• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky Force Reloaded – Đã có cho 5800, N97 and 5530

Inuyasha1987

Những ngày tháng chờ mong bản full :(. Đây là 1 trong những game hay và phổ biến nhất của Sym mà ko có bản full để chơi thì bùn chít, nhất là chơi trên 5800 đc hỗ trợ touch chơi sướng hơn chơi trên bàn fím cứng nhiều, di chuyển dẻo hơn. Ôii sao mỗi ngày trôi qua thật là dài 8-|

abcdfe

ua mà các bác cho e hỏi tí down từ ovi store về là nó tự cài đặt lun nhưng ko bít nó lưu file download ở đâu vậy các bác, hay là nó tải về rùi tự cài ko có lưu file down.

anhtuan206

ua mà các bác cho e hỏi tí down từ ovi store về là nó tự cài đặt lun nhưng ko bít nó lưu file download ở đâu vậy các bác, hay là nó tải về rùi tự cài ko có lưu file down.

hình như nó lưu trong file download của thẻ nhớ bạn ạ.
@s0ulless:bạn quay về bài #23 trang 3 ấy để dow nhé.có bạn đã post lên rồi đó.

toanhao4ever

em vừa down xong nè. chơi kũng hay lém. vừa có thể chơi ở chế độ cảm biến vừa có thể chơi bằng cảm ứng. tiếc là trial. hjx

tunglanh123

món này wa hay. Mình đợi bao lâu bây giờ mới có. Hi vọng sẽ có bản full sớm!!

s0ulless

@s0ulless:bạn quay về bài #23 trang 3 ấy để dow nhé.có bạn đã post lên rồi đó.[/QUOTE]

Mình nói bản Full mà :D.hjhj.
dù sao cũng thank bạn ^^!
mãi ko có full nhỉ.
mà tiện cho mình hỏi với.
Tài Khoản Ovi có hack đc ko vậy?