• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V.4.15 bản đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocanh77

A! bạn! mình đã cài thử máy 5800 thì ok rồi.nhưng sao khi vào file chọn file để phát thì chương trình cứ bị thoát ra hoài à!nếu chọn nhanh thì được.bạn hướng dẫn giúp mình với! À! sẳn bạn chỉ giúp mình file sign &hướng dẫn cách cài đặt luôn hén! thanks bạn nhiều nhiều lắm nha!

Black_Cat999

chài đất , cài SM 4.15 vô bấm vô film coi cà dật cà dật , trong khi xài chương trình xem film của máy thì ko dật tí nào..........hem bik thế nào luôn.............=.=

panrai

Super V.I.P
chài đất , cài SM 4.15 vô bấm vô film coi cà dật cà dật , trong khi xài chương trình xem film của máy thì ko dật tí nào..........hem bik thế nào luôn.............=.=

sáng h mình theo bạn rùi,và thấy bạn hỏi toàn là spam spam ko à,dụ nầy người ta nói rùi sau bạn ko chở về mấy trang trước mà xem vậy,mà đi hỏi mấy câu spam spam ko àX-(

thinhvo

mình down về cài vào 5530 của mình xem duoc vài ngày rất ok,nhưng mới đêm qua kg tài nào xem duoc,nó vẫn load phim bình thường nhưng khi mình bấm play thì nó văng ra ngoài.mìmh làm đủ mọi cách như là gở bỏ rồi cài lại,tắt máy khởi động lại,thậm chí mình cài lại bản 4.10 củng kg được lun.chán thật,Panrai và mọi người giúp mình với,mình mới xài đt thôi.mong được sự giúp đở của mọi người.Thank's..

panrai

Super V.I.P
mình down về cài vào 5530 của mình xem duoc vài ngày rất ok,nhưng mới đêm qua kg tài nào xem duoc,nó vẫn load phim bình thường nhưng khi mình bấm play thì nó văng ra ngoài.mìmh làm đủ mọi cách như là gở bỏ rồi cài lại,tắt máy khởi động lại,thậm chí mình cài lại bản 4.10 củng kg được lun.chán thật,Panrai và mọi người giúp mình với,mình mới xài đt thôi.mong được sự giúp đở của mọi người.Thank's..

lỗi nầy là do bạn xóa con mèo của người ta rùi,hãy gở bỏ sạch và làm lại sẽ ok thôi bạn

vutuan472

bản nỳ coi có bi giựt như mấy bản trước ko vậy?.có hơn pm có sẵn trong máy ko vậy ?

taduong

cảm ơn bạn nhưng cái này xem flv nó cứ giật giật thế nào ấy, em toàn phải chuyển sang mpge4

panrai

Super V.I.P
cảm ơn bạn nhưng cái này xem flv nó cứ giật giật thế nào ấy, em toàn phải chuyển sang mpge4

vấn đề nầy là anh em gặp hoài à bạn ơi,trừ khi bạn covet nó chuẩn lại sẽ hết thôi

d4t_onlylove

máy mình chưa hack, khi bung file trên đt báo ứng dụng đã hết hạn sử dụng hoặc thiết lập thời gian trên đt sai .vậy em phải chỉnh thời gian là ngày-tháng-năm nào cho đúng vậy?mong được sự giúp đở của ae!thank

d4t_onlylove

khi bung file trên đt báo ứng dụng đã hết hạn sử dụng hoặc thiết lập thời gian trên đt sai .vậy em phải chỉnh thời gian là ngày-tháng-năm nào cho đúng vậy?mong được sự giúp đở của ae!thank
máy mình chưa hack.

ninhhot

@d4t_olylove..Vẫn để ngày tháng nguyên nhưng chỉnh năm về 2009 xem co dc k b?

lookmex7

Ôi. Có tiền mua cái máy mấy triệu mà không dám mua cái k3y có mấy chục ngàn. Bó tay. :|
Xài mấy bản này hồi hộp thấy mồ chứ thú vị gì. Đang xài mà bị block thì bực cả mình. Xài đồ xịn cực sướng, không lo lắng lại còn update miễn phí nữa.:D

key ở đâu mua mấy chục ngàn vậy bạn, chỉ mình với

Status
Không mở trả lời sau này.