• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky Force Reloaded đã có bản full

ngyntom

Cứ tưởng có bản full mới hoá ra vẫn 8 màn thôi àh. Không biết đến bao giờ có bản full hơn nhỉ.
Posted via Mobile Device

vậy chứ theo bạn mấy màn là full, full ở đây có nghĩa là k phải bỏ tiền ra mua về sài.bạn chơi với mức độ khó và qua 8 vòng chua?

Sjnbad

mình ko thể cài vào Satio, cài gần xong là báo lỗi could not install. Satio của mình đã hack và cài các chương trình khác bình thường, xin các pro giúp đỡ ;)

ngyntom

mình ko thể cài vào Satio, cài gần xong là báo lỗi could not install. Satio của mình đã hack và cài các chương trình khác bình thường, xin các pro giúp đỡ ;)

Dt của bạn fw mấy?bạn sign và cài lại thử coi đc k?

thanhchem

Sao mình install không được nhỉ. Nó báo unable to install a protected application from an untrusted supplier. Máy mình đang dùng fw40

Lovesjckd

The ban dua len ljk cua trang nao cung dc tru medja dc k?lam phjen ban nha.hoac trang share...mjnh cung taj dc ma.

thulanhrong0

Skyforce Reloaded v1.07

Đây là một game bắn máy bay cổ điển nổi tiếng, với hình ảnh tương tác 3D, đồ họa nổi bật, hiệu ứng đặc biệt, âm thanh sống động… Trò chơi không chiến với giao diện 3D không thể thiếu cho Symbian.
(đây là sky forced reloaded nghe, hok phải cái sky force kia, đừng nhầm nghe ^^>:))
Mời các bạn vào cảm nhận nhé.

download: http://www.mediafire.com/?jnrduwjmbfw

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy sao còn để lại dấu vết thế này mod :p

Vấn đề là mình không biết là nó đã được post hay chưa vì tính năng search của forum dạo này không use được nên cứ để mọi người cùng down
Game này mình đã down từ 1 forum nước ngoài và đã chơi khá lâu rùi.