• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V.4.15 bản đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

o0NgoaLong0o

Cài xong rồi dùng lam sao mấy anh. Sao em ra mỗi cài man smart movie muốn xem video thì phải làm như thế nào @_@

Auto

:-??...
Bạn có file video nào trong máy k?
Mở lên, nó load rồi bấm vào xem thôi.

o0NgoaLong0o

Em có để sẵn mấy cai video trong thẻ nhớ nhưng nó kô ra video nào mới lạ @_@
Ra cái màn smart movie đen xì

Auto

Thì bạn mở pm lên, đợi nó tìm ra các file đó đã, nó tự tìm, khoảng 30s sẽ hiện lên thôi.
File video đừng để ẩn nhé ^^

o0NgoaLong0o

Sao 1 số clip down trên youtube có đuôi là FLV nhưng khi chạy = smart movie nó lại hiên codec là ac1. Thế là kô chạy đc :|

thechipmunks

sao tiếng chậm hơn hình thế bro?
bro cho e hỏi , muốn nó load cả phụ đề rời thì làm thế nào? phim của e toàn phụ đề rời nên ko thấy nó load đc.thanks(đã thanks)

Chỉnh sửa cuối:

titanworm

đặt tên file phụ đề cho giống file film rồi để cùng 1 thư mục , chỉnh trong phần option của phần mềm để nó load sub

thechipmunks

đặt rồi nhưng ko đc bro ah. tên phụ đề trùng trên phim nhưng có thêm cái .srt có được ko bro?

pekuon

Mọi người ơi sao bản 4.15 mình cài vô máy, dùng key bản quyền rồi. Nhưng cứ vô phần update là nó lại bị đơ không chạy được nhỉ?

hajhas

trời ơi làm gí chơi tới 5g vậy:p,tôi thấy người ta tải thì nhiều nhưng khi thank thì lại mỗi mình cậu,buồn quá đi:(:)(:)((

có thêm tui nữa nè. vui thêm đựuc một it nữa rùi đó
- Khi cài bản 4.15 nó kêu CHỨNG CHỈ HẾT HẠN rù bạn ah

leminhhai111

có thêm tui nữa nè. vui thêm đựuc một it nữa rùi đó
- Khi cài bản 4.15 nó kêu CHỨNG CHỈ HẾT HẠN rù bạn ah

YOU Lùi thời gian trên ĐT về 2009 thử ? rồi cài lại xem sao ?

CHÚC MAY MẮN

TruongHan

Super V.I.P
SmartMovie không cần sign hay hack,nhấn *#0000# xem ngày,tháng phát hành phiên bản phần mềm của điện thoại là bao nhiêu rồi cài đặt thời gian đúng với ngày,tháng đó là cài được

stupid1314

Không biết các máy của các bạn sao chứ, máy của mình cài bản này vào thì ok, nhưng mỗi tội hình như clip nào nặng khoảng >100mb thì nó đứng kim luôn. cụ thể là máy clip nhạc bình thương thì đọc vô tư, nhưng khi mình đưa vào 1 tập conan vào (khoãng 150mb) thì cậu ta hok nhúc nhích gì.

Status
Không mở trả lời sau này.