• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V.4.15 bản đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

hungdoan

Ôi. Có tiền mua cái máy mấy triệu mà không dám mua cái k3y có mấy chục ngàn. Bó tay. :|
Xài mấy bản này hồi hộp thấy mồ chứ thú vị gì. Đang xài mà bị block thì bực cả mình. Xài đồ xịn cực sướng, không lo lắng lại còn update miễn phí nữa.:D

Mấy chục là bao nhiêu đây và mua ở đâu ?

lucky_2907

Ôi. Có tiền mua cái máy mấy triệu mà không dám mua cái k3y có mấy chục ngàn. Bó tay. :|
Xài mấy bản này hồi hộp thấy mồ chứ thú vị gì. Đang xài mà bị block thì bực cả mình. Xài đồ xịn cực sướng, không lo lắng lại còn update miễn phí nữa.:D

bạn mua key bản quyền ở trang nào vậy?vài chục nghìn thôi à?chỉ cho mình với.thanks!
mf key này dung f bao lâu thì hết,co forrever ko?

bxkjss12

Member
Cho mình hỏi 3gp có xem ngon trên smartmovie hok. có giật hok?
Mình có phim avi chưa có phụ đề. Dow phụ đề trên mạng và mình dùng total video để convert lại có phụ đề. Bạn có thể cho mình hỏi : Bâyh h vẫn convert sang avi thì chọn loại avi nào để độ nét hok giảm. Vì phim mih rất nét mà convert thửi sang loại DIVX 50 Avi độ nét giảm . thanks

bang3lang

Diễn đàn có người nọ người kia , đâu phải ai cũng đại gia như cậu đâu ;;)

kugiangpro1989

Ừm có xem rùi. Mà ko biet sao cái file Avi này xài totalvideo convert chuyển nó báo lỗi. Đưa vào máy xe thì báo erro code. Đuôi Avi

bxkjss12

Member
Ah các bác chỉ cho em cách cho phụ đề vào xem cùng dc hok?. Cop phim .avi , dow phụ đề về nhưng hok biết làm cách nào để xem phụ đề cùng với Smartmovie. Thanks!

AndyCuong

Supper Moderators
Ah các bác chỉ cho em cách cho phụ đề vào xem cùng dc hok?. Cop phim .avi , dow phụ đề về nhưng hok biết làm cách nào để xem phụ đề cùng với Smartmovie. Thanks!

bạn muốn có phụ đề thì bạn phải convert từ file source AVI ra thành AVI chuẩn của 5800 là được à bạn .

bxkjss12

Member
Avi chuẩn của 5800 là gì. trong Total video convert có nhiều loại Avi lắm. Chọn loại nào vậy

bxkjss12

Member
CÁc anh ơi . E cài bản SM 4.15 hôm kia . Xem bt. Nhưng sao vừa rồi e vào xem : Ấn vào video nó bị thoát ra luôn. Thế là sao ạ.

Nokia_n97

Mình cài rồi, xem tạm được nhưng file .FLV thì nó kêu thế này:
No codec for video format "vp62"
Xử lý thế napò ạ

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cài rồi, xem tạm được nhưng file .FLV thì nó kêu thế này:
No codec for video format "vp62"
Xử lý thế napò ạ

Như vậy là file FLV của bạn đã không hợp với chuẩn của PM rồi. Bạn nên chuyển đổi sang cuẩn khác phù hợp hơn nhé

boyPDA

Bác chủ topic ui!sao máy em mấy hôm trước sử dụng tốt nhưng hôm nay vào chọn file avi là bị văng ra?thử cài đặt nhiều lần mà vẫn vậy.có bác nào bị giống em hôn?

MinhThang

Manager
Bác chủ topic ui!sao máy em mấy hôm trước sử dụng tốt nhưng hôm nay vào chọn file avi là bị văng ra?thử cài đặt nhiều lần mà vẫn vậy.có bác nào bị giống em hôn?

Có xem được file nào khác avi không, chắc nó đi Bà rịa rồi chứ gì?:))

Status
Không mở trả lời sau này.