• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick - Phần mềm Chat quá quen thuộc!! [Các phiên bản] *Trang 27*

vincentgreen54

ờ,mình cũng nghĩ thế.mà trong mấy bản mod của bạn,để nguyên bộ emo là tốt nhất,thay bằng emo của 4rum kì kì.

Trungls

Mình nghĩ thế này. Thêm nhiều icon nhưng Slick phải hiểu các kí tự để gõ các icon đó.
Vd như ': D' thì slick sẽ nhận diện và hiển thị mặt cười nhăn răng khi mình chat. Gặp nhiều trường hợp mình chat với người sd Y!M trên PC, ng ta gửi emtion cho mình, thì slick chỉ hiển thị những kí tự của emotion này (nếu slick chưa có) nên xem hổng hiểu gì.

Từ đó nếu mod lại full icon của Y!M thì phải xem các emotion có kí tự nào (': D' => :D),

Nói lảm nhảm từ nãy ko biết có đúng tí nào ko.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

you2youto

giống như full emotion của yamee vậy, full lunz, ngoài ra còn có cả hide emotion

binhseu

Sh cũng rất nhiều, đang điên vì ko cài lại đc slick cài vào toàn bắt update, trc dùng e90 chẳng bao h bị sao, bạn you2youto cũng xài ss ko bị sao à ? :D

Chỉnh sửa cuối:

l4tq2012

Có ai giúp đỡ dùm mình với,sao mình vào slick la bi out chương trình luôn. Híc mình xài N81, ko hiểu nó có kỵ với chương trình nào không.

MinhThang

Manager
Có ai giúp đỡ dùm mình với,sao mình vào slick la bi out chương trình luôn. Híc mình xài N81, ko hiểu nó có kỵ với chương trình nào không.

Muốn biết kỵ hay không thì tắt các pm chạy ẩn đi là biết, hoặc tải bản mới nhất 0.52 về mà dùng.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Đã tắt hết rồi, nhưng không đc các pác ah

Xóa hết các bản cũ và quét hết các file rác rồi cài thử lại xem sao. Nhiều khả năng là máy bạn đã bị xung đột PM vì mọi người đều xài OK.

hoabattuvn_tt

không hiểu sao mỗi lần mình load vào được tầm 1 phút nó lại báo bạn phải ngắt kết nối yahoo rồi out ra tự động load lại, nó cứ như vậy hoài không thể chát được!Mình đang dùng bản 0.52 VH

TriNine

không hiểu sao mỗi lần mình load vào được tầm 1 phút nó lại báo bạn phải ngắt kết nối yahoo rồi out ra tự động load lại, nó cứ như vậy hoài không thể chát được!Mình đang dùng bản 0.52 VH

Mình cũng bị thế, cứ sign in rồi lại bị out.lần nào vào cũng có tin nhắn của yahoo admin bảo update yahoo, đành phải chat bằng sh

Posted via Mobile Device

binhseu

Cái này chắc báo hiệu sắp có ver mới 0.53 chẳng hạn :D, mình cũng bị thế

Trungls

Mình dạo này cũng bị hiện tượng đó.
Nhờ đó mà ít chat hẳn :D.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối: