• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky Force Reloaded đã có bản full

hidenman

Dòng này là dòng touch mà làm sao chơi bàn phím đc. Mình thaý chơi = cây bút cũg hay lắm chứ. Mà hình như bản nàỳ dễ hơn bản trc hoàn tất 8 màg ko die mạg nào lúc trc cũg có chơi 1 bản trên 7710 khó hơn nhìu tới vòg yêu cầu là sốg sót đễ qua vòg là die
Posted via Mobile Device

titanworm

acbel hơi bị chậm wá , chỉ chơi bằng cảm ứng là thực tế nhất , nhưng mà bắn laser bằng cách nào nhỉ ?

hidenman

Góc trái dưới màng hình đó, hình cái đốm lửa màu cam đỏ đó. Mà do ko phải mutitouch nên ko thể vừa bắn vừa lạn đc bắn là đứng yên ăn đạn

ngyntom

Góc trái dưới màng hình đó, hình cái đốm lửa màu cam đỏ đó. Mà do ko phải mutitouch nên ko thể vừa bắn vừa lạn đc bắn là đứng yên ăn đạn

đúng rồi,tại phone no multi toutch mà,phải chịu thôi

VOLKANIC

Thanks ngyntom nhìu lắm !!! Bữa giờ chơi demo có 1 vòng - ức chế wa' trời ! hôm nay bùn bùn vô thử PDA, ai dè ngyntom up lên !!!

1 lần nữa, rất cám ơn ngyntom !

waterboy3091988

Posted via Mobile Devicemáy mình cài không đươc là sao hả bạn?nó báo lỗi cập nhật bạn ạ! Giúp mình với

tu0153

sao mình cài thì nó bảo ko cài được vì nhà cung cấp ko tin cậy nhỉ :-?

waterboy3091988

Posted via Mobile Device
bạn ơi.đúng là hack máy cài đc thật mình vừa hack xong.nhưng ai ngờ tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa, cài gần xong chỉ còn 1tẹo nữa thôi thì nó dừng lại rùi báo không thể cài đặt. Hic.đau đầu quá đi mất. Bạn có biết nguyên nhân tại sao ko? Giúp mình với!

datraki

cái này có cần sign hay phải hack phone ko bác
e vừa mua máy nên chưa rõ vụ này mong các bác chỉ giáo

tunglanh123

Cái này cần sign đó. Mình cài bản demo vào thì khi cài bản full ko được. Phải remove rùi sign thì mới cài ngon lành đuợc. Anh em cố gắng lên, chơi thật đã tay!!!!

Inuyasha1987

cái này có cần sign hay phải hack phone ko bác
e vừa mua máy nên chưa rõ vụ này mong các bác chỉ giáo

Hack phone đi bạn mới chơi đc, cài cả bản demo lẫn bản full vào đều đc hết, mình cài cả 2 cái chung rồi sau mới nhớ ra mới remove cái bản demo đi mà :p

datraki

Hack phone đi bạn mới chơi đc, cài cả bản demo lẫn bản full vào đều đc hết, mình cài cả 2 cái chung rồi sau mới nhớ ra mới remove cái bản demo đi mà :p
mình đăng ký mãi mà ko dc cer với key nên chưa hack đc
có bác nào đã up fw 5530 chưa
hướng dẫn mình với