau khi conveter. Chỉ cho N70,72,6681 thôi nhé:D

0988345352

Posted via Mobile Device
Uh cảm ơn bạn trubic786484
nhé !
Hiệu Ứng Tiện Ích Dọn Dẹp Tử Vi Danh Bạ Bói Toán Ứng Dụng Bảo Vệ Tin Nhắn Thùng Rác Lướt Web Cài Đặt Quản Lý Tiện Ích Kết Nối Q.L.Cuộc Gọi Khóa Dọn Dẹp Đổi Tên Mạnh Tường L.C.Nhân Lịch.V.N Tử Vi Nghe Nhạc Đổi Icon. Đốt Tiền Bảo vệ Cấm vào
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

Dùng Python 1.60 của bọn Ả Rập mEnPDA ấy. Nó chạy tốt mọi ứng dụng sau khi conveter. Chỉ cho N70,72,6681 thôi nhé:D
7610 .em chỉ cần cài 1 file nặng hơn 900kb đã được em tích hợp đầy đủ và công dụng rất mạnh-khỏi cần bộ lib chi cho phí bộ nhớ>:)
zạo này các pm trên python nó đều nuốt tất vì vậy rất muốn tìm một pm kén để mà test nhưng không có nè:((

gmuu

Mình chỉ xem được hộp thư đến thôi nhưng cũng ko xem hết đc, chỉ có mấy chục ký tự à, còn hộp thư đã gởi chỉ hiện lên số điện thoại mà ko có nội dung tin nhắn!help me, thanks!

0988345352

Mình chỉ xem được hộp thư đến thôi nhưng cũng ko xem hết đc, chỉ có mấy chục ký tự à, còn hộp thư đã gởi chỉ hiện lên số điện thoại mà ko có nội dung tin nhắn!help me, thanks!

Thì nó là vậy mà