• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Movie 3.40 Tiếng Việt cho UIQ3.0

milanista_4ever

Khi nào làm lại được file .cer thì anh cho em xin một bản nha,em chưa post đủ bài nên không down được,số imei cua em:35703301-621569-1
à quên em dùng P1, thankssssss anh nhiều.

bachletuyet

sao mình là thành viên rùi mà lại ko down được cái phần mền smartmovie nhỉ
ấn vào link là nó nói bạn ko có quyền vào mục này là sao à ???
ai sign cho mình 1 cái và hướng dẫn mình cách down cái nha
IMEI của mình là : 35959300-905771-3
cảm ơn các bạn trước

CongVoi

Super V.I.P
sao mình là thành viên rùi mà lại ko down được cái phần mền smartmovie nhỉ
ấn vào link là nó nói bạn ko có quyền vào mục này là sao à ???
ai sign cho mình 1 cái và hướng dẫn mình cách down cái nha
IMEI của mình là : 35959300-905771-3
cảm ơn các bạn trước

Bạn đã post đủ 10 bài đâu mà đòi làm thành viên.Hiện bây giờ trag SYM đang đóng cửa nên không thể sign giúp bạn được đâu :|:|:|

smiler

Well-Known Member
SmartMovie

Bạn đã post đủ 10 bài đâu mà đòi làm thành viên.Hiện bây giờ trag SYM đang đóng cửa nên không thể sign giúp bạn được đâu :|:|:|

Mình đã hack được sign . Bạn có thể post lại cho mình 1 bản được không ? Cảm ơn bạn trước

Caramen

Bây giờ không sign được là không có cách nào dùng soft này àh mấy bác?

Bên tinhte có bạn đã chỉ ra cách sign offline,mình làm theo thấy được cái ACM rồi,còn smartmovie thì vẫn chưa được

smiler

Well-Known Member
SmartMovie

Bên tinhte có bạn đã chỉ ra cách sign offline,mình làm theo thấy được cái ACM rồi,còn smartmovie thì vẫn chưa được

Bạn xem lại cách làm cũng như bản unsign đi, mình sign smartmovie và các phần mềm khác đều được mà

A : Cảm ơn bạn congvoi rất nhiều

Hic, minh khong sao cai dat duoc Smart Movie vi khong biet cach sigh, cac ban co the giup minh duoc khong?
Minh dung P990i
Số IMEI: 35959300-056910-4
Cam on rat nhieu

Ngày trước mình cũng đã cài được smart Movie (bản dùng thử), sau này cài lại phần mềm của đt nên mất hết. Lâu lắm rồi không xem được phim avi, các bạn cố gắng giúp minh nhé

smiler

Well-Known Member
Chỉnh sửa cuối:

lyhongchuong

buồn quá không biết tới chừng nào mới syn được? ai có chương trình xem avi khác ngaòi smartmove không nhì? mình sài divx 0.98 nhưng xem khoảng 5-10 giây là màn hình tối lạ thật!

lyhongchuong

nếu ko sing còn cách nào khác để cài phần mềm ko? phức tạp quá! các bác pro có thể cho em lời khuyên được ko?

Son_Do

Well-Known Member
Nếu không Sign được thì bạn phải quên phần mềm này đi, bạn có thể chuyển qua dùng Divx hoặc Coreplayer.(còn có một cách khác là bạn mua bản quyền của Smartmovie).