• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.

huystart

Tình hình của bạn thì hồi giờ chắc chưa anh em nào gặp cả
xưa nay smart move đặc biệt với 4.15 này thì chất lượng video là hàng đầu bạn àh vì vậy rất có thể lỗi là do máy bạn rồi đó
bây giờ bạn tìm phần mềm core player 1.3(up nhiều trong forum) và cho SM với Coreplayer cùng mở cái đoạn video đó. xem thử nó có bị lỗi giống nhau không nhé
1 Nếu coreplay ko bị lỗi mà smartmove bị lỗi thì
bạn vào smartmove rồi bấm phím 0 để cài đặt xem thử có tiến triển gì không nhé( chú ý là đưa các thông số về chuẩn bạn nhé)
(bạn đã thử cách remove và cài lại chưa
nếu không được thì bạn thao tác *#7370# huy vọng là sẽ được đó
còn nếu không được nữa thì fomart 4 ngón nhé-tiết thật có cái sm hay vậy mà dùng bị lỗi, tội cho bạn quá
còn nếu fomart mà không được nữa thì chịu luôn rồi)

2
cả coreplayerSM cùng bị lỗi thì rất có thể màn hình máy bạn đã bị hư rồi đó
bạn phải thử mở nhiều video nhé, dùng máy quay một đoạn video 3gp để smartmove coreplay mở là chuẩn nhất
chúc bạn may mắn
mong là không bị sao với màn hình[/QUOTE
Mình nghĩ là do phần mềm SM 4.15 vì nếu mình chạy đoạn video đó bằng SM 3.04 hoặc 4.01 thì không có hiện tương như vậy. Mà sao chạy video đuôi 3gp lại không có tiếng các bạn nhỉ?

hunterviet

Well-Known Member
Mình nghĩ là do phần mềm SM 4.15 vì nếu mình chạy đoạn video đó bằng SM 3.04 hoặc 4.01 thì không có hiện tương như vậy. Mà sao chạy video đuôi 3gp lại không có tiếng các bạn nhỉ?

Bạn là người đầu tiên kêu là lỗi tại PM, mình nghĩ tốt nhất bạn nên dùng bản 4.01 cho ổn đinh mà lại full, bản này cho máy RAM cao một chút. Mình dùng cho 6600 nát tươm của mình xem vẫn êm ru, ko có bị giật chi hết, chuẩn nhất chạy file fiml trên youtube đó bạn, bạn down bất kỳ về xem lại thử coi, chạy 3GP bản 3.x thì ko có tiếng, còn bản 4.15 này cũng ko có tiếng khi xem 3GP sao:-?

kingsmaebay

Có MS nào trên 4.X mà không cần Sài MSLoader không?

:(:)(:)((bạn ơi có cái nào SmartMovie4.15 S60v2 mà không cần sài SMloader không bạn có cho mình với,chứ sài SMloader này bị khách bắt đền hoài,chỉ rùi như đâu lại vào đấy :(:(:( "mất thời gian còn bị hanh lỗ tay nửa " :-/:-/:(:)(:)(:)((

MinhThang

Manager
:(:)(:)((bạn ơi có cái nào SmartMovie4.15 S60v2 mà không cần sài SMloader không bạn có cho mình với,chứ sài SMloader này bị khách bắt đền hoài,chỉ rùi như đâu lại vào đấy :(:(:( "mất thời gian còn bị hanh lỗ tay nửa " :-/:-/:(:)(:)(:)((

4.15 mà muốn dùng OK thì bảo họ mất 50k là có License tha hồ mà dùng nhé, Update vô biên nữa.

JuRay-Duan

Kiếm bản 4.01 ấy, chỉ cần 1 icon cho họ dùng thoải mái, trên 4rum có đó, bên box VH đóa :)

hunterviet

Well-Known Member
cứ để anh em test thử đã ,hehe ,thank anh

Đừng reply thanks nha bạn, sao vẫn spam quá vậy, Mod del bài bấy giờ, đây cũng là quy định của 4rum mà, có nút thanks hiệu quả thay cho lời cảm ơn đó bạn

huystart

Bạn là người đầu tiên kêu là lỗi tại PM, mình nghĩ tốt nhất bạn nên dùng bản 4.01 cho ổn đinh mà lại full, bản này cho máy RAM cao một chút. Mình dùng cho 6600 nát tươm của mình xem vẫn êm ru, ko có bị giật chi hết, chuẩn nhất chạy file fiml trên youtube đó bạn, bạn down bất kỳ về xem lại thử coi, chạy 3GP bản 3.x thì ko có tiếng, còn bản 4.15 này cũng ko có tiếng khi xem 3GP sao:-?

Bản 3.x làm gì đọc đươc 3gp? Mình xem 3gp trên 4.01 và 4.15 đều không có tiếng nên mình mới hỏi,ai biết phải cài đặt thế nào thì chỉ cho mình với?Mình cũng đang dùng 6600.

ngocthanhdhgtvt

Bản 3.x làm gì đọc đươc 3gp? Mình xem 3gp trên 4.01 và 4.15 đều không có tiếng nên mình mới hỏi,ai biết phải cài đặt thế nào thì chỉ cho mình với?Mình cũng đang dùng 6600.

nếu 6600 chạy 3gp mà không có tiếng thôi thì hết cách vậy, bạn đành ngậm ngùi thôi
thử dùng coreplayer 1.3 xem sao. hỗ trợ đầy đủ như 4.xx và free nữa chứ

huy_pt

Mình đã thử cả 2 bản smartmovie 4.10 & 4.15 , sau đó đều remove vì cách để được dùng bản full bằng jacktacman qúa mệt. Dùng bản 4.01 với smloader đơn giản hơn mà chức năng vẫn vậy.
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Mình đã thử cả 2 bản smartmovie 4.10 & 4.15 , sau đó đều remove vì cách để được dùng bản full bằng jacktacman qúa mệt. Dùng bản 4.01 với smloader đơn giản hơn mà chức năng vẫn vậy.
Posted via Mobile Device

Bản mới có hơn bản cũ chút ít như lỗi tự uot khi xem phim nặng, xem tốt hơn với FLV (với bảng mã khá khắt khe), cái ít mà mình nói có lúc khoảng cách là lớn đó bạn. Chả nhẽ LCG cho ra bản mới chỉ để có con số thôi sao:-?
Xin đính chính lại là bản 4.10 mình dùng là mod lại của 4.01:(

Chỉnh sửa cuối:

kakalot29307

sao mình cũng làm như hướng dẫn mà không được nhỉ nó cứ bắt mua và mở khóa mãi

JuRay-Duan

sao mình cũng làm như hướng dẫn mà không được nhỉ nó cứ bắt mua và mở khóa mãi

Đương nhiên roài, mỗi lần vào xem phim thì bạn lại phải mua và mở khóa, khi nào xem song thì thoát = HanDy hoặc Jbaktasman là ổn thôi, nếu lỡ bị check thì cứ để cho nó check đợi nó báo "Check Authi...Failed.!" thì thoát ra vào lại và lại đc nhập ke.y kô bắt check (đt phải có GPRS và kiên trì cho nó check vài lần mới kết nối tới Sever đc). ^!

kakalot29307

mình đã làm theo cách mấy bạn chỉ và dùng được rồi nhưng mà bây giờ thì không vào xem phim được nữa,sau khi nhập mã đăng ký rồi quay lại thì nó bị out ra liền bạn nào rành vấn đề này chỉ giúp mình cách khắc phục với

saodoingoi142

Moderator
Hãy đọc kỹ hướng dẫn....!!!

lam di lam lai ma toan bao loi ko a
co ai bit chi dum minh zoi

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà PDAViet !!!;;)
Là thành viên mới thì việc đầu tiên theo mình bạn nên đọc tất cả những (Nội quy + Chú ý + Ghi chú sơ đẳng nhất của diễn đàn bạn nhé!!!!) X-(
Trước hết bạn ko nên viết bài mà ko có dấu!sẽ bị xóa nếu vi phạm các lần sau!;;)
Thứ 2 bạn muốn hỏi hay muốn dc trợ giúp thì hãy đọc kĩ các bài viết mà các thành viên khác đã gửi phía trên!!!.Hoặc là nhấn vào nick người gửi bài để viết tin nhắn riêng xin Key hay xin dc trợ giúp!!!;)...Còn rất nhiều...Bạn nên xem qua 1 lượt và đọc cho kỹ nhé!!!:|
Thôi!Đã là thành viên của diễn đàn PDA rồi,mình xin mạn phép tuyến trên nói sơ bộ cho bạn biết chút xíu Nội quy vậy thôi!!!Mong bạn sớm có dc những phần mềm hay và bổ ích khi đến với PDAViệt!!!:p;;)

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Làm ơn poss bài đúng nội quy....!!!!

cứu mình với mình thấy cái này hay quá mà không có key, làm ơn cho mình xin key với dược không?!
mình dùng:
nokia 7610
imen 357070003893700
v6.0522.0
RH-51

cảm ơn trước nha

Bạn đã đọc kĩ nội quy của diễn đàn PDAV này chưa vậy???:-/ Nếu chưa đọc thì làm ơn nhìn vào phía trên những dòng chữ màu Đỏ của Box này đọc nhé!!!Còn đọc rồi thì bạn phải nhớ ko nên xin Key trực tiếp vào bài viết mà hãy gửi chức năng tin nhắn riêng cho chủ Topic gửi bài này nhé!!!;;)
Xin cảm ơn nhiều nếu mọi người cùng nhau hợp tác làm tốt Nội quy của Diễn đàn đưa ra...!!!!:-?;;)

Status
Không mở trả lời sau này.