• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky Force Reloaded đã có bản full

ngyntom

Sky Force Reloaded đã có bản full ae vào thử nghiệm nhé,mình đã test.
link:

http://www.mediafire.com/download.php?jmkezw3fxqc
nếu thấy hay thì thanks mình vài fat nhé

Chỉnh sửa cuối:

snsd2008

Đã test rất cool.
Mình nghĩ nên chơi = bàn phím ảo thì hay hơn. Cài thêm cái Vitual K** chơi sướng.

ngyntom

Đã test rất cool.
Mình nghĩ nên chơi = bàn phím ảo thì hay hơn. Cài thêm cái Vitual K** chơi sướng.

sao bạn không chỉnh chế độ xoay màn hình để điều khiển?version này chủ yếu có tính năng đó là hay nhất mà

snsd2008

sao bạn không chỉnh chế độ xoay màn hình để điều khiển?version này chủ yếu có tính năng đó là hay nhất mà

Trời chơi cái acel còn chán hơn nữa, chơi mà cứ di chuyển màn hình thì thôi mệt mắt. Chơi bàn phím là tốt nhất đó bạn.

ngyntom

Trời chơi cái acel còn chán hơn nữa, chơi mà cứ di chuyển màn hình thì thôi mệt mắt. Chơi bàn phím là tốt nhất đó bạn.

hihihi,bạn nói vậy thì thua chứ biết sao jo,tại với tính năng đó là tính năng mới của game này mà bạn

cau3dtn

ẹc ai chơi hoàn tất hết các map chưa .tổng cộng có bao nhiêu map nhỉ ??:-? ghét nhất là bị mất hết một khúc hình ở trên ko full màn hình đc ..giống cho N95 chơi wa

Chỉnh sửa cuối:

vancopvt

Posted via Mobile Device cho mình xin link khác các bạn ơi. Kô thể down được. Hjc.

dat1206

sao mình chơi mà hem thấy nó qua màn mới vậy và cái này ko hổ trợ xoay máy nằm ngan hả bạn :(

sphinx

ẹc ai chơi hoàn tất hết các map chưa .tổng cộng có bao nhiêu map nhỉ ??:-? ghét nhất là bị mất hết một khúc hình ở trên ko full màn hình đc ..giống cho N95 chơi wa

Skyforce Reload chỉ có 8 màn thoai, nếu bạn chơi phần hard thì sau khi chơi hết 8 màn sẽ vòng lại từ đầu nhưng với cấp độ khó tăng dần, cứ quay vòng thế đến khi nào bạn die :D

Về màn hình, vì 5800 sử dụng Widescreen nên nó phải cắt một khúc đi mới vừa với tỉ lệ của game (chắc do bọn nó ko muốn làm lại phần đồ họa)