• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.

ankhang2001

Các pác kiểm tra lại kỹ nha mình dùng được rồi đó cũng là bản này và đã thành công rồi đó nha

baokhoa900

Pác nào Help em với em sài 6600. EM đã làm theo hướng dẩn ở trên, đã tải code nhưng nó kiểu lên web Check nửa làm sao đây. Helppppppppppp,có phải cài python 1.44 là hết check mạng không .Nếu có Link python 1.44 cho em xin nhé

ANHTUAN9791

Pác nào Help em với em sài 6600. EM đã làm theo hướng dẩn ở trên, đã tải code nhưng nó kiểu lên web Check nửa làm sao đây. Helppppppppppp,có phải cài python 1.44 là hết check mạng không .Nếu có Link python 1.44 cho em xin nhé
nó đòi check thì không check,thoát ra rồi vào lại xem nó còn đòi check nữa không!

gannine

tuyệt chỉ 1 icon , đã text thành công trên N85 ,hehe mới đầu đòi check mạng ,không cho nó check, thế là nó dỗi, không thèm đòi nữa ha ha :))

tutatuti

Help me, tớ hình như chạy nhầm file gốc kô phải loader, sau đó lại xem hết số time cho phép của bản trial. Tớ đã xóa cái cũ, down theo hướng dẫn #8 1 file về cài nhưng chạy nó vẫn báo hết time, đòi nhập serial. Các bạn giúp với làm sao để xóa hoàn toàn bản cũ(như kiểu xóa hết registry 1 software trong Win ý) tớ nghĩ giờ phải xóa triệt để mới giải quyết vấn đề.
Waiting for the right answer!

Kojiro

Super V.I.P
Help me, tớ hình như chạy nhầm file gốc kô phải loader, sau đó lại xem hết số time cho phép của bản trial. Tớ đã xóa cái cũ, down theo hướng dẫn #8 1 file về cài nhưng chạy nó vẫn báo hết time, đòi nhập serial. Các bạn giúp với làm sao để xóa hoàn toàn bản cũ(như kiểu xóa hết registry 1 software trong Win ý) tớ nghĩ giờ phải xóa triệt để mới giải quyết vấn đề.
Waiting for the right answer!

Thì bạn chỉ cần việc nhập k3y vào là xong. K3y dùng chung của bản 4.0 đó. Search nhé! Muốn xóa registry chỉ có cách 4mat thôi.

meosay

Bạn nào chỉ cách mình cài trên E63 với, vật vã mãi mà chả được . . .Mình đã lại cài được và đang tìm k k k bác nào chỉ link hộ cái . . .--> ko hiểu sao nữa,mình đã cài được ok rồi,cám ơn các bạn nhiều . . .

Chỉnh sửa cuối:

die_for_love_vn

Các bạn muốn có key thì search các bài thảo luận trong topic đi! Hoặc ra Y!M. Đừng cho key kiểu này, kô hay đâu. Có quy định rùi mà.
Posted via Mobile Device

phhuy

Member
uhm` mọi người search trong dd là thấy kkk mà.ko thì pm cho mình theo yahoo:good_natured_cp mình gửi kkk cho

ColdZero01

Mình thấy SM bản từ 4.0 trở lên xem video nào cũng bị trễ tiếng , mặc dù mình đã chỉnh độ delay audio chip xuống 0 mà vẫn trễ , kì quá . Mình thử nghiệm vài video trên máy mình có đuôi là mp4 , dùng real player không hề trễ tiếng , trong khi SM thì lại bị trễ ,ai có cách khắc phục không ?

tiny1990

Mình thấy SM bản từ 4.0 trở lên xem video nào cũng bị trễ tiếng , mặc dù mình đã chỉnh độ delay audio chip xuống 0 mà vẫn trễ , kì quá . Mình thử nghiệm vài video trên máy mình có đuôi là mp4 , dùng real player không hề trễ tiếng , trong khi SM thì lại bị trễ ,ai có cách khắc phục không ?

Bạn xác nhận lại dùm mình chính xác là hình trước tiếng, hay tiếng trước hình?

MinhThang

Manager

Bạn dùn pm Convert của nó để chạy file ra, bảo đảm chính xác luôn.

die_for_love_vn

Bạn thử chỉnh bàng phím 1 và 3 cho màn hình ngang nếu file avi bị trễ thì bạn chỉnh lên +30 là khớp ngay.

Posted via Mobile Device

ColdZero01

Bạn thử chỉnh bàng phím 1 và 3 cho màn hình ngang nếu file avi bị trễ thì bạn chỉnh lên +30 là khớp ngay.

Posted via Mobile Device

Cám ơn bạn , file avi thì đúng là chỉnh 30 là chuẩn , tuy nhiên đối với mp4 thì chỉnh cỡ nào nó cũng bị trễ tiếng , tức là tiếng ko theo kịp hình +_+
Xài bản 3.41 đâu có bị mấy tình trạng khổ sở thế này huhu T_T

Auto

Cám ơn bạn , file avi thì đúng là chỉnh 30 là chuẩn , tuy nhiên đối với mp4 thì chỉnh cỡ nào nó cũng bị trễ tiếng , tức là tiếng ko theo kịp hình +_+
Xài bản 3.41 đâu có bị mấy tình trạng khổ sở thế này huhu T_T

pác dùng máy gì?
Sao xem mp4 k dùng video center của máy, mướt lắm mà! ;)

Posted via Mobile Device

ColdZero01

pác dùng máy gì?
Sao xem mp4 k dùng video center của máy, mướt lắm mà! ;)

Posted via Mobile Device

Tớ dùng N81 8GB

Tớ thấy SM 4 hay quá tổng hợp lại các dạng video vào , lại còn có thumb và các tính năng thuận tiện khác , tính dùng làm phần mềm xem video chính luôn cho tiện , thế mà lại bị vụ trễ tiếng T_T

Xài bản 3.41 thì chỉ coi dc avi +_+

Status
Không mở trả lời sau này.