• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v1.16.1 S60v5 SymbianOS9.4 - Trình khóa máy đa giao diện

Status
Không mở trả lời sau này.

tronghieulee

xài tốt lắm ạ nhưng chưa có code. Cho em xin cái code nhé
Imei : 352 0000 4009 3209
Cám ơn chủ topic.

sheva079

may tui la doi 5530 , tui chua co hack may . vay tui co su dung phan mem nay duoc ko ?

phải hack máy mới cài được bạn àh!!!! có bản mới rồi..v2.10, nhiều cái hay hơn bản này

xài tốt lắm ạ nhưng chưa có code. Cho em xin cái code nhé
Imei : 352 0000 4009 3209
Cám ơn chủ topic.

Bản này cũ lắm rồi... các bạn qua đây xài bản mới nè...bản v2.10 (đã Việt Hóa), nhiều tiện ích hơn, hiệu ứng cũng đẹp hơn, và bên đó có Hướng Dẫn Cách Lấy Code cụ thể cho bạn luôn....> Click Here <

vukhoi2010

Em đã chép thư mục SUNLOCK2 vào C:\Data\SlideUnlock\Skins12\
sau đó vào Go to settings > Interface > nhưng chỉ thấy 6 cái Skin có sẵn khi cài đặt, còn cái mới cho vô thì không thấy đâu (em đã khởi động lại chương trình nhưng cũng chẳng thấy gì cả)

Ntv_79

Em đã chép thư mục SUNLOCK2 vào C:\Data\SlideUnlock\Skins12\
sau đó vào Go to settings > Interface > nhưng chỉ thấy 6 cái Skin có sẵn khi cài đặt, còn cái mới cho vô thì không thấy đâu (em đã khởi động lại chương trình nhưng cũng chẳng thấy gì cả)

Mình không rõ bạn đang nói thư mục sunlock2 là của skin nào nhưng bạn thử mở folder đó ra xem bên trong nó còn folder nào nữa không? Nếu có thì copy folder đó vào theo đường dẫn mà bạn đã nói và lưu ý là cài phần mềm lên ổ nào thì theo đường dẫn đó trên ổ đó nhé!Nếu không thì là do skin đó không đầy đủ file để chạy!

ryuk9x

các bác ak, e chỉ muốn nó mở khóa như kiểu IP thôi, còn ko cần thay đổi giao diện gì hết, cứ giao diện của themes e cài mà e chơi, như thế được ko?

alakandmore

Bạn ởi bạn ơi chuyển cái shotcut ra bãi khác đc hok nó đứng ngay chỗ viết tn thì làm sao ???

kienvp

cho hỏi có mấy cái trong màn hình khó phím sao vào là nó báo ko chạy được

bạn chưa cài ứng dụng đó thì nó báo vậy chứ sao.
nó báo là ứng dụng đó chưa được cài đặt nên ko thể chạy được .

hellomoto1508

anh em ơi cái này nó hiện ra 1 cái icon ngoài màn hình chủ nhưng khóa bằng cái ý thì nó ko tối om màn hình mà cứ sáng sáng màn hình tốn pin lắm có cách nào bấm vào icon khóa cái là tối thui màn hình ko

cái này ko hiểu vì sao cứ hơi lắc cái máy tí là khóa mẹ nó máy lại
bực hết cả mình
bác nào cho em biết cách làm sao để tắt cái chức năng ấy đi với

Last edited by a moderator:

tuanvu202

Cái này nó mau thuẫn vs n-desk hay sao ý ko khóa dc. Cứ ấn nút giữa là lại mở dc,chán

tuanvu202

mình cài cách gjiốg hệt nhau mà cái bản 3.0.1 mới kia thì lại oke. Bạn bjết càj đặt như nào mà ấ fím giữa nó hiện nên trượt mở khóa ko. Đừng có mở luôn là dc

quyvuong888

Cái này nó mau thuẫn vs n-desk hay sao ý ko khóa dc. Cứ ấn nút giữa là lại mở dc,chán

tắt chức năng khóa trong n- desk đy. ra hs vẫn tự khóa đc mà. mình vẫn đang dùng 2 cái này. ngon phết. mỗi tội hơi tốn pin :-<

mình cài cách gjiốg hệt nhau mà cái bản 3.0.1 mới kia thì lại oke. Bạn bjết càj đặt như nào mà ấ fím giữa nó hiện nên trượt mở khóa ko. Đừng có mở luôn là dc

mình cũng dùng bản 3.0.1 này
bạn vào menu - setting - ở phần lock mode chọn: SCRLockTouchUnlock ~~> là 1 chạm có thể ság màn hình để mik trượt mở khóa

Status
Không mở trả lời sau này.