• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 bản đầy đủ chỉ 1 icon [10/8/2009]

tiny1990

Processing download request... toàn thấy báo thế này khi mở link ra
nản không
bác nào biết chỉ em với

service đan bận nên k tải được, bạn thử lúc khác xem, hoặc dán vào trình duyệt khác thử. mình mới up lên mediafire mà :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
service đan bận nên k tải được, bạn thử lúc khác xem, hoặc dán vào trình duyệt khác thử. mình mới up lên mediafire mà :D

Chắc do mạng bác ấy bị sao rồi. Mình mới down xong tức thì. Link rất ngon, down vù vù.:D

goldantload

các bac xem giúp em con dt n78 co cái dược không?
em chua hack? mà hack có anh hưởng gì đến máy không mấy bác

goldantload

cách cài ra sao. cứ cài 2file là được ạ.

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi goldantload

Hack không ảnh hưởng gì cả, SM cài tốt không cần hack.

Last edited by a moderator:

Khoaaa

bản này dow về rồi xài thôi ah chủ topic.
Ai nói hack ko ảnh hưởng. Hack xong rồi test phần mềm nhiều wa rồi format lại máy thôi :) ah quên còn hao pin nữa. ^^
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
cách cài ra sao. cứ cài 2file là được ạ.

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi goldantload

Hack không ảnh hưởng gì cả, SM cài tốt không cần hack.

bản này dow về rồi xài thôi ah chủ topic.
Ai nói hack ko ảnh hưởng. Hack xong rồi test phần mềm nhiều wa rồi format lại máy thôi :) ah quên còn hao pin nữa. ^^
Posted via Mobile Device

SM thì không cần Hack vẫn cài được, nhưng bản này có 1 file kèm theo nên buộc máy phải Hack hoặc Sign cái file kèm theo thì mới dùng được.:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
SM thì không cần Hack vẫn cài được, nhưng bản này có 1 file kèm theo nên buộc máy phải Hack hoặc Sign cái file kèm theo thì mới dùng được.:|

Nhưng cái file ấy lại cực kỳ quan trọng. Không có nó thì mình chỉ có thể xem 60p thôi.:D

nvthinh75

Mới test qua bản này, nút volume bên hông máy chạy tốt, chưa test qua độ bền (60p) và chạy file flv... kết quả sẽ thông báo sau :)

MinhThang

Manager
Mới test qua bản này, nút volume bên hông máy chạy tốt, chưa test qua độ bền (60p) và chạy file flv... kết quả sẽ thông báo sau :)

Bản 4.15 thì sử dụng volume của máy được chứ bạn, đâu phải chỉ bản CR này.

yeulam112005

Xin key thì biết nhưng ko biết dùng để làm gì, lúc trước xài 7610 cài phần mềm ko cần lam gì, mới chuyển xài 3250 khoảng 1 năm nên ko rành lắm( chì cài dc 1 vài PM :( thấy nhiều PM hay muốn cài mà ko cài dc nên lên hỏi thôi
( ít lên diễn đàn vì vậy gia nhập từ năm 2008 mà chỉ có vài bài)
có gì mình gà wa xin bỏ qua:((

n3250 là máy dể hack sao kô hackphone đi mà cài

MinhThang

Manager
Các bác ơi cho em hỏi, cái mục trong hình này để làm gì vậy

Khi bạn dung pm chuyển đổi địnH dạng của SM trên PC nó sẽ hỏi Code, bạn sẽ nhập con số đó vào SM trên mobile để lấy mã mở cho pm trên PC.=D>

tai88

cho mình hỏi mình chỉ cài được cái smartmovie s60rd,còn cái smartmovie v.4.15 rack thì ko cài đc,baó certify là sao vậy các pro?

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi mình chỉ cài được cái smartmovie s60rd,còn cái smartmovie v.4.15 rack thì ko cài đc,baó certify là sao vậy các pro?

Bạn phải SIGN hay hack máy thì mới cài được file rack bạn nhé;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy mình xài E63 đã hack rùi mà

Hack rồi thì sẽ không bị lỗi chứng chỉ nữa đâu bạn. Có thể máy bạn chưa hack được hoàn toàn rồi. Bạn thử cài nhưng PM UNSIGN khác xem có bị lỗi chứng chỉ nữa k.;;)

tai88

Hack rồi thì sẽ không bị lỗi chứng chỉ nữa đâu bạn. Có thể máy bạn chưa hack được hoàn toàn rồi. Bạn thử cài nhưng PM UNSIGN khác xem có bị lỗi chứng chỉ nữa k.;;)
mình gà lắm nên cũng ko biết là hack hết chưa nữa,mấy bữa giờ cài game ,themes và mấy pm khác đều được chỉ có 1 cái lonelycatgames là báo hết chứng chỉ ah.