• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V.4.15 bản đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
So với các phiên bản trước thì phiên bản này phải nói là rất chuẩn,các bạn khỏi cần phải Craked nửa vì mình đã úp sẵng ko còn gì nữa để các bạn xin k3y nữa:))
Tính nâng :

* Ngoài ra PM còn phát được các chuẩn MP4V, flv và các tập tin định dạng 3GP.

* Người sử dụng điện thoại có thể sử dụng màn hình ở chế độ thẳng đứng hoặc màn hình ngang, sử dụng chế độ FULL màn hình của điện thoại.

* Chỉnh sửa lại để sử dụng toàn bộ diện tích màn hình.

* Hỗ trợ cho phụ đề - cho phép bạn xem phim trong nhiều ngôn ngữ khác nhau.

* Công cụ chuyển đổi trên máy PC dễ dùng - có thể xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chuyển đổi chất lượng.

* Chuyển đổi codecs được hỗ trợ, do vậy bạn có thể sử dụng các bất kỳ đoạn phim có codecs tải về từ Internet.

* Chuyển đổi nhanh gấp 5 lần khi phát.Bạn sẽ chuyển đổi toàn bộ phim chỉ trong vài phút .

* PM cung cấp chất lượng hình ảnh tốt nhất có thể.

* Bạn có thể tùy chỉnh những thông số (độ sáng, ngôn ngữ, âm lượng, và nhiều hơn nữa).

* Giao diện thân thiện với người dùng - xem phim, không tốn nhiều thời gian cài đặt.

* hỗ trợ cảm ứng rất tốt:))

Last edited by a moderator:

TruongHan

Super V.I.P
Đã có SM 4.15 full trong Box này rồi mà panrai,vậy bạn này có gì tiện hơn không?máy chưa hack install được ko?vẫn là unsign hay freeware? ;)

panrai

Super V.I.P
Đã có SM 4.15 full trong Box này rồi mà panrai,vậy bạn này có gì tiện hơn không?máy chưa hack install được ko?vẫn là unsign hay freeware? ;)

sài đi bản này sài ok đó cậu,ko sign vẫn chơi đc,vì mình thấy bản kia còn phải chỉnh nầy chỉnh kia còn bản này thì cài 2 file mình đính kèm vào là sài rất ok nhé,nó có ngày hôm qua rùi nhưng do bận quá up ko kịp:)):))

TruongHan

Super V.I.P
sài đi bản này sài ok đó cậu,ko sign vẫn chơi đc,vì mình thấy bản kia còn phải chỉnh nầy chỉnh kia còn bản này thì cài 2 file mình đính kèm vào là sài rất ok nhé,nó có ngày hôm qua rùi nhưng do bận quá up ko kịp:)):))

Để test thử cái,quăng 5G film vô xem có văng ra không :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
trời ơi làm gí chơi tới 5g vậy:p,tôi thấy người ta tải thì nhiều nhưng khi thank thì lại mỗi mình cậu,buồn quá đi:(:)(:)((

File này thấy quen quen. Hình như đã gặp ở đâu thì phải:-?
File cài đặt thì k cần SIGN nhưng file CR thì phải SIGN mới cài được.

panrai

Super V.I.P
File này thấy quen quen. Hình như đã gặp ở đâu thì phải:-?
File cài đặt thì k cần SIGN nhưng file CR thì phải SIGN mới cài được.
quên ko bạn,đó là do mình tìm tồi bên Pv của nga đó thấy hay và test thành công nên post lên cho anh em quá đơn giản:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
quên ko bạn,đó là do mình tìm tồi bên Pv của nga đó thấy hay và test thành công nên post lên cho anh em quá đơn giản:D

Bên V3 có bác post rồi nên mình thấy quen. Bản này thì xài cũng ổn nhưng phải sau một time use thì mới biết nó có ổn định k. Bác mua k3y xài thì an tâm hơn nhiều.:D

panrai

Super V.I.P
Bên V3 có bác post rồi nên mình thấy quen. Bản này thì xài cũng ổn nhưng phải sau một time use thì mới biết nó có ổn định k. Bác mua k3y xài thì an tâm hơn nhiều.:D
tiền đâu mà mua trời,sài mấy bản nầy mới thấy thú vị :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
tiền đâu mà mua trời,sài mấy bản nầy mới thấy thú vị :))

Ôi. Có tiền mua cái máy mấy triệu mà không dám mua cái k3y có mấy chục ngàn. Bó tay. :|
Xài mấy bản này hồi hộp thấy mồ chứ thú vị gì. Đang xài mà bị block thì bực cả mình. Xài đồ xịn cực sướng, không lo lắng lại còn update miễn phí nữa.:D

hongthanh

Ô lại nhỉ trong này em thấy toàn Mod với Men nói với nhau thôi nhỉ? Em để ý thấy mấy bản nâng cấp này chẳng có gì thay đổi cả, xem MP4 cỡ 640x360 giật đùng đùng cả lên. Mà nó chạy được cả định dạnh Mov đó mấy Bác à?

panrai

Super V.I.P
Ô lại nhỉ trong này em thấy toàn Mod với Men nói với nhau thôi nhỉ? Em để ý thấy mấy bản nâng cấp này chẳng có gì thay đổi cả, xem MP4 cỡ 640x360 giật đùng đùng cả lên. Mà nó chạy được cả định dạnh Mov đó mấy Bác à?

thì anh em test và cho ý kiến qua kại thôi chứ có gì đâu bạn

panrai

Super V.I.P
ăn thua là mình covert thôi bạn,mình đang xem MP4 đó ko có thấy gì đâu

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho mình hỏi bản này coi video có bị cà giựt như những bản trc nữa k?

Chỉ nhưng file do mình convert thì mới ổn còn nhưng file video bạn down từ trên mạng thường nén không chuẩn nên sẽ không xem được hay khi xem sẽ bị giật lắm.;;)

hongthanh

Không phải đâu mấy Bác à? Convert cỡ ảnh lớn thường bị giật lắm, bác thử xem. Convert cũng cỡ ảnh chuẩn video của 5800Xm( 640 x 360 ) thì nó sẽ giật.

bosscarrot

Mấy file có sẵn trong thẻ nhớ của 5800 em coi bằng chương trình mặc định thì ko sao, coi bằng smart movie là bị giựt. Tức xóa luôn rồi. Smart movie có hơn gì nhiều ko mấy bác

panrai

Super V.I.P
Mấy file có sẵn trong thẻ nhớ của 5800 em coi bằng chương trình mặc định thì ko sao, coi bằng smart movie là bị giựt. Tức xóa luôn rồi. Smart movie có hơn gì nhiều ko mấy bác

nói thật chứ mình xem có thấy bị giựt gì đâu bạn,bạn xem lại lúc bạn chỉnh hình ảnh covert xem có quá lớn ko

BuuPhucCT

Well-Known Member
nói thật chứ mình xem có thấy bị giựt gì đâu bạn,bạn xem lại lúc bạn chỉnh hình ảnh covert xem có quá lớn ko

Cứ xài cái PM SM converter kèm theo để convert thì chuẩn không cần chỉnh hà. Xem mượt cực kỷ từ đầu tới cuối phim luôn.;;)

panrai

Super V.I.P
Cứ xài cái PM SM converter kèm theo để convert thì chuẩn không cần chỉnh hà. Xem mượt cực kỷ từ đầu tới cuối phim luôn.;;)

rùi mình muốn xem MP4 thì nó có đc ko cậu:)):)),dùng Total Video Converter thì covert đủ đui mà ko bị giựt,tội nổi avi thì ko đẹp,nếu avi thì dùng CT của cậu nói thì ok:D

Status
Không mở trả lời sau này.