• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.

kute_1988

Của bạn đây 26537
không xin và cho code hay key trên pv nha bạn , nếu bạn ấy hỏi thì bạn có thể trả lời cho bạn ấy bằng chức năng pm của pv mà , cẩn thận chứ mod xóa bài đó:-?

jimy_lov31987

không xin và cho code hay key trên pv nha bạn , nếu bạn ấy hỏi thì bạn có thể trả lời cho bạn ấy bằng chức năng pm của pv mà , cẩn thận chứ mod xóa bài đó:-?

cho em hoi sao khong cho key gen trên diên đan nhỉ, cho key đâu co hại gì đâu anh

Kojiro

Super V.I.P
cho em hoi sao khong cho key gen trên diên đan nhỉ, cho key đâu co hại gì đâu anh

Lần sau post bài có dấu đầy đủ nhé.

Ko cho phép vì điều này có thể vi phạm bản quyền các PM, để duy trì lâu dài thì việc này là cần thiết, là thành viên bạn phải chấp hành, bản thân đội ngũ Điều hành viên cũng vậy.

jimy_lov31987

Lần sau post bài có dấu đầy đủ nhé.

Ko cho phép vì điều này có thể vi phạm bản quyền các PM, để duy trì lâu dài thì việc này là cần thiết, là thành viên bạn phải chấp hành, bản thân đội ngũ Điều hành viên cũng vậy.

cảm ơn bác chỉ bao, do là thanh viên mơi cào nghề nên em còn ga, mong bác thông cảm nha

N

nhokanmay

Guest
cho em xin code voi anh oi . imei :359570014665417
thanks anh nhju

N

nhokanmay

Guest
cho em xjn code voi 359570014665417 thanks cac ban nhju

MinhThang

Manager
ban nao cho minh xin code SM 4.15 emei 359381007378236

Nhớ viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé, lần sau có xin thì xin qua pm không post bài trên DD như thế này.

Của bạn đây: 32069

ngocthanhdhgtvt

mình không làm được chẳng hiểu vì sao?
Dễ hjểu thôj, trường hợp 1(TH1) là trước khj càj 4.15 bạn đã càj 4.01 hay 4.. và nhập code thành công nên khj càj bản 4.15 vào thì sẽ bị Check, TH2 là bạn chưa từng càj 4.xxxx và bây gjờ càj 4.15 này vào nhưng ko đọc kỹ bàj vjết -> ko hjểu bàj -> bị check, chỉ còn cách duy nhãt là fomat lạj máy(4 ngón và xjn đừng fomat = *#7370#)
sau khj fomat thì càj lạj, phảj đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nha bạn.

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
mình không làm được chẳng hiểu vì sao?

Cậu ko cần formart làm gì cho mất công, cứ cài bản SM 4.01 full hoặc SM 4.10 full. Sau đó cài đè bản 4.15 lên. Có ít bạn sau khi đã làm vậy đã dùng full SmartMovie v4.15 mà ko bị bắt check, ko cần làm theo hướng dẫn của mình, cứ vào và uot như bình thường, điều này vẫn chưa được lý giải nhưng đã được kiểm chứng. nếu như hongthanhtbl vẫn ko làm được thì nên đọc và làm theo từng bước mình đã post rất tỷ mỷ rồi đó, vướng mắc chỗ nào có thể hỏi mình, mình cùng chat yahoo và giải quyết triệt để cho bạn. Chúc bạn thành công

ngocthanhdhgtvt

Cậu ko cần formart làm gì cho mất công, cứ cài bản SM 4.01 full hoặc SM 4.10 full. Sau đó cài đè bản 4.15 lên. Có ít bạn sau khi đã làm vậy đã dùng full SmartMovie v4.15 mà ko bị bắt check, ko cần làm theo hướng dẫn của mình, cứ vào và uot như bình thường, điều này vẫn chưa được lý giải nhưng đã được kiểm chứng. nếu như hongthanhtbl vẫn ko làm được thì nên đọc và làm theo từng bước mình đã post rất tỷ mỷ rồi đó, vướng mắc chỗ nào có thể hỏi mình, mình cùng chat yahoo và giải quyết triệt để cho bạn. Chúc bạn thành công
Gì vậy bạn,ko ăn thua gì đâu, làm nhjều rồj, nếu làm theo cách bạn thì
có mà khóc ra tjếng tàu luôn há. Mà nếu làm đc thì LCG lỗ àh và bãt công vớj những ngườj mua bản quyền àh. Hjện v2 thì sm 4.01 full còn v3 thì 4.10 full. Muõn dùng 4.15 thì fảj dùng tớj handy task man hay jbak jaskman thôj, nój thêm mình chuẩn bị mua Sm, nếu 4.15 full 100% thì mình bị hõ àh. Hjc

Posted via Mobile Device

onlylove80

Gì vậy bạn,ko ăn thua gì đâu, làm nhjều rồj, nếu làm theo cách bạn thì
có mà khóc ra tjếng tàu luôn há. Mà nếu làm đc thì LCG lỗ àh và bãt công vớj những ngườj mua bản quyền àh. Hjện v2 thì sm 4.01 full còn v3 thì 4.10 full. Muõn dùng 4.15 thì fảj dùng tớj handy task man hay jbak jaskman thôj, nój thêm mình chuẩn bị mua Sm, nếu 4.15 full 100% thì mình bị hõ àh. Hjc

Posted via Mobile Device

Đúng vậy..hiện tại chi có SM 4.01 là có thể xài full trên V2 thôi, còn SM4.15 vẫn phải chạy qua handy task man. mình cũng từng làm như hunter nói nhưng không đc, vẫn bắt check như thường..:| Còn bạn trên kia không cần 4mat máy đâu chỉ cần Remove mấy cái kia đi rồi cài lại bản 4.01 là xài được..

ngocthanhdhgtvt

Đúng vậy..hiện tại chi có SM 4.01 là có thể xài full trên V2 thôi, còn SM4.15 vẫn phải chạy qua handy task man. mình cũng từng làm như hunter nói nhưng không đc, vẫn bắt check như thường..:| Còn bạn trên kia không cần 4mat máy đâu chỉ cần Remove mấy cái kia đi rồi cài lại bản 4.01 là xài được..
uh Đúng rồj, nhưng onlylove àh, bạn ãy muõn sàj 4.15 chứ ko fảj 4.01 đâu bạn ạh. vì vậy chỉ còn cách fomat 4 ngón thôj,

Posted via Mobile Device

jimy_lov31987

em cũng không thể cài 4.15 được vì lúc trước có cài 4.01. chẳng lẽ không cìn cách nào na ngocthanhdhgtvt@onlylove80 , fomart máy thì em khổ lắm. tóm lại pác cho em hỏi 4.15 hơn 4.01 ở đoeerm nào vậy pác:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
em cũng không thể cài 4.15 được vì lúc trước có cài 4.01. chẳng lẽ không cìn cách nào na ngocthanhdhgtvt@onlylove80 , fomart máy thì em khổ lắm. tóm lại pác cho em hỏi 4.15 hơn 4.01 ở đoeerm nào vậy pác:(

Bản 4.15 có thể mở các file theo từng thư mục chứ không load hết tất cả các file một lượt như các bản trước. tính năng này rất hay nếu bạn k muốn người khác mở những file riêng tư của mỉnh.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.