• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepFX hiệu ứng tắt màn hình pro

page

Đã cài ok với 4.2.1 nhưng chỉ dùng được với phím lock còn Qlock ko đc :((

Mình dùng với Activator rất tốt ko biết Qlock của bạn thiết lập thế nào vì cái này nó tác dụng khi máy chuyển vào chế độ sleeep nhé

keney

phần mềm này hình như không sử sụng được cho 2G FW 3.1.3 phải không các bác

m0nk3y86

Mình dùng với Activator rất tốt ko biết Qlock của bạn thiết lập thế nào vì cái này nó tác dụng khi máy chuyển vào chế độ sleeep nhé

Qlock trên iOS4.2.1 ko tắt ngay mà có time chờ, nên nếu để tốc độ của SleepFX chậm wá sẽ ko nhìn ra :))

h3ll

ủa zậy cái này ko xài chung dc với QuickLock hã mấy bạn.hix:(

page

ủa zậy cái này ko xài chung dc với QuickLock hã mấy bạn.hix:(

Hình như ko kết hợp đc với Qlock bạn ah,mình thấy vài người cũng nói thế,mình sài Activator chạy rất ok

page

Tắt thì được, còn khi mở lên nó đơ đen thui,phải bấm nguồn + home thì mới khởi động lại > pó cánh, các anh có ai biết bị gì không giúp e với

Bạn xem bạn có mới cài font gì cho IP không nhé,nó bị lỗi với font thì phải

h3ll

Mình dùng đc vs quicklock mà ...:D

sao mình test tất cả các bản Quicklock trên cydia mà hok có cái nào xài dc zậy.Quicklock tắt kiểu riêng.SleepFx này thì tắt kiểu riêng.bạn có thể cho mình biết là bạn down QL ở nguồn nào hok.hoặc có thể gửi wa cho mình thì càng tốt:p.thanks bạn

kienkuong209

sao mình test tất cả các bản Quicklock trên cydia mà hok có cái nào xài dc zậy.Quicklock tắt kiểu riêng.SleepFx này thì tắt kiểu riêng.bạn có thể cho mình biết là bạn down QL ở nguồn nào hok.hoặc có thể gửi wa cho mình thì càng tốt:p.thanks bạn

Mình vẫn dùng với quicklock bt mà bạn. Mình cài bản Quicklock 2 trên Cydia đó. Bạn lên Cydia search thử coi. Sf, thỉnh thoảng SleepFx của mình ko có tác dụng, reset lại bt bác ạ :)

Salemss

chế độ sleep này có khác j với chế độ lock ko vậy, nếu là màn hình chờ thì lại tốn pin, cái này đựoc cái muốn mở thì chạm vào màn hình lockscreen là bật thanh.

AquaSta

Moderator
chế độ sleep này có khác j với chế độ lock ko vậy, nếu là màn hình chờ thì lại tốn pin, cái này đựoc cái muốn mở thì chạm vào màn hình lockscreen là bật thanh.
Đây là hiệu ứng khi lock chứ không phải là chế độ bạn ạ, bạn xem và hiểu nhé, cần thì cài vào là biết

seawave

Sorf này mình cài ở Cydia xài thử được nhưng sau vài lần là mất tác dụng, phải respring thì nó chạy lại vài lần là mất lại, phải respring... nếu vậy thì mất thời gian quá...!

sutheoze

Sorf này mình cài ở Cydia xài thử được nhưng sau vài lần là mất tác dụng, phải respring thì nó chạy lại vài lần là mất lại, phải respring... nếu vậy thì mất thời gian quá...!

e cũng bị thế. có cao thủ nào chỉ giáo giúp em????

avadakedavra799

giống tui :-? chắc FW 4.3 chỉ chạy được vài lần là phải res

AnhPheCT

giống tui :-? chắc FW 4.3 chỉ chạy được vài lần là phải res
Chạy tốt trên FW 4.3.x không vấn đề gì. Chọn chế độ Random, đổi nhiều hiệu ứng tắt mà hình ngẫu nhiêu. Mình chỉ chọn cái này.