• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Movie 3.40 Tiếng Việt cho UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
cũng ko được mà congvoi,với lại cái link mới bạn sửa lại cũng ko cài được nốt

Cái đấy cần phải Sign mà bạn.Bạn mới làm lại máy thì hacks lại đi,rồi cài cái cáo biệt phần mềm Unsign vào.Để cài được hết PM Unsign nhé ;;)

bachletuyet

cho mình hỏi thêm :thẻ nhớ của mình bi troijan rồi ,giờ ko thể nhấn kép chuột trái vào trực tiếp được nữa mà phải open nhờ chuột phải ,troijan ở ổ C,D...máy tính mình sửa được nhưng mà cái này thì vẫn chịu,nhờ mọi người chỉ dùm

bachletuyet

Cái đấy cần phải Sign mà bạn.Bạn mới làm lại máy thì hacks lại đi,rồi cài cái cáo biệt phần mềm Unsign vào.Để cài được hết PM Unsign nhé ;;)

mình hack được 20 năm rồi mà

bachletuyet

à mình cài được rùi này ,hóa ra là lúc trước mình cũng có sẵn 1 cái smart bản anh rồi mà quên ko xóa đi nên ko cài được :D
còn cái con troijan mình cũng xửa được luôn rồi ,ko phải làm phiền mọi người tìm cách diệt giúp con này nữa nhé :):)

deadend

mei: 359 593 001 033 696
pác Congvoi sign hộ em cái smartmovies với ạ,e đang cần xem phim lắm,em dùng con P990i ạ

deadend

hjchjc,hok có bro nào giúp anh em hết zị,có phim mún coi mà chẳng có chương trình để coi,chán

wishmakerw

Mình nhờ giúp mấy nay mà không anh em nào giúp tí, buồn 5 phút lận. :((

sao phải sigh trong khi có cài trực tiếp khi đã cài phần mềm cáo biệt chứ ;;) Nó đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=26615
Ah,bạn phải hack ổ C thì mới làm như vậy được nhé
Hack ổ C đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=24260 << chỉ làm bước 1 thôi nhé.Sau đó tải Swiss Mgr Pro để có thể truy cập vào các tập tin của máy,không cần thiết phải cài X-Plore,mình thấy nó không tiện dụng = Swiss Mgr Pro đâu
Chúc bro thành công nhé
P/s:bài của Congvoi có ích wa,bro thanks cho Congvoi nhé,mình chỉ copy bài của bác ấy thôi ^^

wishmakerw

Là sao bạn,chương trình unsigh thì cũng như chương trình khác thôi mà,cài đặt như các chương trình khác,các bước trên dùng để qua mặt hệ thống >>>> giúp bro cài được phần mềm,chứ không phải copy phần mềm vào c:/sys/bin sau khi đã hack ổ C và cài phần mềm cáo biệt đâu

thangcoi

chào các anh, số là mới tậu P1i but kô cài đc Smartmovie, lên mạng tìm hiểu thì mới thấy khó khăn vậy, e kém khoản này lắm, nhờ các anh làm hộ cho 1 bản SM nhé, số IMEI của e là: 35703301-831145-6. Thank very

hieusaco

chào các anh, số là mới tậu P1i but kô cài đc Smartmovie, lên mạng tìm hiểu thì mới thấy khó khăn vậy, e kém khoản này lắm, nhờ các anh làm hộ cho 1 bản SM nhé, số IMEI của e là: 35703301-831145-6. Thank very

Giờ làm những cái này đơn giản lắm mà, bạn cài capswitch 1.1.2.7 (link đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=29131) sau đó cài cái sis install mod (link đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=26615), rồi tải smartmovie ở đây về cài thoải mái bạn à (mà sau này cài PM gì cũng không cần để ý đến sign nữa bạn ạ)

kienhuong8687

sign va cai dat games cho P990i

Có lẽ là không cần giới thiệu gì nhiều về tính năng của phần mềm này... chỉ biết chúc anh em luôn vui với phiên bản Việt Hóa này của tinh_la_gi

Download về và sign rồi cài vào máy

Hello,
Cac ban giup to sign phan games Sky force cho P990i voi, IMEI:35959300-019400-2, va upload len day luon duoc ko?

Mot van de nua to thac mac la ko hieu sao may to cai may tro nhu Skyforce vao may choi rat cham, hinh anh bi giat, am thanh thi cu oc oc, nhu la may bi loi gi do, cac ban xem co cach nao khac phuc duoc ko?[/B]

Chan thanh cam on tat ca cac ban da xem va co gang giup to nhe!

halogen

Hello,
Cac ban giup to sign phan games Sky force cho P990i voi, IMEI:35959300-019400-2, va upload len day luon duoc ko?

Mot van de nua to thac mac la ko hieu sao may to cai may tro nhu Skyforce vao may choi rat cham, hinh anh bi giat, am thanh thi cu oc oc, nhu la may bi loi gi do, cac ban xem co cach nao khac phuc duoc ko?[/B]

Chan thanh cam on tat ca cac ban da xem va co gang giup to nhe![/QUOTE]

bạn làm theo các bước mà Hieusaco hướng dẫn ở trên nhé.

smiler

Well-Known Member
Hello,

Chan thanh cam on tat ca cac ban da xem va co gang giup to nhe!

Sky thì qua game mới có chứ >>>????
Mà game đó đũng đâu cần sign ???

Bạn thử xóa đi cài lại xem sao.
Nếu là mình thì ... Cách tốt nhất là sao lưu dữ liệu và định dạng lại phone.

Hem hiểu ý nghĩa của câu cuối cùng

Chỉnh sửa cuối:

phuong_vietpr

em xin chào các đại cao thủ trong pdaviet. trước kia em có dùng em P900 được khoảng gần 4 năm trời em chọc ngoáy các kjiểu phần mềm rồi. hôm vừa rồi em nó lăn ra die cảm ứng. em hì hụi tích cóp mãi được 3,2 triệu. em mò lên Đặng Dung mua một em P990i (Lên đời gớm không?) em về nhà nghiên cứu, hì hụi mãi mời cài đc cái Ev, font tiếng việt (lướt web), và DivX Video thui. còn em cũng đọc qua cái vụ hack ổ C và vụ Việt hóa em nó thì em ko dám chọc ngoáy vào đó. Em bik. khi hack thành công ổ C thì sẽ có rất nhiều thú vị chờ ở phía trước. nhưng thú thực là em ko dám chọc ngoáy vì sợ em nó hỏng. em sợ lém. em nhờ các đại cao thủ júp em vụ này. với. em đọc xong mấy cái hướng dẫn và làm thử rồi. nhưng ko thành công. Bác nào rảnh thì offline với em đc thì tốt. em ở ngay khu Bách Khoa thôi. Em mời các pác một trầu cafe. thực ra thì em rất máu ngồi với bác nào thần thông quảng đại về dòng symbian UIQ này nhằm học hỏi kinh nghiệm mở mang đầu óc. thankssss. các pác pm cho em theo 0904533543 hoạc ym! phuong_nikko nhé. mong các pác júp em vụ này. một lần nữa xin cảm ơn.

huyenbeo

bản này hình như không khắc phục được lỗi sáng màn hình 100% của P990i nhỉ?

haininh

Có lẽ là không cần giới thiệu gì nhiều về tính năng của phần mềm này... chỉ biết chúc anh em luôn vui với phiên bản Việt Hóa này của tinh_la_gi

Download về và sign rồi cài vào máy nhé

cái này đâu phải tiếng việtbacs xem lại nhé.em cài rồi vẫn tiếng anh mà bác

thanhlong_05

Cứu cứu với, Bác nào giúp e với, cho e 1 bản smartmovie 3.4 TV được ko, e ko dám động cào con vợ e vì sợ nó die lắm các bác ạ, e mới làm die 1 e cũng vì tội chọc ngoái lung tung. imeil của e: 35959300-982421-1.