• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 bản Full và bản dùng key!!

Status
Không mở trả lời sau này.

magicQ

sao em vẫn ko cài dc vậy mọi người? đã tháo bán cũ ra lâu rồi khi cài nó vẫn báo uppdate error, đã hack phone! lỗi gì vậy mọi người?

Nynk_102

sao em vẫn ko cài dc vậy mọi người? đã tháo bán cũ ra lâu rồi khi cài nó vẫn báo uppdate error, đã hack phone! lỗi gì vậy mọi người?
Bạn thử cài lại bản cũ rùi dùng Uninstaller xóa nó đi rù mới cài lại bản này xem thế nào
Posted via Mobile Device

Vothuong2009

SmartMovie 4.15
Phần mềm xem video: 3gp, Flv, Avi,Mp4

Phiên bản dưới là dùng FULL có hướng dẫn cài đặt.
Phiên bản trên cho những ai đã mua code của SmartMovie

Nếu chữ có dấu ? thì vào Thông tin-> bấm 800

Pass: SymPViet

Mình tải về,giải nen bằng winza ra được,nhưng không mở ra được.Nó đòi MẬT MÃ để mở.Xin chỉ dẫn.Thanks you

Vothuong2009

Mật khẩu giải nén có ghi rõ ở đầu topic rồi mà bạn: SymPViet

Mình cũng đã dùng mật khẩu là: SymPviet,nhưng vẫn không mở được.Nó vẫn thoát ra và lại đòi mật khẩu.Mình bó tay.Bạn cho mình c ai PM đã bỏ đi cái mật khẩu đó nhé.Thanks you

Mr_Tommy

Sao mình dùng bản key mà vào mua vs mở khóa thì bị out ra liền là sao :(. Mới mua key xong mà giờ lại ko vào đc :(. Trước mình dùng bản full có liên quan gì ko nhỉ :-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao mình dùng bản key mà vào mua vs mở khóa thì bị out ra liền là sao :(. Mới mua key xong mà giờ lại ko vào đc :(. Trước mình dùng bản full có liên quan gì ko nhỉ :-??

Bạn gỡ bỏ all bản CR ra. Vào trang chủ down bản TRIAL rồi nhập k3y vào. Thoát ra, sau đó vào lại nó sẽ kết nối internet để xác nhận xem k3y xịn hay dỏm. Nếu k3y xịn thì nó báo đăng ký thành công thì sau này khi mở PM sẽ không bị ktra nữa.

Mr_Tommy

mình gỡ ra rồi mà. Cứ vào mua và mở khóa là nó văng ra. Bản việt hóa của ringvh ấy :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình gỡ ra rồi mà. Cứ vào mua và mở khóa là nó văng ra. Bản việt hóa của ringvh ấy :(

Bạn nên use bản TRIAL từ trang chủ để đăng ký thì OK hơn. Khi use bản VH thì sau này khi update cũng gặp khó khăn.

Mr_Tommy

Bạn nên use bản TRIAL từ trang chủ để đăng ký thì OK hơn. Khi use bản VH thì sau này khi update cũng gặp khó khăn.

Mình dùng bản đó rồi chép file LGG vào ổ E thì có việt hóa đc ko nhỉ? Mạng vina đang lỗi ko check imei đc :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình dùng bản đó rồi chép file LGG vào ổ E thì có việt hóa đc ko nhỉ? Mạng vina đang lỗi ko check imei đc :(

Nếu không có kết nối internet thì không bao giờ bạn đăng ký được vì khi đăng ký thì nó phải kết nối vào máy chủ ktra xem IMEI của bạn có lưu trên đó chưa. Nếu không có internet thì làm sao mà nó ktra.

Mr_Tommy

Check xong rồi hjhj. Sao phjm đuôi mp4 mà nó lại báo ko hỗ trợ file actv nhỉ :(
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Check xong rồi hjhj. Sao phjm đuôi mp4 mà nó lại báo ko hỗ trợ file actv nhỉ :(
Posted via Mobile Device

SM thường hỗ trợ chủ yếu là AVI còn FLV và MP4 thì nó chỉ hỗ trợ một số định dạng phù hợp thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.