• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin cho coreplayer 1.30

sonnguyen_uiq3

à wên nữa.nếu được anh TÚ nhá maý cho em biết số phone anh nha.em có ý này trao đổi với anh(làm giàu tài nguyên cho PDAVIET thui,ko pam anh đâu,đừng sợ)cho tiện.số phone của em 0949700125

sonnguyen_uiq3

Anh TÚ ơi,anh lấy file skin.xml trong cái skin mặc định của nó,anh sửa lại là nền đen chữ trắng giúp em với(chỉ̃ cần sửa lại màu sắc thui).Cái file skin.xml trong skin WMP11 sử dụng cho mấy thằng khác ko được,vì nó sẽ bị lệch nút.thanks anh nhiều

lamquangtu

Anh TÚ ơi,anh lấy file skin.xml trong cái skin mặc định của nó,anh sửa lại là nền đen chữ trắng giúp em với(chỉ̃ cần sửa lại màu sắc thui).Cái file skin.xml trong skin WMP11 sử dụng cho mấy thằng khác ko được,vì nó sẽ bị lệch nút.thanks anh nhiều

Của em đây.

P/S: anh đã test kỹ 2 skin anh làm rồi, cả trên YouTube, mọi thứ đều Okie.

sonnguyen_uiq3

Thanks anh nhiều lắm.nợ anh click THANKS nữa vậy.online bằng phone khổ thế đấy.hehe
Anh nhớ ngâm cứu,cái vụ mà tối wa em gọi điện nói anh nha.
Cái này người ta gọi là:ĐƯỢC VOI ĐÒI ......HAI BÀ TRƯNG đó anh.kakaka

lamquangtu

Thanks anh nhiều lắm.nợ anh click THANKS nữa vậy.online bằng phone khổ thế đấy.hehe
Anh nhớ ngâm cứu,cái vụ mà tối wa em gọi điện nói anh nha.
Cái này người ta gọi là:ĐƯỢC VOI ĐÒI ......HAI BÀ TRƯNG đó anh.kakaka

Hai Bà Trưng của em đây! vừa sản xuất xong đấy. Giao diện như trong hình em nhé (có 2 bản - bản Ver1 giao diện như hình bên phải). Nhớ copy theo đúng đường dẫn.

P/s: anh chỉ làm cho FO thôi còn FC thì không có flip, ko test được nên không làm :D

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

wow,tuyệt vời,wá là đẹp,đúng như ý em mong đợi.Rất cám ơn anh,em nghỉ anh em khác cũng mê lắm đây.flip anh bị hỏng rồi à.nếu đầy đủ thì hay biết mấy,mà cũng ko sao em lấy tạm bộ khác ghép vào với bộ của anh.

sonnguyen_uiq3

MẤY NGÀY NAY THẤY COREPLAYER 1.30 CÓ LẺ KO CÒN NÓNG BỎNG NỮA.NAY MÌNH LÀM TIẾP VÀI CÁI SKIN CÒN LẠI ĐỂ HÂM NÓNG CHO NÓ.MONG ANH EM SẼ THÍCH.MÌNH LÀM LẠI ĐƯỢC NHƯ THẾ NÀY LÀ NHỜ ĐƯỢC SỰ GIÚP ĐỠ CỦA ANH TÚ.CÁC BÁC NHỚ THANK ẢNH NỮA NHÉ.

Chỉnh sửa cuối:

lamquangtu

Tốt lắm em ah! Cố gắng lên, làm cái này không nhanh như làm skin media player mà dạo này bận quá nên anh chỉ tranh thủ làm skin cho MediaPlayer thôi, có em phụ trách skin cho CP thế này thì tốt quá. Thank em nhiều!

sonnguyen_uiq3

Thank anh đã động viên.em thấy em ít được các bạn thank wá,chắc khó đây.nhưng điều đó ko thành vấn đề,miễn sao thấy anh em down về xài nhiều là em vui rồi.thank hay ko thank ko sao cả.nhưng em sẽ cố gắng đóng góp những gì em có thể.

lamquangtu

Thank anh đã động viên.em thấy em ít được các bạn thank wá,chắc khó đây.nhưng điều đó ko thành vấn đề,miễn sao thấy anh em down về xài nhiều là em vui rồi.thank hay ko thank ko sao cả.nhưng em sẽ cố gắng đóng góp những gì em có thể.

Đúng đó em, Thanks nhiều hay ít không thành vấn đề, vì Thanks hay không còn do thói quen và quan điểm của các mem, 10 người tải có 1 người thanks là tốt rồi :D do đó có nhiều người dùng là vui rùi. Với lại quan trọng hơn là những gì em có thể đóng góp và chia sẻ cho UIQ.PV kia.

Mà nhìn số lần được Thanks của MOD Congvoi và Caohieu88 thấy ngán quá, không biết đến bao giờ mới được 1 nửa số đó đây :-?=))

CongVoi

Super V.I.P

Cứ tích cực và có bài chất lượng là ok :D

Đúng đó em, Thanks nhiều hay ít không thành vấn đề, vì Thanks hay không còn do thói quen và quan điểm của các mem, 10 người tải có 1 người thanks là tốt rồi :D do đó có nhiều người dùng là vui rùi. Với lại quan trọng hơn là những gì em có thể đóng góp và chia sẻ cho UIQ.PV kia.

Mà nhìn số lần được Thanks của MOD Congvoi và Caohieu88 thấy ngán quá, không biết đến bao giờ mới được 1 nửa số đó đây :-?=))

Hehe số thanks của Caohieu88 chắc có thể rượt đc.Của mình thì e.. :)):p

eternal_vnn

oài anh Sơn nói gì vậy nè?thế em sì bam nhiều nên giờ là thành viên cấp 4 rồi anh cũng so với em àh?nếu anh ngại em vote cho anh 1 phiếu lên thành viên cấp 5 luôn! :D
thanks ít nhưng mà chất đó anh ^^
]
Việt Nam vô địch!!!!!!!!!!

sonnguyen_uiq3

Ý anh đâu có so kè gì đâu.em đừng nghỉ thế.anh chỉ chỉ cần anh em down về xài nhiều là vui lắm rồi.thank hay ko,anh ko chú trọng.

tmt1

cho hỏi skin có dùng d0u7o75c cho bản tiếng việt cùa bác congvoi không

truonglamccu

123

dep qua , nhung dung the nao nhi???

ah, biet roi, giai nen ra la hieu lien. cam on tac gia nhe

Last edited by a moderator: