• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Movie PPC - PHIÊN BẢN 4.XX

duahaudo

máy của mình xem file avi, mp4 có hình nhưng không có tiếng, flv thì lại có tiếng đầy đủ :(

dungalo

Em hỏi ngu tí Smart movie có đọc được file flash không các bác? e đang có nhiều film xxx hay wá mà toàn file đó nên k xem được tức gần chết. Giúp e với các vi tiền bối! tks

blackdoor

Manager
@dungalo:
Theo giới thiệu trên trang chủ thì Smart Movie đọc được định dạng FLV, bạn xem thêm ở đây:
Mã:
http://lonelycatgames.com/?app=smartmovie

xauzainhatvn

Biết bao giờ có Phụ Đề cho anh em nhờ, trang chủ viết to vật là có hỗ trợ, ra thằng nào thịt ngay thằng ấy mà chả thấy Phụ Đề đâu ?

tuancan

cho mình hỏi 1 chút
lần trước mình có cài bản 4.15 rồi nhưng fomat máy nên phải cài lại nhưng giờ cài vào vẫn dk được nhưng nó bắt connect . hjxx mà ấn connect thì phải chọn yes hoặc No .bấm cả 2 thì đều bị thoát ra , mình đành phải cài 4.00 . nhưng bản 4.15 dùng ngon hơn nhiều
bác nào biết chỉ cho em với
Em hỏi ngu tí Smart movie có đọc được file flash không các bác? e đang có nhiều film xxx hay wá mà toàn file đó nên k xem được tức gần chết. Giúp e với các vi tiền bối! tks
thông thường định dạng của các phim xxx ấy xem = smart movie ko được đâu bác phải conveter thôi bác ah
:))

Last edited by a moderator:

ndnva

cho mình hỏi 1 chút
lần trước mình có cài bản 4.15 rồi nhưng fomat máy nên phải cài lại nhưng giờ cài vào vẫn dk được nhưng nó bắt connect . hjxx mà ấn connect thì phải chọn yes hoặc No .bấm cả 2 thì đều bị thoát ra , mình đành phải cài 4.00 . nhưng bản 4.15 dùng ngon hơn nhiều
bác nào biết chỉ cho em với

:))

Sync với một máy tính đang nối mạng và thực hiện connect. Nếu kết nối bằng GPRS Ko được đâu. Mình chưa thử bằng Wifi nên chko biết có dc ko.

PhamQuang

Manager
Sync với một máy tính đang nối mạng và thực hiện connect. Nếu kết nối bằng GPRS Ko được đâu. Mình chưa thử bằng Wifi nên chko biết có dc ko.

Qua kết nối GPRS hay WiFi đều OK hết. WiFi thì nói làm gì, nhanh ngay, còn GPRS có thể chậm hơn vì DV kết nối kém hơn.

Đơn giản là trang chủ kiểm tra qua NET số TK ĐK thôi mà chứ có gì quan trọng đâu.

khoianhks

C1 ai đã đăng kí B4.15 thành công cho mình xin Owner và mã đăng kí với.Xin chân thành cả ơn.

Last edited by a moderator:

PhongQuang

Super V.I.P
C1 ai đã đăng kí B4.15 thành công cho mình xin Owner và mã đăng kí với.Xin chân thành cả ơn.

Đọc kỹ hướng dẫn của Man PhamQuang đi bạn, mã chuẩn có ở file đính kèm dưới cùng ấy.