• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v1.16.1 S60v5 SymbianOS9.4 - Trình khóa máy đa giao diện

Status
Không mở trả lời sau này.

Anther1991

Phần mềm này có thể đảm nhiệm 2 chức năng khóa máy và mở máy, nhưng với nhiều cách mở/khóa và giao diện khác nhau. Sau đây là phần hình ảnh.

Download

Phần mềm rất hay vì có thể đặt phím tắt ngoài màn hình chờ! Tặng anh em cái hình này làm biểu tượng ngoài màn hình chờ!Down về copy vào X: Data\SlideUnlock\Skin12\ rồi chép đè vào một folder skin mà bạn đang dùng (X là ổ bạn cài phần mềm). Khởi động lại phần mềm và ra ngoài màn hình chủ xem có được không nhé! (Lưu ý là phải bật chức năng này nhé!:D)

Cũng bổ sung luôn 2 skin đẹp nữa vào đây >>=D>

Nexus One

iPhone Upgrade

Down về giải nén, Copy Folder vào C:\Data\SlideUnlock\Skins12\
để thay đổi skin: Go to settings > Interface > khi đó bạn sẽ thấy skins in SkinStylePkg

Nexus One
iPhone Upgrade
có 1 skin rất đẹp cho phép mình bổ sung vào topic nay nhé.

Copy " AC2 " Folder to
C:\Data\SlideUnlock\Skins12\
để thay đổi skin: Go to settings > Interface > khi đó bạn sẽ thấy skins in SkinStylePkg

http://www.box.net/shared/hoyxavcjlp

>>>>>>>>>>>>>>DOWNLOAD<<<<<<<<<<<<

Chỉnh sửa 1 tí về slide bar cho dài ra 1 chút :D

DOWNLOAD
Mình ko biết làm gì nhiều, chỉ biết "cook" được 1 cái giao diện vầy ;;) :

Download

Chỉnh sửa cuối:

langquenem

phần mền này mình mún cài cho X6, cho mình hỏi nếu cài vô thì mở khóa có cần gạt cái nút bên hông máy nữa hay không ????

madienyeu

Banned
Vẫn cần nút đó bạn ạ. Gạt rồi hiện ra màn hình này. Nói chung. nếu để tiện nhất ko xài nút gạt thì nên dùng Smart Setting, Nó sẽ chuyển nút gạt để mở khóa thành nút menu. Nút gạt sẽ bền hơn

randoms

dùng nunlock cũng đâu phải gạt gì đâu ấn vào mấy cái nút là hiện ra rồi slide

langquenem

nhưng nUnlock thì nó chạy nền, hao pin. Còn cho mình hỏi chương trình Smart Settings nó có chạy nền giống như nUnlock không ?

kienvp

nhưng nUnlock thì nó chạy nền, hao pin. Còn cho mình hỏi chương trình Smart Settings nó có chạy nền giống như nUnlock không ?

ko chạy thì làm sao mà bạn ấn được . thằng chạy ẩn , thằng chạy nền .thằng nào cũng tốn pin cả . tốt nhất là ....:-?

quocvu88_dn

các bạn cài mykeylock vào rồi tha hồ mà thay đổi chức năng. Mình có thể chỉnh nhấn phím đỏ, hay xanh, hay menu 2 lần là mở máy, hoặc là thay đổi chức năng khóa máy bằng nhấn 2 lần nút xpress music cũng được. hoặc là xài cảm biến để mở khóa... chức năng hay lắm. Các bạn search trên diễn đàn mình cũng có .

Anther1991

Em hỏng biết bẻ khóa là cái chi chi, chỉ thấy tên phần mềm có chữ Cr@cked :))

Ntv_79

Phần mềm rất hay vì có thể đặt phím tắt ngoài màn hình chờ! Tặng anh em cái hình này làm biểu tượng ngoài màn hình chờ! Down về copy vào X: Data\SlideUnlock\Skin12\ rồi chép đè vào một folder skin mà bạn đang dùng (X là ổ bạn cài phần mềm). Khởi động lại phần mềm và ra ngoài màn hình chủ xem có được không nhé! (Lưu ý là phải bật chức năng này nhé!:D)

Jehell

mún không tốn pin thì xài nút gạt íh, gạt nhẹ nhẹ nó không có bay cái nút ra đâu, còn xài cái này thì phải chịu hao pin chút xíu :D

Ntv_79

Cũng bổ sung luôn 2 skin đẹp nữa vào đây >>=D>

Nexus One

iPhone Upgrade

Down về giải nén được folder SlideUnlock, đổi tên thành NexusOne hoặc Iphone rồi Copy vào C:\Data\SlideUnlock\Skins12\
để thay đổi skin: Go to settings > Interface > Và chọn skin

Chỉnh sửa cuối:

qhuyvt

Cáj này e xài có vài lỗi : 1. Khi đã khóa máy r mà đặt máy nằm ngang thì đèn màn hình nó tự chớp tắt 2. Xài pm này xug đột với handy taskman, vmenu mà mãi k khắc phục đc. Tiếc mấy cái skin wá, có aj bik khắc phục lỗj 1 thì chỉ e nha

Status
Không mở trả lời sau này.