• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIManager v2.7 [bài 56] - Copy danh bạ từ máy vào SIM cho iPhone

1522

Phần mềm được chờ đợi từ rất lâu rồi SIMamager v2.0, App có chức năng dùng để Copy danh bạ từ Sim vào iPhone và ngược lại.

http://www.mediafire.com/?z4m1zrezamy

Last edited by a moderator:

misstele

Đã cài thử nhưng sao mình test thì thấy nó ko hoạt động vậy. Soft có thể đọc được các contact trong sim nhưng mình ko edit và delete được. đang dùng ver 1.3 beta.

Zenki

Super V.I.P
Kèm hình ảnh, giới thiệu và hướng dẫn đi chủ Topic...

pdana

Chương trình hoạt động rất tốt, sau khi add số bạn cần nhấn nút Write to sim để ghi danh bạ lên sim.

duyquehan

soft này chạy rất tốt tuy chưa hoàn hảo lắm,còn hơi chậm và chưa del đựoc danh bạ trên sim. cóp danh bạ từ máy vào sim thì ok, và như vậy cũng quá tuyệt rôi thank bác.

duyquehan

Công nhận cái app này phát triển nhanh thật. có nó thấy cái iphone của mình hoàn thiện hơn nhiều.

thangbomiphone

Read to SIM thì OK mà Write to SIM nó báo lỗi ... pó chân... ... như vậy là app lỗi hay SIM điện thoại của mình ko cho write vậy chủ thớt ? :-?