• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SkyForceReloaded - CÁC PHIÊN BẢN CHO S60 3rd OS9.1

whynot4m

có 1 cách đó, đó là đừng hòan thành mục tiêu đề ra, ví dụ màn nào yêu cầu phải destroy 95%, thì mình đừng bắn gì cả, hoặc bắn ít thôi, đừng để quá 95% là được à :)), cách này phải còn mạng nhìu. :)

hung66000

có cách nào chơi lại màn mình vừa đánh không mấy bro ơi

Bạn cài phiên bản ở bài đầu tiên trang 1 ( không phải phiên bản 8 Unlock Level ) ở phiên bản đấy bạn chơi qua level nào ct sẽ nhớ lại level đấy,sau này bạn muốn chơi lại level nào cũng đc k phải đi lại từ đầu .

songthang

pro nào cho em hỏi với sao e chơi đến giữa màn 8 thì tự nhiên nó out luôn
bực ơi là bực mất bao công mới bắn đến đấy vậy mà

Dtrax

Trò này vui lắm, có máy thì game tốc độ bình thường, có máy như ngựa phi, có máy như ferrari... Thế là sao hả các bác?

yeu_khong_em09

Trò này vui lắm, có máy thì game tốc độ bình thường, có máy như ngựa phi, có máy như ferrari... Thế là sao hả các bác?

1 câu đơn giản thôi đó là .... tùy thuộc vào bộ nhớ trống của máy .... chứ nếu máy cùng series thì tốc độ phải như nhau chứ ....

kiểm tra bộ nhớ trước khi cài .....

binisdan

ủa,sao mình cài rồi mà nó vào chơi thì bị văng ra thế nhỉ.cái kia thì không đầy màn hình được.hic,cái vừa màn hình thì lại bị văng ra.mình xài n73 nề

vutrunghoa

Xin cho em hỏi em đang dùng N81 thì down phiên bản nào cho phù hợp để chơi đc ah.

DEVIL_BESIDE_YOU

thật ra thì như nhau tất bạn nhé ........nhưng nó có ba chế độ
1/nhìu năng lượng(máu) thì tóc độ chậm
2/bìnhthường
3/ít năng lượng(mau thì tóc độ nhanh....
Bạn thích chơi laọi nào thì chỉnh laọi đó,mội loại tương ứng với 1 máy bay

DEVIL_BESIDE_YOU

khi tới màn 8 không đủ % phải chơi lại nữa, chẳng may lỡ chết thì chơi lại màn 1, có cách nào save lại lúc chơi màn 8 không? để có chết thì chỉ cần chơi lại ngay lúc đó thôi. :D

kỳ vậy????mình thấy chết màng nào thì restart lại màng đó mà..... máy mình độ phân giãi 240x320 còn của bạn laọi nào thế .......hay bạn vaò option chỉnh lại xem???

DEVIL_BESIDE_YOU

bác cuongsk giải thích chuẩn rùi đó cậu à.=D>=D>=D>
nhân tiện bạn hỏi về các lỗi báo thì bạn thử đọc qua <link dưới> nhé
http://pdaviet.net/showthread.php?t=9614
để lần sau gặp lỗi nào giông giống như vậy thì có thể tự OK>:)>:)>:)

chưa chuẩn lámđâu ah....thật ra thì chỉ cẩn dớiố nămlùilại thôi chứ ko cần dời ngày tháng ............hehehehe

DEVIL_BESIDE_YOU

mình cài và đăng ký 00000 mãi ko được ..nó báo lỗi hoài ...lắm lúc còn ko bung được ..anh chỉ giúp em với
bạn bung ko đượclà vì có thể file bị trùng tên....sau khi giãi nèn file đâu tiên thì bạn nên đỗi tên cho nó ...vidu như theo thứ tự 1,2,3,4,5.....cho từng file...nhưng thường thì bị như vậy file phải trùng cả tên lẫn số kb của nó

vutrunghoa

Sao mình down game (bản 320x240) về, giải nén rồi copy vào máy install thành công mà cứ vào game là bị văng ra ngoài vậy nhỉ? có ai chỉ dùm cách khắc phục ko? mình đang dùng N81

duongtran

em dang co cai máy N92 muốn cài trò này nhưng Link chết rồi không tải được bác nào có thì up lại cho anh em với cám ơn các bác nhiều

etka

oài sao lại không dow dc vậy ? buồn quá ! bác ơi xem hộ em cái link với nhé