• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyforce 1.32 - Bản Mới Nhất

anhtuana12

bản này mới hơn nè

SkyForce 1.09 ???

bản này là 1.09 mà sao Creation date là 21-10-2010 sau bản trên ?

và năg hơn 1.64 MB

Darkandsnow

có ai bị như mình ko nhỉ? Cứ đến bàn 6 thì lại ko bắn đc, bản 1.26 cũng bị y hệt như thế!

JohnyNguyen

bản này mới hơn nè

SkyForce 1.09 ???

bản này là 1.09 mà sao Creation date là 21-10-2010 sau bản trên ?

và năg hơn 1.64 MB

Bồ nhìn lại cho kĩ đi,cái bồ đang xem bẳng Siscontent ở trên là SkyForce Reloaded :p còn đây là SkyForce,2 game này có các màn chơi khác nhau hoàn toàn,bản này đã được tác giả mod lại từ bản 1.26 fix lại hình ảnh,âm thanh,ko tin cứ download bản cũ về cài thử :)) ah,có thể cài cùng lúc cả 2 bản Skyforce này & bản Reloaded cùng 1 lúc đấy,2 game khác nhau mà :D

M4_Vu0ng_001

cái bản này chơi khó vật,đến cái cảnh chỉ tránh đạn mình chơi mãi mà không qua đc,đau thật

JohnyNguyen

thế bản của chủ thớt là bản mới hả johny_nguyen! sky force 2 hả
ừa ko phải sky 2 mà chỉ là bản được mod lại hình ảnh và âm thanh thôi,cá nhân tui thấy vậy,chứ cách chơi vẫn y hêt bản 1.26
cái bản này chơi khó vật,đến cái cảnh chỉ tránh đạn mình chơi mãi mà không qua đc,đau thật
bí mật với bồ là tui có thế "chơi ăn gian" lên được 99 mạng,liệu có thể qua nổi "màn 6 né đạn" đó ko? :)) =))

NTiolanDatluu

ừa ko phải sky 2 mà chỉ là bản được mod lại hình ảnh và âm thanh thôi,cá nhân tui thấy vậy,chứ cách chơi vẫn y hêt bản 1.26

bí mật với bồ là tui có thế "chơi ăn gian" lên được 99 mạng,liệu có thể qua nổi "màn 6 né đạn" đó ko? :)) =))

làm cách nào để ăn gian đc vậy

chienbinhgio

An gian cũng vô ích, đến bạn cuối nó giới hạn phải giết 2 con tướng trong một khoảng thời gian nhất định ko nhanh thì xẽ hết bàn mà ko thắng, có ăn gian đc full lazer thì mới nói chuyện, nó hay ở cái đó :)), cứ từ từ, luyện mãi rồi cũng phá đảo thôi :(

JohnyNguyen

;;);;);;) :)):)):)) bí nấu với mật
An gian cũng vô ích, đến bạn cuối nó giới hạn phải giết 2 con tướng trong một khoảng thời gian nhất định ko nhanh thì xẽ hết bàn mà ko thắng, có ăn gian đc full lazer thì mới nói chuyện, nó hay ở cái đó :)), cứ từ từ, luyện mãi rồi cũng phá đảo thôi :(
thế thì bồ coi thường tui quá đó :p hehe,bồ có tin là tui ko bắn vào 2 con boss 1 viên đạn nào mà vẫn qua được màn cuối đó ko? :)) =)) hehe,boss ko quan trọng,cái quyết định để qua màn là số % mà bồ chơi được game tổng kết ở cuối mỗi màn ý :)) tui đã test 100 thành công,yên tâm là tui có trách nhiệm lắm,ko bao giờ nói những điều mà tui chưa làm được :))

NTiolanDatluu

thế thì bồ coi thường tui quá đó :p hehe,bồ có tin là tui ko bắn vào 2 con boss 1 viên đạn nào mà vẫn qua được màn cuối đó ko? :)) =)) hehe,boss ko quan trọng,cái quyết định để qua màn là số % mà bồ chơi được game tổng kết ở cuối mỗi màn ý :)) tui đã test 100 thành công,yên tâm là tui có trách nhiệm lắm,ko bao giờ nói những điều mà tui chưa làm được :))

ố ồ, bồ này "game học" tinh túy quá nhỉ :))

bad204

Member

2 con boss cuối dễ cũng đến 20%.. ko biết bác chơi kiểu j mà qua đc.bái phục

haidtd

Mình chơi trên N73 và N70 qua rễ ràng 8 cửa, chơi trên 5800 thì chẳng muốn chơi, cảm ứng khó quá

JohnyNguyen

ố ồ, bồ này "game học" tinh túy quá nhỉ :))
Bồ thấy sợ tui chưa? ;;) :)) tui "nguy hiểm" thật mà :))=))
k ai có bản gomobi ghép 5 cho mình ak.hix
bồ nói rõ ra đó là cái gì ae còn biết mà giúp bồ chớ :( nó là phần mềm.game hay đại loại là cái gì vậy :(
2 con boss cuối dễ cũng đến 20%.. ko biết bác chơi kiểu j mà qua đc.bái phục
ui,hổng dám đâu :p toàn là chơi ăn gian thôi mà :D
Mình chơi trên N73 và N70 qua rễ ràng 8 cửa, chơi trên 5800 thì chẳng muốn chơi, cảm ứng khó quá
bồ chơi kiểu gì? Skyforce có 2 cách điều khiển,1 là "cân chỉnh chế độ Accel" rất hay mà thấy mỗi game này có,chỉnh xong "vị trí cân bằng của máy thích hợp" thì có thể đứng,ngồi,nằm mà "nghiêng máy" chơi,2 là bồ "Touch" vô màn hình,chơi bằng 1 ngón tay di đến đâu máy bay theo đó :)) chơi cực dễ,hay hơn trên N73 và N70 nhiều :p bồ chơi bằng 2 ngón tay thì chả khó :)) =))

NTiolanDatluu

Bồ thấy sợ tui chưa? ;;) :)) tui "nguy hiểm" thật mà :))=))

bồ nói rõ ra đó là cái gì ae còn biết mà giúp bồ chớ :( nó là phần mềm.game hay đại loại là cái gì vậy :(

ui,hổng dám đâu :p toàn là chơi ăn gian thôi mà :D

bồ chơi kiểu gì? Skyforce có 2 cách điều khiển,1 là "cân chỉnh chế độ Accel" rất hay mà thấy mỗi game này có,chỉnh xong "vị trí cân bằng của máy thích hợp" thì có thể đứng,ngồi,nằm mà "nghiêng máy" chơi,2 là bồ "Touch" vô màn hình,chơi bằng 1 ngón tay di đến đâu máy bay theo đó :)) chơi cực dễ,hay hơn trên N73 và N70 nhiều :p bồ chơi bằng 2 ngón tay thì chả khó :)) =))

thế còn thủ thuật ăn gian làm sao vậy! :-/:-?

JohnyNguyen

Để chiều onl pc tui biểu cho :)) hic.chọt vào đt,lại còn viết tiếng việt rõ lâu :(