• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartBacklight Ver 1.005 - Update 17/05 #42

Son_Nguyen

Đã cài thử bản tiếng Anh
Không được bác chủ thớt ah
Phần mềm hay quá hic hic. TIẾC ...:-/
Mình đã nói ở trên rồi, đã cài thử tất cả, cả bản Eng lẫn Việt hóa đều bị vậy mà.

CongVoi

Super V.I.P
SmartBacklight Ver 1.00.5 - Update 17/05

Caohieu88

Ông Mr_way này quái quá, từ bản 1.0 trở đi là bắt phải mua KKK rùi, ko cho sử dụng Free nữa... thực ra giá cũng rẻ nhưng ko biết cách trả tiền Paypal kiểu gì :(

fantomat2005

bác nào đã mua kkk rồi thì chỉ cách cho anh em với, mình rất ủng hộ việc sử dụng phần mềm có bản quyền với điều kiện "chi phí hợp lý"

tranlinh3

hix các bác ơi,em dung m600i,cài vào cứ khi gọi điện là đơ máy liên tục,chán quá

nếu không có PM này mà xem phim tốn pin lắm,có còn PM nào tương tụ như thế nữa không nhỉ

Last edited by a moderator:

hozan

Mình có tải được bản 1.07 nè tuy nhiên đây chỉ là bản trial thôi. Muốn xài full thì phải trả tiền, cũng rẻ lắm. Smart Backlight được bán kèm với Call assisstant (trước kia là phần mềm Vibroonconnect, báo rung khi đầu dây bên kia bốc máy) với giả chỉ có 1.8 USD thôi. Các bạn đăng kí webmoney hoặc moneybooker rồi gửi tiền cho tác giả củng với số IMEI của mình, mr_way sẽ gửi lại serial, mình đã làm được rồi nè, xài rất good luôn.

Đừng dùng cỡ chữ >3 post bài nha bạn!!

Last edited by a moderator:

alphabet

P1i của em dùng bản 0.43.Các bác cho em hỏi ô chọn Exclusive để làm j,và tại sao ko dùng đc schedule ( ô Use schedule,Start time,End time bị mờ )
Còn nữa,cái Sleep timer là Đếm ngc thời gian tắt đèn màn hình hay bàn phím :)