• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 bản đầy đủ chỉ 1 icon [10/8/2009]

MinhThang

Manager
mình gà lắm nên cũng ko biết là hack hết chưa nữa,mấy bữa giờ cài game ,themes và mấy pm khác đều được chỉ có 1 cái lonelycatgames là báo hết chứng chỉ ah.

Nếu đã Hack thì bạn đã có cer lấy cer đó Sign lại cho em nó 1 phát và cài xem sao.

tai88

Nếu đã Hack thì bạn đã có cer lấy cer đó Sign lại cho em nó 1 phát và cài xem sao.

mình gà lắm bạn ui,bạn làm ơn chỉ cho mình lấy cer ở đâu dc ko?mình mới mua máy nên không biết thế nào nữa.hic.Gà quá!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
mình gà lắm bạn ui,bạn làm ơn chỉ cho mình lấy cer ở đâu dc ko?mình mới mua máy nên không biết thế nào nữa.hic.Gà quá!

Mới mua máy thì đầu tiên bạn vào Đây sau khi đã có cer thì vào Đây để tham khảo và làm theo.

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình cài no rùi. nhưng mà khi vào cứ bị văng ra la làm sao ấy nhỉ?

Vậy là bạn xui rồi. Bạn thử gỡ ra cài lại xem. Nếu vẫn không được thì máy bạn đã không tương thích rồi.

135798642

vậy túm lại là dùng quá 60' không vậy các bạn, chẳng ai trả lời vào vấn đề chính cả vầy :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy túm lại là dùng quá 60' không vậy các bạn, chẳng ai trả lời vào vấn đề chính cả vầy :(

Những PM FULL dạng này tuỳ theo máy thôi bạn. Có nhưng máy xài hàng tháng mà chẳng bị sao cả còn có nhưng máy xài 1 time là bị block. Cái này do may mắn thôi chứ khó giải thích rõ ràng lắm bạn. Nếu muốn xài tốt và ổn định thì bạn nên mua k3y bản quyền đi nhé;;)

135798642

n78 v21, mình cũng chẳng xem nhiều, thỉnh thoảng xem vài clip đá bóng cho vui, mỗi lần cũng chẳng đến 60', vậy có nên dùng luôn bản này ko hay vẫn 4.01+loader :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
n78 v21, mình cũng chẳng xem nhiều, thỉnh thoảng xem vài clip đá bóng cho vui, mỗi lần cũng chẳng đến 60', vậy có nên dùng luôn bản này ko hay vẫn 4.01+loader :)

Cái này thì tuỳ bạn chọn thôi. Bản 4.01 xài khá ổn định nhưng tính năng thì hạn chế hơn bản 4.15. Bản 4.15 có nhiều tính năng mới và nếu may mắn thì bạn vẫn có thể xài hàng tháng mà k bị sao cả.;;)

spyhunter88

Thế cái này mà cài trên máy đã hack rồi thì chỉ cần cài file kia là xong thôi à? Có phải cài thêm Cr@ck nữa không vậy?

lemanhhapt

Thế cái này mà cài trên máy đã hack rồi thì chỉ cần cài file kia là xong thôi à? Có phải cài thêm Cr@ck nữa không vậy?

Bạn hiểu lộn giữa hack máy và cr@ck phần mềm rồi! Nếu không cr@ck phần mềm thì chỉ là bản dùng thử thôi! Cứ cài bình thường thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member

Muốn có bản FULL thì bạn phải cài file cài đặt trước, sau đó là cài file CR@CK. File cài đặt thì đã SIGN rồi nên cài bình thường còn file CR@CK là UNSIGN nên bạn phải SIGN hay HACK máy thì mới cài được. Không thì sẽ bị lỗi chứng chỉ.

135798642

vậy nếu bản 4.15 này lỗi, xóa đi cài lại 4.01 có được nữa ko, hay sau đó lại cài lại 4.15 ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy nếu bản 4.15 này lỗi, xóa đi cài lại 4.01 có được nữa ko, hay sau đó lại cài lại 4.15 ?

Hai bản 4.15 và 4.01 không có liên quan với nhau. Nếu bản 4.15 bị lỗi ban có thể cài lại bản cũ được còn cài lại 4.15 có xài được nữa hay k thì mình k rõ vì mình đang xài k3y bản quyền nên k có test mấy bản FULL này. Bạn test thử sẽ biết liền mà.

nvthinh75

Mới test qua bản này, nút volume bên hông máy chạy tốt, chưa test qua độ bền (60p) và chạy file flv... kết quả sẽ thông báo sau :)
Đã có kết quả test. Bản này không vượt qua phần độ bền, vượt qua được 60p, nhưng không cầm cự hơn 6giờ. Giờ là cô nàng đã đình công, không chịu biểu diễn thêm tí nào nữa.

File FLV lấy từ Youtube về cũng không phát được.

Đành phải quay sang test bản 2 icon :D, bản này nút volume bên hông không thèm chạy...

Đây là bản tin sáng sớm, thông báo đến mọi người đang sài key xịn được biết :))

tiny1990

Đã có kết quả test. Bản này không vượt qua phần độ bền, vượt qua được 60p, nhưng không cầm cự hơn 6giờ. Giờ là cô nàng đã đình công, không chịu biểu diễn thêm tí nào nữa.

File FLV lấy từ Youtube về cũng không phát được.

Đành phải quay sang test bản 2 icon :D, bản này nút volume bên hông không thèm chạy...

Đây là bản tin sáng sớm, thông báo đến mọi người đang sài key xịn được biết :))
Để mọi người cùng test. chứ bạn nói thế thì củng chưa tin lắm

135798642

không vượt qua đc 6h tức là tổng thời gian tất cả các lần chạy hay là chỉ xét riêng 1 lần chạy thui vậy, mình chỉ dùng mỗi lần ít 1 :)

MinhThang

Manager
không vượt qua đc 6h tức là tổng thời gian tất cả các lần chạy hay là chỉ xét riêng 1 lần chạy thui vậy, mình chỉ dùng mỗi lần ít 1 :)

Cứ dùng bình thường đi bạn tùy hên sui thôi, mình sài đây có sao đâu, xem chừng 2g nghỉ không xem lâu chẳng thấy gì cả.