• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky Force Reloaded – Đã có cho 5800, N97 and 5530

TruongHan

Super V.I.P
Sky force,Game nổi tiếng trên mọi dòng máy của Symbian nay đã có cho S60v5(Nokia 5800, N97 and 5530) trên OviStore,nhưng phiên bản miễn phí chỉ có 1 level thôi :D

Sky force, on of the popular mobile games for s60v3 finally got ported to s60v5 (Nokia 5800, N97 and 5530). You can download it for free from OVI Store (The free version includes only one level.)

The best mobile shooter is back with more levels, more graphics, more music, and most importantly more ACTION! Strap yourself in and get ready to go into battle. Each level gets progressively more intense and challenging, and with this new version you ’ll get eight new levels to keep your pulse rate up. Use machine guns, bombs and all the new weapons to become the ultimate force in the sky.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=UmQ9lDePAXE&feature=player_embedded[/YOUTUBE]​

Dung lượng :1.357 MB
Các bạn có thể down từ trang OviStore tại ĐÂY

Bạn nào down xong up linkdown dùm mọi người nha,mình vẫn chưa down về trên điện thoại được :D .Thanks all :)

Chỉnh sửa cuối:

nolove_hn

nhìn hình là thấy hay rồi. nhưng có mỗi 1 level.chơi kiểu gì đây trời. mà m ko biết down trên ovi. ai down về rùi up lên đây đi. :-??

kenku

em dơ gòi chơi thữ òi đã lắm mà không biết lấy ra up sao, ai biết chỉ em em là newbi :D

taolahoan

nghe tin check thử lun. chơi = cam biến chuyển động , nhưng chơi hơi khó . không chơi ngang được . :D

TruongHan

Super V.I.P
Cần tài khoản trên ovi mới dow đc, bạn tạo 1 cái mà dow nhưng dow trên ovi thấy lag quá mà bản trial chơi đc có lv 1. Thôi chờ các mod + pro crak rùi chơi vậy :D

Chơi cho đỡ ghiền đi,có thì chơi,chờ đợi gì,kiên nhẫn ghê :))

ngyntom

cái này chơi tuyệt vì k cần cảm ứng nên cũng đỡ làm hại màn hình,hy vọng sẽ có bản full

thedat007

Mình chưa test thử!!! Trước đây game Sky Force Reloaded cho S60 phải đủ điểm mới qua vòng được.

foxcracking

Tạo tài khoản trên OVI rồi, login rồi thấy link down chổ nào chết liền. Hiện giờ DT lại ko có wifi làm sao down. Pro nào có file up lên đi nào:(

taolahoan

Tạo tài khoản trên OVI rồi, login rồi thấy link down chổ nào chết liền. Hiện giờ DT lại ko có wifi làm sao down. Pro nào có file up lên đi nào:(

chài bạn vào mục game trong OVI next đến trang 2 or trang 3 là thấy ngay ấy mà T_T. tìm thì đáng bao nhiều xiền GPRS đâu . download cũng nhe . co 1.357MB. :D đầu tư tí đi pro :)

cson2005

pác nào giúp em với, em tạo tài khoản trong ovi tới cái mobile number em ko biết chọn thế nào để nó chịu nữa, có phải mã VN là 084 rồi tới số đt của mình ko vậy :-/ ( câu hỏi hơi gà, các pác thông cảm :D)