• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartmovie 4.15 Việt hóa bản full bởi Hieu_mobilehn !

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bên BOX ứng dụng anh em nó la quá trời kia, bản 1 Icon đấy em, văng tuốt.:D

Kha kha. Cái này còn hên xui thôi a. Có người xài biết bao lâu cũng vẫn OK, có bác mới xem vài lần đã văng rồi. Không thể hiểu nổi:-/:-/

MinhThang

Manager
Kha kha. Cái này còn hên xui thôi a. Có người xài biết bao lâu cũng vẫn OK, có bác mới xem vài lần đã văng rồi. Không thể hiểu nổi:-/:-/

Cái này thì bạn nói rất đúng, lúc trước mình cài lung tung cuối cùng sài mãi mặc dù các máy khác cứ bị văng ra.:D

Killer_Rose

Em bị tình trạng bấm play văng ra rùi bây h làm sao để hết văng ra bây giờ mấy bác ới sài dc 2 ngày ngon quá chừng qua ngày thứ 3 bị văng rồi T____T

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em bị tình trạng bấm play văng ra rùi bây h làm sao để hết văng ra bây giờ mấy bác ới sài dc 2 ngày ngon quá chừng qua ngày thứ 3 bị văng rồi T____T

Bạn thử gỡ ra cài lại xem sao. Nếu k được nữa thì chỉ có cách cài bản có 2 icons thôi.;;)

220T280

Cái này thì bạn nói rất đúng, lúc trước mình cài lung tung cuối cùng sài mãi mặc dù các máy khác cứ bị văng ra.:D

Em xài rất ok, mà fonts hơi méo mó chút, anh có fonts nào mà anh thấy đẹp nhất thi anh cho em xin nhé! Em dùng photoshop edit lại nhưng nhìn còn tồi tệ hơn :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em xài rất ok, mà fonts hơi méo mó chút, anh có fonts nào mà anh thấy đẹp nhất thi anh cho em xin nhé! Em dùng photoshop edit lại nhưng nhìn còn tồi tệ hơn :(

Ặc. PM Sm này miễn sao coi phim mãi không bị văng ra là ổn rồi bạn ơi. Giao diện thì k quan trọng lắm đâu. Nếu bị văng rồi thì giao diện đẹp mấy mà k xem phim được thì cũng như không.

Killer_Rose

Hihi được rồi nhờ bạn chỉ mình cài cái 2 icon rồi mình ra vọc vọc dán key vào thử trong bản này rồi cài cái patch vào lại chạy ngon lành thanks bạn 1 phát để cám ơn bạn mở hi vọng mình ngồi vọc típ :)

thanha1969

Các bạn cho hỏi đã cài SM bản có bản quyền, nếu muốn Việt hóa thì cài thế nào?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này mình đã cài rồi, không rõ có phải do dọn rác không, mà mấy hôm sau vào bị đá văng ra ngoài, lại phải cài lại bản EN, không biết có ai bị như mình không?

Dùng k3y bản quyền thì nên xài bản down từ trang chủ là ổn nhất vì khi có bản cập nhật thì bạn có thể update trực tiếp còn với nhưng bản VH hay bản MOD thì bạn k thể update trực tiếp được.

magicQ

cho em hỏi là sao em down về cài đặt em nhấn yes nó ko chạy mà thông báo update error là sao các anh?

Nynk_102

cho em hỏi là sao em down về cài đặt em nhấn yes nó ko chạy mà thông báo update error là sao các anh?
Bạn xem lại trong máy đã cài bản s.m nào chưa, nếu có rùi thì remove đi rùi cài lại. Bản này phải hack hoặc sign mới cài đc bạn nhé
Posted via Mobile Device

magicQ

hack đt ngon lành hết rùi anh, vẫn ko cài dc, đã xóa cái 3.40 vào app remove hết lun nhưng vẫn ko cài dc, chạy cài đặt nhấn yes nó vẫn báo lỗi update error!!!

MinhThang

Manager
hack đt ngon lành hết rùi anh, vẫn ko cài dc, đã xóa cái 3.40 vào app remove hết lun nhưng vẫn ko cài dc, chạy cài đặt nhấn yes nó vẫn báo lỗi update error!!!

Tải mấy bản của RinhVh về dùng xem có bị không bạn nhé, thường thì SM đâu liên quan gì tới Hack đâu.

daotrihieu

bản này của Hieu_mobilehn là tốt nhất từ trước tới nay, mình đã test rất tốt trên 3 loại máy n96, n958bg,n95-1, không bị lỗi, rất ổn định. thankyou.

MinhThang

Manager
bản này của Hieu_mobilehn là tốt nhất từ trước tới nay, mình đã test rất tốt trên 3 loại máy n96, n958bg,n95-1, không bị lỗi, rất ổn định. thankyou.

Hiện tại có bản nào mới hơn bản 4.15 đâu bạn?:-?

hieu_mobilehn

Cách chữa tốt nhất không bị văng ra , các bạn cài file smartmovie lên xong đăng ký báo thành công , rồi thoát ra nó hỏi có kết nối internet thì kệ nó , vẫn cứ thoát ra , sau đó mới cài patch tiếp theo vào thì sẽ hết lỗi , đó là quan điểm cá nhân của mình vì đã test trên nhiều máy với cách đó , vẫn chưa thấy ai cầm đến bắt đền :))

magicQ

sao ai cũng cài dc em ko cài dc vậy ta =.=! đã làm hết cách! vào cài đặt nhấn yes nó chạy chứ install rùi đứng 1 hồi sau đó thông báo update error! để tối về em chụp màn hình lên nhờ các anh xem giúp!