• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 bản Full và bản dùng key!!

Status
Không mở trả lời sau này.

ahgnaoh_h2t

Khổ 1 cái là core nó ko chạy trên v5....cài đc vô đc nhưng hiển thị thì còn hơn là tivi bị nhiễu....

Mình hay coi mấy bộ phim truyền hình nên thường là flv có dung lượng lớn lằm (185~375) ..... SM thì khi bấm vào nó load toàn bộ file phim...nên nhỏ hay lớn gì nó cũng load....hixhix...vì thế mà nó hay đứng và out....

Có ai co cách khắc phục cái core cài trên v5 cho nó bình thường giúp em với.....

cũng có một cách tuy hơi mất công tí đó là vào X-plore ẩn hết trừ những phim mình muốn coi đi,thế là SM không load những file ẩn đó,thế là coi ngon,bạn thử xem sao.

toan_829

Bổ sung thêm 1 ý là Smartmovie chỉ load những file nào trong mục video và file video quay = máy điện thoại(thư mục có tên dang 201004..) ,trong thư mục video tạo thêm thư mục nữa rồi vứt phim bác k muốn smartmobie load vào,khỏi phải ẩn file..e toàn làm thế

llTuyetTinhCocll

cũng có một cách tuy hơi mất công tí đó là vào X-plore ẩn hết trừ những phim mình muốn coi đi,thế là SM không load những file ẩn đó,thế là coi ngon,bạn thử xem sao.
Ý hay...vậy mà ko nghĩ ra....hihihi....vì ko lẽ coi 1 tập rồi bật pc lên copy cái mới rồi xóa cái cũ....thanks
Bổ sung thêm 1 ý là Smartmovie chỉ load những file nào trong mục video và file video quay = máy điện thoại(thư mục có tên dang 201004..) ,trong thư mục video tạo thêm thư mục nữa rồi vứt phim bác k muốn smartmobie load vào,khỏi phải ẩn file..e toàn làm thế

Bạn test thử chưa??? chém trật rồi nhé.....mình test thì trật lất à....E/Video/ trong video đó có 6 thư mục...2 thư mục là của hệ thống ...4 thư mục còn lại là phim của mình nó đều load 4 phim...hơn nữa mình ko có phim nào để ngoài video....toàn để trong thư mục phục ko à....

zesword

Sao mình dùng X-plore rồi nhưng không biết cài cái gangclub.bin kia vào đâu. Chả thấy chỗ nào có phần smart movie cả.

ninhhot

Sao mình dùng X-plore rồi nhưng không biết cài cái gangclub.bin kia vào đâu. Chả thấy chỗ nào có phần smart movie cả.

Cái đó k phải cài đâu b cài smatsmovie trước xong chép "GangClufb.bin" đến "!:private a000b868".Cài vào ổ nào thì copy đến ổ đó.

dualchym

E72 mình coi phim 1 thời gian khoản 15-20 phút là bị out ra ,phiên bản trước dùng vẫn ổn hơn !!!!

haipro138

Bac oi sao em cai smart movie ma sao van khong coi duoc fim coa duoi avi vay bac.no coa hien hinh len nhung luc bam vao coi thi lai khong duoc.sr vi em onl bang dien thoai

anhchanbonmat

Bac oi sao em cai smart movie ma sao van khong coi duoc fim coa duoi avi vay bac.no coa hien hinh len nhung luc bam vao coi thi lai khong duoc.sr vi em onl bang dien thoai

bạn cover có đúng chưa mà bạn cover bằng phần mềm gì vậy

hoabattuvn_tt

Bạn convert sang MP4 chuẩn 320*240 hoặc 240*320 nhớ để code video là auto. Nếu file vedio của bạn là AVI bạn chú ý code video có dúng là Xvid hoặc DivX chưa.

haipro138

choy,cai fim do em dow tu tren mang xuong.cai laptop cua e thi coi duoc nhung ma bo vao con N82 thi cho chi hien len thui con nhap vao coi thi no chi nhay 1 cai thui ah..ma nhe noi cai smartmovie nay coi duoc fim duoi avi ma bbac.sr,em onl bang dien thoai

Status
Không mở trả lời sau này.