• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartSettings v2.50 - Thiết lập truy cập icon nhanh,...

danhchan1999

bác chủ topic cho hỏi là dow file về rồi vài đặt thế nào. Tôi dow về đổi đuôi .rar thành .jar ra file cài nhưng cài thà báo là đt không hỗ trợ cài đặt phần mềm này

panrai

Super V.I.P
bác chủ topic cho hỏi là dow file về rồi vài đặt thế nào. Tôi dow về đổi đuôi .rar thành .jar ra file cài nhưng cài thà báo là đt không hỗ trợ cài đặt phần mềm này

giải nén ra là bạn thấy cái link mà sao đó lấy cái link up vào wew rùi dowl về chép vào đt mà giải nén ra là dùng,sao đi lấy cái link đem vào đt chi vậy bó tay luôn:-??

danhchan1999

giải nén ra là bạn thấy cái link mà sao đó lấy cái link up vào wew rùi dowl về chép vào đt mà giải nén ra là dùng,sao đi lấy cái link đem vào đt chi vậy bó tay luôn:-??

Mình đã dow file phần mềm này về rồi bạn ah. vấn đề là khi mình giải nén thì trong đó có 3 file không có file cài, còn để nguyên file zip thì đổi tên nó ra file cài nhưng không cài được.

trantuan1207

Mình đã dow file phần mềm này về rồi bạn ah. vấn đề là khi mình giải nén thì trong đó có 3 file không có file cài, còn để nguyên file zip thì đổi tên nó ra file cài nhưng không cài được.

cứ extract đến khi nào thấy file sis là đc bạn ah, có có nhìu file đc unrar ra lắm, nhưng chỉ có 1file sis thôi ;)

tdfan123

Ngoài lề tí. Bác chủ topic có cái theme đẹp thế. Share cho e với được không.:D. Thanks

wiswys

Sory vì nén nhiều quá. Bạn giải nén cho tới khi nào thấy file có đuôi sis thì thôi.

chienthandb

bác post lại đi download về theo link bác cho được file rar giải nến ra được 1 file rar khác và 2 file ko phải file cài giải nén file kia tiếp cũng kô thấy gì bác kiểm tra lại đi post lại cho anh em nhờ!

wiswys

bác post lại đi download về theo link bác cho được file rar giải nến ra được 1 file rar khác và 2 file ko phải file cài giải nén file kia tiếp cũng kô thấy gì bác kiểm tra lại đi post lại cho anh em nhờ!

uhm, để mình fix cho anh em dễ sử dụng.

phong1598

Sao mình cài ko được, nó thông báo ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp không đáng tin cậy và thoát ra luôn. :-?

wiswys

Sao mình cài ko được, nó thông báo ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp không đáng tin cậy và thoát ra luôn. :-?

bạn sign rồi hãy cài hoặc là hac.k phone đi, sẽ cài được ngay. Phần mềm này rất là hay, ko cài sẽ uổng lắm đó.

thedat007

Chương trình này thực sự rất hay. Nó có thể thiết lập không giới hạn shortcut icon cho các chương trình mình thích !!! Nếu bạn để 4 icon ngoài màn hình chủ thì sẽ có một icon smart setting (nhấp vào icon này sẽ hiện lên danh sách các shortcut icon cho các chương trình mình thích). Còn nếu các bác tắt icon ngoài màn hình chính thì có thể thiết lập nút x-press music để truy cập vào smart setting. Mình thích nhất là chương trình này có thể mở khóa màn hình chỉ bằng một phím menu (không cần dùng khóa phím bên hông máy nữa)

wiswys

thật sự thì có nhiều phần mềm unlock nhưng cái này mình thích nhất vì có thể xử dụng cái nút menu XM.

madienyeu

Banned
Nhưng tại sao N97 không cài được cái này T.T huhu, em dùng cái này quen tay ở mấy máy trước rùi, giờ nâng cấp lên không có khó chịu quá! Tên file ghi rõ là S60v3 mới nản chứ, mà cài nó báo không tương thích thật ~~!

thedat007

Nhưng tại sao N97 không cài được cái này T.T huhu, em dùng cái này quen tay ở mấy máy trước rùi, giờ nâng cấp lên không có khó chịu quá! Tên file ghi rõ là S60v3 mới nản chứ, mà cài nó báo không tương thích thật ~~!

Hack phone nha bạn!!! máy ko hack sẽ không cài được. Không biết N97 đã hack được chưa nữa:|

wiswys

mình mới test trong N5800 thôi chứ N97 thì ... thedat007 nói đúng đó, bạn hak phone đi.

darkool

pm rất hay, tăng giá trị của 5800
nó có thể khóa phím = màn hình
xài chung với nunlock là hết xẩy ;))