• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky Force Reloaded đã có bản full

thulanhrong0

hôm wa kiếm chữ sky forced reload đâu có ra đâu, nên mình mới pót mà:-??.nếu trùng thì thôi vậy:(

vinhnguyenho

mình vẫn không cài được skyforce trên Omnia HD, mình đang dùng ROM N2O2, có bác nào có cách nào không?
Thanks

darkstorm88

Sky Force Reloaded - Games không chiến nổi tiếng

Games chiến đấu này quá nổi tiếng rùi , mình không giới thiệu thêm nữa, các bạn dow về rùi " Chiến " thui nha !!!!
( mình tìm trên diễn đàn rùi mà không thấy, nếu game có người nào đăng rùi thì nhờ các Mod xóa bài này giùm mình nha !!! )
Và đây là ảnh mà mình đã chụp trên máy mình

Và quan trọng nhất là cái này đây , hihi , cả nhà chơi vui vẻ nhá !!!!!
http://www.mediafire.com/?djon0z5z5kk

llTuyetTinhCocll

trùng rồi bạn ơi.....thanks sự đóng góp của bạn.....

Ps: để tránh trường hợp trùng lặp với topic đã lập ( trùng mod del topic )....thì trước khi post bạn nên seach trên dd mình coi đã có bạn nào post chưa.....trách trường hợp "mất công"...hiihih

danielgiang

minh cài ko dc ban oi...nó báo là ứng dụng dc bảo vệ từ nhà cung cấp..chỉ giúp minh với.minh xài 5800

tiphu

cái này có lâu lắm rùi, mà chơi cũng lâu lắm rùi. nhưng mà dù sao cũng cảm ơn để kích lệ tinh thân :p

linklink01

cho em hỏi sau khi down game về rồi mà ko thấy file cài đặt,nó chỉ hiện file ghi là executable jar file.Như vậy máy em bị gì ?

TruongHan

Super V.I.P
cho em hỏi sau khi down game về rồi mà ko thấy file cài đặt,nó chỉ hiện file ghi là executable jar file.Như vậy máy em bị gì ?

Kiểm tra lại file bạn down về nha,file sis dung lượng 1,64mb đó