• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepFX hiệu ứng tắt màn hình pro

page

SleepFX là hiệu ứng cho các bạn khi tắt màn hình IP vào chế độ sleep nhìn đỡ nhàm chán với 9 hiệu ứng tự chọn

Các bạn xem thêm youtube cho dễ hiểu
[video=youtube;Ji7kn17Gq9A]http://www.youtube.com/watch?v=Ji7kn17Gq9A[/video]
Còn đây là file cài đặt phiên bản mới nhất 1.1
http://www.mediafire.com/?wmtqwia65em466e

Last edited by a moderator:

thuydung5

app nầy xài phiên bản 1.0 thì ok, ngon lành, nhưng sao phiên bản 1.1 chạy một chút là phải Resping lại nó mới chạy, còn không Resping , nó cứ đơ ra, có ai biết cáck khắc phục không và bíết tại sao? theo mình ngĩ xài free nên nó mới bi như vậy

page

app nầy xài phiên bản 1.0 thì ok, ngon lành, nhưng sao phiên bản 1.1 chạy một chút là phải Resping lại nó mới chạy, còn không Resping , nó cứ đơ ra, có ai biết cáck khắc phục không và bíết tại sao? theo mình ngĩ xài free nên nó mới bi như vậy

Máy mình 4.2.1 vẫn dùng bình thường ko phải Resping gì hết bạn xem máy ban FW bao nhiu nhé

tthanh1a

thuydung5 05:27 AM Hôm qua

rgx120

cái này bị đụng với FreeSync, cài freesync thì SleepFx có 1 số cái ko xài dc,gở freesync ra thì lại ok,firmware 4.2.1,có ai bị thế ko nhỉ

hung_le

thuydung5 05:27 AM Hôm qua

Mình cài trên cydia thì bị lỗi như bạn, remove nó đi rồi cài lại bằng file .deb thì chạy ngon lành ( mình cài bằng IP PC suite.).

thuydung5

không chiu chĩ dẫn làm sao chép cái sleepfx nấy vô iphone,dã dua bài lên thì chiu khó huong dẫn luôn mói la pro.dễ mình chĩ cho,các ban down về mo ifun box ra chép vô duong dẫn var>root>media>cydia>Autoinstall open Autointall ,xong copy vào và reboot lai la ok

Chỉnh sửa cuối:

phdzung

1 ứng dụng hay :D down về rồi, thử với 3gs old bootroom custon ios4.1 xem sao :D

công nhận hay :D cài trên cydia thì chạy đc 1 lần rồi hết :)) trong khi down đây về rồi cài thì chạy mượt :D good good! :D

Chỉnh sửa cuối: