• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 bản Full và bản dùng key!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenthienquan

mình tải smartmovie ở trag lonelycatgames.com dùng đc 60p thì bắt nhập key.nhập đúng key rồi mà nó đòi liên kết internet để xác nhận pháp lý.mà liên kết mãi ko đc.giờ chả xem đc.ai biết giúp với

w2k

dùng bản đã crack trên box này cũng được mà bạn. tội j phải mua chi cho khổ vậy.

MinhThang

Manager
mình tải smartmovie ở trag lonelycatgames.com dùng đc 60p thì bắt nhập key.nhập đúng key rồi mà nó đòi liên kết internet để xác nhận pháp lý.mà liên kết mãi ko đc.giờ chả xem đc.ai biết giúp với

Phải mua bản quyền bạn nhé, đâu đơn giản như bạn nghĩ.

steven86

dùng tốt mà......mỗi tội mình cài thấy 2 cái biểu tượng SM liền, muốn xóa 1 cái mà không được. Ai biết không vậy?

MinhThang

Manager
dùng tốt mà......mỗi tội mình cài thấy 2 cái biểu tượng SM liền, muốn xóa 1 cái mà không được. Ai biết không vậy?

Nếu là bản 2 icon thì bạn không xóa được, vì xóa 1 là hết dùng luôn.

w2k

cái này dùng cho 5800 dc ko bạn

dùng tốt với 5800.:)) bạn tìm bản 2 icon xài, icon chính ko vào được ta bật 1 phát cho icon phụ chạy rùi khi thoát ra lại chay típ icon chính ngon lành -> nhớ dấu icon phụ đi ko mấy ku tò mò xóa đi lại phải mất công cài lại đó

Chjpcon_125

Mình dã dùng bãn 4.10nhüng lai bi vång ra gìø muôn cài bãn 2 icon nhüng tìm mãi không thây ai gíup mình dc không thank trüøc nha

Vothuong2009

SmartMovie 4.15
Phần mềm xem video: 3gp, Flv, Avi,Mp4

Phiên bản dưới là dùng FULL có hướng dẫn cài đặt.
Phiên bản trên cho những ai đã mua code của SmartMovie

Nếu chữ có dấu ? thì vào Thông tin-> bấm 800

Pass: SymPViet

Không phải xóa đi đâu,cứ để thế mà dùng.Dùng thường xuyên cái thứ 2,khi nào nó văng ra,thi quay lại dùng cái thứ 1.Nhưng nhớ là chỉ dùng cái 1 độ 5 phút thì lại quay sang cai thứ 2,khoảng 1 thời gian dài...OK.Khi nào nó văng ra,lại làm lại như trên,và vô tư đi nhé.

khanhdbp

Ai thik 1 icon,mà ổn định,thì xài 4.01. Bản xài key,xog xin mấy bro ý, rất ổn định.

boydeptrai

Hiện giờ có bản full của Mtoi, 1 icon dùng rất ổn định nhưng chưa VH :p

Mod cho em xin bản đó với . Thanks :)
Cho em hỏi tý sao xem bằng SM khi mình tua thì hay bị đứng lắm, phải tua thêm tý nữa có khi vẫn đứng, nhưng thử file đó trên Coreplayer thì chạy mượt, chỉ tiếc cái Core xấu quá. Ai biết cách khắc phục trên SM ko?

llTuyetTinhCocll

xài bản 1 icon không VH chẳng văng bao h :p (Chắc bản này giống của a Kojiro luôn ) SmartMovie 4.15 icon

Đó là chỉ đối với phim ~50mb xuống....bạn test thử phim chừng 3 phim từ 180~375mb thử....mới đầu nó load phim....ko để logo phim mà thay vô là dấu chấm ? ....sau đó đơ 1 hồi....kế tiếp out ... mặc dù ko ai đá động gì đến nó......

anhchanbonmat

Đó là chỉ đối với phim ~50mb xuống....bạn test thử phim chừng 3 phim từ 180~375mb thử....mới đầu nó load phim....ko để logo phim mà thay vô là dấu chấm ? ....sau đó đơ 1 hồi....kế tiếp out ... mặc dù ko ai đá động gì đến nó......

Sm còn khuyết điểm chỗ đó đó bạn

toan_829

Cái này thì khó đỡ,e công nhận,trc xem trasporter 3 cg bị thế,

ahgnaoh_h2t

Tốt nhất là đối với video < 100 MB ta dùng SM coi cho nó sướng,còn đối với những video dung lượng lớn ta dùng CoreCodec.CorePlayer coi cho nó chắc chắn.Mình toàn dùng vậy à.

llTuyetTinhCocll

Tốt nhất là đối với video < 100 MB ta dùng SM coi cho nó sướng,còn đối với những video dung lượng lớn ta dùng CoreCodec.CorePlayer coi cho nó chắc chắn.Mình toàn dùng vậy à.

Khổ 1 cái là core nó ko chạy trên v5....cài đc vô đc nhưng hiển thị thì còn hơn là tivi bị nhiễu....

Mình hay coi mấy bộ phim truyền hình nên thường là flv có dung lượng lớn lằm (185~375) ..... SM thì khi bấm vào nó load toàn bộ file phim...nên nhỏ hay lớn gì nó cũng load....hixhix...vì thế mà nó hay đứng và out....

Có ai co cách khắc phục cái core cài trên v5 cho nó bình thường giúp em với.....

Status
Không mở trả lời sau này.