• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick - Phần mềm Chat quá quen thuộc!! [Các phiên bản] *Trang 27*

MinhThang

Manager

Cũng k cần thiết là phải vào private.
Chỉ cần để những file âm thanh đó vào E, mở slick rùi vào configuration mà chọn thôi à
Posted via Mobile Device

Chính xác thế cũng OK luôn.

lephunghien

0h! Giờ mình mới biết slick có chế độ thay âm mặc định bằng âm khác.:D gà quá

Nynk_102

0h! Giờ mình mới biết slick có chế độ thay âm mặc định bằng âm khác.:D gà quá
Cái này e đã mò ra từ hồi dùng 0.48 nhưng ko bít cách lấy file âm thanh giống như yahoo trên pc nên ngậm ngùi thay bằng mấy đoạn cut ra từ mp3 và nokia ringtone. Jờ thì nó như yahoo pc lun rùi, thank các bác nhìu nhìu.
Posted via Mobile Device

azkaban3000

Chả cần thiết, cứ copy mấy file wave của YM vào máy rồi tự chỉnh đường dẫn được mà, cần gì rắc rối thế này.

bitis06

Chả cần thiết, cứ copy mấy file wave của YM vào máy rồi tự chỉnh đường dẫn được mà, cần gì rắc rối thế này.

Đúng như bạn nói, có thể add cả đoạn nhạc mp3 cũng đc.Vào cấu hình/âm thanh/ok.Đến đây cần đổi cái nào thì ấn ok thẳng vào nó, sau đó chỉ đường dẫn đến file âm thanh đó và chọn.Lưu ở đâu cũng đc.:))

lephunghien

Nhạc chuẩn của slick là Mp3.wave cũng dc.nếu copy mp3 vào theo cách của mình thì nhạc chỉ chạy trong pm slick thôi chứ không bị hiện ở profile và list music nhạc vì nhạc đã bị chuyển vào Private.Nếu để ngoài kể cả file wave thì khi vào trong bộ sưu tập >Clip âm thanh nó hiện lên :D rất khó chịu

Chỉnh sửa cuối:

bitis06

Ai đang dùng bản cũ có thể updata lên 0.51 này luôn.Thấy báo là small fix mà ko biết có gì mới.A E nào biết thì lại Việt hoá cho bà con dùng với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Lại có bản v0.52 nè pà con

Cập nhật: Small fixes

Nó làm cái gì mà cứ update hoài mà nó cứ bảo là fixx mà anh chả biết nó fixx cái gì. Xài thì cũng vậy chả có gì khác bản 0.5:|

Caominh171

Nó làm cái gì mà cứ update hoài mà nó cứ bảo là fixx mà anh chả biết nó fixx cái gì. Xài thì cũng vậy chả có gì khác bản 0.5:|

Um, bản 0.50 em chỉ dùng được bằng Wifi chứ GPRS đăng nhập hoài ko zô. Ko bik bản này thế nào, hi vọng được :)

135798642

tren dong fp2, cac ban cu tu 0.50 tro ve bi loi send by enter, h da dc fix o 0.51 , nhung 0.51 lai co loi crash lien tuc =>> 0.52, nhung minh lai thay van bi crash lien tuc, chac no fix cai khac :D
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Trungls

tren dong fp2, cac ban cu tu 0.50 tro ve bi loi send by enter, h da dc fix o 0.51 , nhung 0.51 lai co loi crash lien tuc =>> 0.52, nhung minh lai thay van bi crash lien tuc, chac no fix cai khac :D
Posted via Mobile Device

Crash là sao hả bạn? Hix từ ngữ chuyên ngành quá.

Posted via Mobile Device