• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SkyFire trình duyệt Web xem được Video online PDA

Status
Không mở trả lời sau này.

LangLeYeunguoi

bản V1.0 đã khắc phục được lỗi không có tiếng chưa vậy các bác? hôm nay em không có hàng nên chưa thử được . ;)

trandaithieugia

xem video good thật, tốc độ mở web nhanh nhất. lại nhẹ nhàng nữa, tuy ko được trau chuốt bằng Opera nhưng đáng để dùng

hieu47

chán quá mình xem phim online bằng Skyfire không có tiếng , dùng bản nào cũng vậy , có ai bít cách chỉnh k 8-|

ThaiChienvn

chán quá mình xem phim online bằng Skyfire không có tiếng , dùng bản nào cũng vậy , có ai bít cách chỉnh k 8-|
Dùng thằng Skyfire này rất tốt, hôm bưa mình duyệt Wb nó bằng GPRS ( may là TK còn 0 đồng mà lại vẫn còn GPRS đã quá duyệt Internet luôn) mà nó xem được cả phim Onl.. Sao mình không gặp phải lỗi đó nhỉ, khi mở Play phim lên nó chạy có hiện cái loa góc dưới bên phải gần Menu nó cho mình tắt âm hoặc mở âm mà, các bạn thử 1 cách nhấp chuột từ từ cho nó mở từng trình duyệt coi xem có không..?!
Mình gặp 1 trường hợp của thằng này là khi chạy và chơi nó thì chế độ tiếng của máy nhỏ đi, nhưng lại vào tăng nó lên bình thường làm vài lần là hết.
Các bạn thử kiểm tra các bộ phận liên quan đên Phone>nhạc chuông.... xem sao.?!
=D>=D>=D>

Cuongk30

hic bao giờ mới có vừng nhĩ...xem kiểu này thì đến hẹn là log out ah.

Skyfire v1.1.0.13052

Skyfire v1.1.0.13052

Cập nhật phiên bản tiếp theo của trình duyệt " Trời lửa " :D

Mã:
http://rapidshare.com/files/271130639/Skyfire-PPC.CAB

hunter

Xem có tiếng hết, bất kể là kết nối kiểu gì ...!
Một số trường hợp ko có tiếng là do APN ko hỗ trợ đầy đủ vì để chế độ an toàn khi kết nối (giống như firewall). Gặp trường hợp này thì chỉnh sửa regedit trên PPC bằng cách vào khóa : HLM\Security\Internet Explorer thay giá trị MSHTML : 1 thành 0
Reset lại máy và xem online... có tiếng ầm ầm.

Lý do tốc độ qua kết nối wifi nhanh hơn activesync

Dùng thằng Skyfire này rất tốt, hôm bưa mình duyệt Wb nó bằng GPRS ( may là TK còn 0 đồng mà lại vẫn còn GPRS đã quá duyệt Internet luôn) mà nó xem được cả phim Onl.. Sao mình không gặp phải lỗi đó nhỉ, khi mở Play phim lên nó chạy có hiện cái loa góc dưới bên phải gần Menu nó cho mình tắt âm hoặc mở âm mà, các bạn thử 1 cách nhấp chuột từ từ cho nó mở từng trình duyệt coi xem có không..?!
Mình gặp 1 trường hợp của thằng này là khi chạy và chơi nó thì chế độ tiếng của máy nhỏ đi, nhưng lại vào tăng nó lên bình thường làm vài lần là hết.
Các bạn thử kiểm tra các bộ phận liên quan đên Phone>nhạc chuông.... xem sao.?!
=D>=D>=D>

mình test trên Kaiser, có thể nói là hok hài lòng tí nào hết,chẳng biết có phải tại máy mình không

Mình cũng không có tiếng, có lẽ người ta đã giảm thiểu lưu lượng khi lướt web bằng cách không load tiếng chăng.:-?

em thấy em này dùng cực good, xem phim trực tuyến, bóng đá, video hay đại loại các file media khá mượt, có điều âm thanh thường đi chậm hơn hình ảnh.

hey.minh sync voi pc thi coi phim ko co tieng.nhung khi nối wifi thì lại có tiếng.

có ai biết làm sao có tiếng kô dậy ta?

bản V1.0 đã khắc phục được lỗi không có tiếng chưa vậy các bác? hôm nay em không có hàng nên chưa thử được . ;)

Xem có tiếng hết, bất kể là kết nối kiểu gì ...!
Một số trường hợp ko có tiếng là do APN ko hỗ trợ đầy đủ vì để chế độ an toàn khi kết nối (giống như firewall). Gặp trường hợp này thì chỉnh sửa regedit trên PPC bằng cách vào khóa : HLM\Security\Internet Explorer thay giá trị MSHTML : 1 thành 0
Reset lại máy và xem online... có tiếng ầm ầm.

et_express

Mình tìm mà sao không thấy " HLM\Security\Internet Explorer " o đâu hết.hướng dẫn em kỹ tí nhé.em mới vào nghê!!!tk

tuanvic

có cách nào chuyển font của thằng này ko mình xem báo bằng skyfire này khá nhanh tội cái là font nó bị nhòe rất khó nhìn dùng athena :(

h0n3y

"HLM\Security\Internet Explorer" cái này ở đâu trong ppc vậy. Vui lòng chỉ thì tận tình chỉ giúp đi, đâu phải ai cũng pro đâu bạn. Chỉ giúp mọi người nha bạn

"HLM\Security\Internet Explorer" cái này ở đâu trong ppc vậy. Vui lòng chỉ thì tận tình chỉ giúp đi, đâu phải ai cũng pro đâu bạn. Chỉ giúp mọi người nha bạn

Bạn cài phải phần mềm Resco Registry vào, trước đó phải có Resco Explorer.

h0n3y

thanks bạn, mình đã cài và có tiếng rồi, nhưng cái máy HTC Wizard 200 của mình hình như duyệt web yếu lắm phải hok bạn? Mình sợ chiếm RAM nên cài skyfire cho nhẹ, vậy mà duyệt web nghe nhạc và coj phim online hình cứ giật giật, tiếng thì lúc nhanh lúc chậm thế nào ý. Có cách khắc phục hok pro??

thanks bạn, mình đã cài và có tiếng rồi, nhưng cái máy HTC Wizard 200 của mình hình như duyệt web yếu lắm phải hok bạn? Mình sợ chiếm RAM nên cài skyfire cho nhẹ, vậy mà duyệt web nghe nhạc và coj phim online hình cứ giật giật, tiếng thì lúc nhanh lúc chậm thế nào ý. Có cách khắc phục hok pro??

Cái đó 1 phần do chip, 1 phần do tốc độ mạng của bạn nữa, tìm chỗ nào wifi nhanh xem có khắc phục được ko.

h0n3y

Vậy có cách nào khắc phục ko? Ví dụ như nâng chip hay nâng dung lượng RAM chẳng hạn?? Nếu có thì cho mình địa chỉ ở TP.HCM nha bạn,cho mình hỏi có chỗ nào bán "dàng áo" cho Wiza 200 em nó ko mấy pro???

Status
Không mở trả lời sau này.