• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Movie 3.40 Tiếng Việt cho UIQ3.0

Nguyen_Minh

email của mình:358318010392102 nè, sign giúm mình nha!

Anh vào đường link trên đi, là đơn giản lắm. Chỉ cần điền imei và địa chỉ e mail để nó gửi signed về, up file sis lên là ok. Vào thì biết làm ngay mà

Posted via Mobile Device

trailangtu_cx

chao bac cho e hoi ta sao p990i cua e cai k duoc vay

@shadow141206: chú ý dùng TV có dấu bạn nhé ! Vì là thành viên mới nên mình nhắc thôi, lần sau sẽ del bài theo quy định !

Last edited by a moderator:

ledvinh

e cài cái smarmovie 3.42 tiếng anh cho con Z8 đc nhưng nó đòi mã! imei:358318010392102. ai biết chỉ giùm em!

Nguyen_Minh

chưa bạn ơi! mình đợi bản sign smarmovie cả tuần rồi

Ẹc. E điền ym của a vào rồi mà. Bây giờ a làm thế này. A vào cái link symbian signed trên kia. load cái unsign xuống, dải nén ra. Vào trang symb signed, browse cái vừa giải nén. Điền imei vào, email nữa. ấn send. à, mảk vào i agree gì gì nữa nhé. Còn nếu làm soa nữa thì thôi e chịu!

Posted via Mobile Device

nguyendoanto

mà mình làm theo hướng dẩn rồi mà nó cứ báo lổi

dùng corel player cho hay bạn, bây giờ đâu dùng cái này nữa đâu. coi được mỗi cái avi thôi. cái kia thì coi gần như full luôn đó:)):)):))

uminh

các bác ơi,em không làm được,các bác giúp cho trót nhé,em xài p990i imei:35959300-729355-9 cần xài smartmovie 3.40 mà không có crack được.các bác giúp em với.....

redipro

các bác ơi,em không làm được,các bác giúp cho trót nhé,em xài p990i imei:35959300-729355-9 cần xài smartmovie 3.40 mà không có crack được.các bác giúp em với.....

Xài corePlay đi h ai xài cái này nữa bạn,phai hack phone trc khi cài.Vào room có bài hướng dẫn chi tiết đó

Nguyen_Minh

Anh dùng corel play như mọi người nói hoăc có thể dùng walk man. Corel thì chỉ cần cài file sis thôi. walk man phải chép. Nhưng e vẫn thích walk man hơn :D

Posted via Mobile Device