• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIManager v2.7 [bài 56] - Copy danh bạ từ máy vào SIM cho iPhone

depzai

Cho mình hỏi chút. Mình đang cài SIManager 1.9. Click vào chỗ Read From Sim. Sau khi chạy được khoảng 200 số thì hiện ra 1 thông báo lỗi vào không hiển thị được số dt trên Sim???
Các Bác giúp em với. Thanks

ricky1234

ai có SIManager đuôi IPA ko? đuôi DEB mình không cài được...mình dang cần để copy danh bạ từ iphone qua Sim.

hoananes

Phần mềm được chờ đợi từ rất lâu rồi SIMamager v2.0, App có chức năng dùng để Copy danh bạ từ Sim vào iPhone và ngược lại.

http://www.mediafire.com/?z4m1zrezamy

Thanks, mình cài và sử dụng rất là good, phải tìm tòi xem nó nói gì thì làm theo đó là ok.

cisn3t

mình cài soft vào gắn sim vào nhưng chỉ chép dược có 250 số trong danh bạ , mình đã thay sim 64k của vina vào cung chỉ chép 250 , vậy có cách nào giúp em chép hết 1 lần vào ko ? tks

XuanTruong

Super V.I.P
mình cài soft vào gắn sim vào nhưng chỉ chép dược có 250 số trong danh bạ , mình đã thay sim 64k của vina vào cung chỉ chép 250 , vậy có cách nào giúp em chép hết 1 lần vào ko ? tks

Đổi danh bạ chính (1,2,3 tùy loại) trên Menu Phone, vì mỗi danh bạ chỉ cho lưu tối đa 250 số thôi. Đã ra bản 2.1 trên Source Bigboss rồi đó.

jim3858681

cho em hỏi là lúc dùng WICSCP ,lúc nhấn Ctrl +T thì mình nhấn cú pháp như thế nào,mình nhấn hoài ma` k đc

huynhminhhung

bản 2.3 chạy ngon lành trên 4.2.1 , lâu nay mình dùng không sao rất tốt , mới hôm qua đây tự nhiên vào được 2 phút là bị thoát ra ngay . mình gỡ bỏ cài lại nhiều lần vẫn thế . bác nào biết cách gỡ bỏ hoàn toàn (sạch sẽ) để cài lại chỉ giúp cho mình cảm ơn

rgx120

bản 2.3 chạy ngon lành trên 4.2.1 , lâu nay mình dùng không sao rất tốt , mới hôm qua đây tự nhiên vào được 2 phút là bị thoát ra ngay . mình gỡ bỏ cài lại nhiều lần vẫn thế . bác nào biết cách gỡ bỏ hoàn toàn (sạch sẽ) để cài lại chỉ giúp cho mình cảm ơn

restore lai máy;;)

TruongHan

Super V.I.P
Không tin thằng này được,trước mình có copy số vào SIM bằng thằng này,tới chừng restore máy,chép SIM qua thì chẳng thấy đâu @@

AnhPheCT

Cập nhật SIManager v2.7
hổ trợ FW 4.3.1

(Cập nhật 14/04/2011)
Now works on iPhone 4!