• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky Force Reloaded – Đã có cho 5800, N97 and 5530

insoul

pác nào giúp em với, em tạo tài khoản trong ovi tới cái mobile number em ko biết chọn thế nào để nó chịu nữa, có phải mã VN là 084 rồi tới số đt của mình ko vậy :-/ ( câu hỏi hơi gà, các pác thông cảm :D)

Viết là +849xxxxxxx

alphablue90

pác nào giúp em với, em tạo tài khoản trong ovi tới cái mobile number em ko biết chọn thế nào để nó chịu nữa, có phải mã VN là 084 rồi tới số đt của mình ko vậy :-/ ( câu hỏi hơi gà, các pác thông cảm :D)

số điện thoại thì lấy mã nước + số bỏ số 0
ví dụ số đt của mình là: 01695024869 thì lên đăng kí sẽ là: 841695024869=D>

ducthang

ui rời hack chạy ầm ầm cài vô tư lâu rồi nhưng cái này thì báo lỗi:skyforce.sis not supported

anhky

Mình dow trên Ovi toàn Download Failed ko, đả thữ lại nhiều lần mà vẩn ko dc

TruongHan

Super V.I.P
Mình dow trên Ovi toàn Download Failed ko, đả thữ lại nhiều lần mà vẩn ko dc

Do nhiều user load về nên quá tải,hoặc do mạng nơi anhky đó,try more :)
Chơi kiểu này ghiền thấy mồ làm sao chịu nổi. Thà không chơi thì hơn. Đợi khi có bản CR chơi luôn thể
Có chơi liền,để lâu...nguội >:)

Inuyasha1987

Chết rồi chơi xong ham rồi, ai cr@ck đi chơi đc mỗi lv1 ko chịu đc :((. Mà chơi bằng cái kiểu cảm ứng chuyển động này khó chơi quá, cứ nghiêng nghiêng cái màn hình để di chuyển thì nhìn cái màn hình làm sao đc nữa

sphinx

Chết rồi chơi xong ham rồi, ai cr@ck đi chơi đc mỗi lv1 ko chịu đc :((. Mà chơi bằng cái kiểu cảm ứng chuyển động này khó chơi quá, cứ nghiêng nghiêng cái màn hình để di chuyển thì nhìn cái màn hình làm sao đc nữa

Vào Option chuyển Control Type sang TOUCH, mặc định nó là ACCEL thì chơi thế quái nào được :D
Chơi bằng touch dễ ợt!=))