• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyforce 1.32 - Bản Mới Nhất

thecong260282

game này k phải giới thiệu nữa.qúa hay rồi.mình thấy bản này là khó vượt qua nhất.download về chơi thử là biết.

http://www.4shared.com/file/0TVBtNCS/skyforce_retail_daeva112.html

Last edited by a moderator:

JohnyNguyen

Chủ topic lên pc up ảnh vào topic cho đúng quy định nhé :( nếu ko sẽ bị mod ... đấy :p >:)

thecong260282

mod cũng chịu thôi vì k chụp dc ảnh màn hình.thấy hay nên post thôi.down về dùng đi. Phiên bản này cũng giống mấy phiên bản trước thôi nhưng khó hơn nhiều

kitafung

Hic bản cũ chơi bằng cảm biến đã khó rồi, giờ nghe khó hơn nữa.... :D

NTiolanDatluu

chủ thớt cho em xin 500VND hình minh họa cái, biết là game ko cần giới thiệu nhưng pải giới thiệu sơ qua về phiên bản mới 1 chút, sao mình ko nghe nói sky force có bản mới nhỉ!

JohnyNguyen

mih k có chụp màn hình nên k chụp dc.tiện thể ai có bản gomobi ghep 4 hoac 5 cho mih xin nhé

Phiền bồ cho cái ảnh này nên đầu topic hộ mình cái,tui vừa test rồi chụp màn hình,đóng gif cho bồ đó,ae down đi,đúng là bản Sky mới thật đó,đồ họa được mod lại đẹp & sắc nét hơn (ko so sánh với bản Reload đâu nhé :D ) âm thanh nghe cũng sướng tai hơn đó =D> thanks chủ topic

ảnh cho chủ topic nè

NTiolanDatluu

mih k có chụp màn hình nên k chụp dc.tiện thể ai có bản gomobi ghep 4 hoac 5 cho mih xin nhé

ko chụp đc thì banh có thể lên google kiếm là có mà, nhưng bản này là bản full hay demo vậy!

ùa johny_nguyen sao bản cũ mình chơi lại ko có âm thanh nhỉ, game sisx hẳn hoi! ko biết bản này như thế nào, đẻ test sau

JohnyNguyen

ko chụp đc thì banh có thể lên google kiếm là có mà, nhưng bản này là bản full hay demo vậy!

bản full đó bồ,mà thực ra tui chơi Skyforce có bao giờ lo demo đâu :D cái ảnh tui up cho chủ thớt chắc gì đã đưa lên đầu được :( thành viên level no1 thì ... lại toàn onl điện thoại nữa chớ hic

vuson

đã test,chơi rất tốt,nhưng theo nhận xét chủ quan của em thì đây là phiên bản cũ nhưng đc edit lại cho V5
vì hình như em chơi bản này trên con nokia giông giống quả xoài, 66 mấy đó em ko nhớ :p

thecong260282

hix.minh k biết đưa hình lên đầu bài như thế nào thật.lần đầu post bài đấy mong a e thông cảm.chỉ biết thấy hay nên post lên thui. Mà a e k có ai có bản ghép gomobi x5 ak.ai có thì cho mình xin đi

JohnyNguyen

hix.minh k biết đưa hình lên đầu bài như thế nào thật.lần đầu post bài đấy mong a e thông cảm.chỉ biết thấy hay nên post lên thui. Mà a e k có ai có bản ghép gomobi x5 ak.ai có thì cho mình xin đi

Eo,bồ toàn onl điện thoại thì sao biết cách up ảnh lên 4rum được :( hìhì,mình đã chụp ảnh cho bồ & mod TruongHan đã cho ảnh lên đầu topic giúp bồ rồi đó :)) mà "bản ghép gomobi x5" bồ nói là cái gì vậy? Hic,chưa nghe bao giờ nên ko giúp được,thông cảm :p