• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepFX hiệu ứng tắt màn hình pro

sutheoze

cài bằng file deb trong topic thì ok. cài qua cydia sẽ có hiện tượng dùng đc vài lần sẽ ko đc nữa...

AquaSta

Moderator
cài bằng file deb trong topic thì ok. cài qua cydia sẽ có hiện tượng dùng đc vài lần sẽ ko đc nữa...

Trên cydia là ở source nào hả bạn, có thể là phiên bản thấp hoặc lỗi build do thư viện linux

trongan2986

Trên cydia là ở source nào hả bạn, có thể là phiên bản thấp hoặc lỗi build do thư viện linux
trên Cydia cũng là bản 1.1 mà bác, nhưng vẫn bị bác ạ, mà lỗi linux là gì hả bác, bác có bản 1.0 không cho em với, em xem nó có bị không

AquaSta

Moderator
trên Cydia cũng là bản 1.1 mà bác, nhưng vẫn bị bác ạ, mà lỗi linux là gì hả bác, bác có bản 1.0 không cho em với, em xem nó có bị không
Khi đóng gói chương trình thì người ta phải thực hiện trên máy mac, ubuntu (là hệ điều hành nhân linux) hoặc dùng iphone đã jb
Bạn có thể thử lại phiên bản 1.1 gốc: http://www.multiupload.com/KXR93C29AD

misstele

Mình dùng ip4 fw 4.1 cũng bị vậy. Vài phút sau là tắt máy như bình thường

kalongka

vậy mình làm cách nào xoá cái đã cài để cài lại bằng file ded .mình copy file ded vào đường dẫn như bạn chỉ nhưng ko cũng ko được .

HTC_VUTHANH

Moderator
vậy mình làm cách nào xoá cái đã cài để cài lại bằng file ded .mình copy file ded vào đường dẫn như bạn chỉ nhưng ko cũng ko được .
BẠN có thể dung PC SUITER để gỡ hoặc vô cydia để gỡ;;)

misstele

Mình cài bằng file deb chứ ko có dùng cydia. Và vẫn bị cài vào chạy 1 lúc thì hết tác dụng. iPhone 4 FW 4.1