• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartBackLight V0.42 Mod ICON #18- Bản Việt hóa bởi Caohieu88

Son_Nguyen

Mình xài thằng này mỗi lần gọi hay trả lời điện thoại toàn bị treo máy thôi.. Ko biết nguyên nhân vì sao, đã thử hết tất cả các version rồi mà vẫn vậy.. Bực mình nên remove từ lâu roài.. Lần trước đã hỏi Hiếu vấn đề này nhưng cũng ko có cách khắc phục!!

duongmushi

Em bị hệt như bác luôn
Chưa có cách nào khắc phục
Máy đơ luôn không tác động được
Đành phải tháo pin khởi động lại + uninstall chương trình này
Hic. Phần mềm hay thế mà chưa dùng được :((

Son_Nguyen

Em bị hệt như bác luôn
Chưa có cách nào khắc phục
Máy đơ luôn không tác động được
Đành phải tháo pin khởi động lại + uninstall chương trình này
Hic. Phần mềm hay thế mà chưa dùng được :((
Mình bị giống bạn từ lâu roài, lúc đầu mình nghĩ lỗi là do máy nhưng thực ra ko phải vì lúc mình gỡ bỏ pm này đi thì lại hết hiện tượng như vậy ===> KL: máy mình ko tương thích với pm này..:(.

a2king

mình dùng nó vẫn bình thường mà, chỉ có điều đôi khi nó điên điên, khi tắt máy mở lại thì nó k khởi đ65ng cùng máy, mình fải open nó lên, vào Ták Mânger tắt nó đi thì hết dùng nhưng có khi thì nó tự chạy, k có trong Task Manager nhưng nó vẫn chạy,k hỉu dc...