• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.15 FULL!!!

bien_armani

trong file khi mình dow về cũng có Private \ a000b868 . như vậy là mình phải coppy tất kả vào ah . hay chỉ a00b868 thôi vì mình thấy trong ổ mình kài SM cũng có Private rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mình cài vào đúng như vậy chỉ có 1 biểu tượng ah

Bạn phải làm đầy đủ các bước thì sẽ có 2 biểu tượng. bạn tìm kỹ xem coi cái biêu tượng kia nó nằm lạc ở đâu đó.

bien_armani

pác ơi giúp em phát , sao em ko coppy đc GangClub.bin . em coppy kả Private\a000b868 thì nó báo là " can't create dir E:\private\a000b868 " . em tạo folder a000b868 trong private để copy GangClub.bin thì nó cũng báo tương tự như thế " can't create dir a000b868 "

khoanguyen2512

Mình cài đặt ok, làm đủ các bước nhưng ko xem được, cứ click vào 1 film để xem là bị out, restart máy cũng vẫn thế :(

MinhThang

Manager
pác ơi giúp em phát , sao em ko coppy đc GangClub.bin . em coppy kả Private\a000b868 thì nó báo là " can't create dir E:\private\a000b868 " . em tạo folder a000b868 trong private để copy GangClub.bin thì nó cũng báo tương tự như thế " can't create dir a000b868 "

Bạn Mở cái ROMPatcher lên chọn Apply nhé. Máy Hack chưa cài vào nó sẽ tạo chứ đâu cần mình tạo.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cài đặt ok, làm đủ các bước nhưng ko xem được, cứ click vào 1 film để xem là bị out, restart máy cũng vẫn thế :(

Sau khi cài xong trên máy có 2 icon cùa SM, nếu bạn mở icon này không xài được thì bạn thoát ra và mở icons kia ra thử xem. Nếu k có 2 icons thì bạn đã cài không đúng nên chưa có bản FULL.

baongoc557

mình đã làm y hệt như vậy rồi cug có 1 biểu tượng ah,mình cài bản việt hóa của anh minh thắng đó,mình đã xóa đi cài lại vẫn vậy ah

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình đã làm y hệt như vậy rồi cug có 1 biểu tượng ah,mình cài bản việt hóa của anh minh thắng đó,mình đã xóa đi cài lại vẫn vậy ah

Anh minhthang hình như chưa có VH bản này mà bạn.:-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
có mà trang 4 đó bạn

Bài đó là của một mem khác chứ không phải của anh minhthang. Có gì bạn cứ PM hỏi tác giả hay qua box VH mà hỏi. Mình cứ tưởng bạn đang hỏi về bản tiếng Anh.::|

trongkham

sao em cài vào cũng có 2 biểu tượng SmartMovie nhưng khi vào nó thoát ra,em vào cả 2 biểu tượng đều vậy cả,nếu nhanh tay bấm vào xem phim thì xem được,nhưng chậm tay chọn phim để coi thì sẽ bị thoát ra ngoài,không biết bác nào có bị như mình không,hay là bị đụng phần mềm nào đó nó không chịu.

MinhThang

Manager
sao em cài vào cũng có 2 biểu tượng SmartMovie nhưng khi vào nó thoát ra,em vào cả 2 biểu tượng đều vậy cả,nếu nhanh tay bấm vào xem phim thì xem được,nhưng chậm tay chọn phim để coi thì sẽ bị thoát ra ngoài,không biết bác nào có bị như mình không,hay là bị đụng phần mềm nào đó nó không chịu.

Bạn đã chép và làm đúng hướng dẫn chưa? Restart máy thử đi bạn.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn phải làm 2 bước này nữa thì mới xem phim được nhé:

2. Sau đó sao chép "GangClub.bin" đến "!: \ Private \ a000b868"

3. Cuối cùng là cài đặt file "SM.Signed.SiS"

hunterviet

Well-Known Member
Bạn phải làm 2 bước này nữa thì mới xem phim được nhé:

2. Sau đó sao chép "GangClub.bin" đến "!: \ Private \ a000b868"

3. Cuối cùng là cài đặt file "SM.Signed.SiS"

Anh buuphuc đã dùng ra vào được bao nhiêu lần rồi ah, nó có chịu được file fiml nặng từ 30Mb->hơn 100Mb ko?( các bản cũ hơn bị tình trạng uot ra khi chạy fiml nặng cỡ vài chục Mb)

MinhThang

Manager
Anh buuphuc đã dùng ra vào được bao nhiêu lần rồi ah, nó có chịu được file fiml nặng từ 30Mb->hơn 100Mb ko?( các bản cũ hơn bị tình trạng uot ra khi chạy fiml nặng cỡ vài chục Mb)

Bản này nó không uot mà nó treo e à :)) anh mới xóa 1 đống phim nhạc Flv.X-(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này nó không uot mà nó treo e à :)) anh mới xóa 1 đống phim nhạc Flv.X-(

Kha kha, tại anh không chuyển qua định dạng AVI. Em chuyển mấy phim DVD dung lượng gần 400mb một phim và xem rất ngon lành.:D