• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnappLife v1.0.3702-PM BIẾN DESKTOP GIỐNG IPHONE!!!

hurryghost

Posted via Mobile Device
Có huynh nào up cho em 1 file dính kèm hoac up lên 4shared.net em test cái. Thank you so much
Không có ai up cho em à? Thât vong quá. Moi anh "MinhThang" là hay up giúp em. Em rât cám on anh.

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

mình dùng E63 ko có cáp nên muốn dùng 1 pm hơi khó hơn các bạn chút. Vậy các bạn chỉ giùm mình nha:

E63 luôn có các menu trên destop rùi và còn có các phím nóng vào thẳng các thư mục hay sử dụng luôn. Khi cài pm này vô các phím nóng đó có sử dụng tiếp đc ko ? Và khi remove pm này thì nó sẽ trả về giao diện quen thuộc luôn chứ ? Và nó ăn khoảng bao nhiu mb ram ?

Làm ơn nha, giúp mình, đừng trả lời mình là test đi nha.

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình dùng E63 ko có cáp nên muốn dùng 1 pm hơi khó hơn các bạn chút. Vậy các bạn chỉ giùm mình nha:

E63 luôn có các menu trên destop rùi và còn có các phím nóng vào thẳng các thư mục hay sử dụng luôn. Khi cài pm này vô các phím nóng đó có sử dụng tiếp đc ko ? Và khi remove pm này thì nó sẽ trả về giao diện quen thuộc luôn chứ ? Và nó ăn khoảng bao nhiu mb ram ?

Làm ơn nha, giúp mình, đừng trả lời mình là test đi nha.

Khi bạn xài các phím nóng của E 63 thì nó sẽ nhảy ra màn hình gốc của máy và khi đóng lại thì nó sẽ trở vào màn hình của PM lại. Còn nhiều tính năng khác hay lắm, bạn nên test thì mới thấy hết cái hay của nó.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Up lên cho bạn nào không down được nè:D :

Cám ơn bạn. Hình như bạn thường lên mạng bằng mobile nên mới nhiệt tình up đính kèm. Nhưng down nhiều file như vậy mệt lắm. You nên xài UCWEB để down trực tiếp từ mediafire cho dễ hơn.;;);;)

khanh1906

Cám ơn bạn. Hình như bạn thường lên mạng bằng mobile nên mới nhiệt tình up đính kèm. Nhưng down nhiều file như vậy mệt lắm. You nên xài UCWEB để down trực tiếp từ mediafire cho dễ hơn.;;);;)
Posted via Mobile Device
Dùng UCWED mà down đc ở mediafire hả. Làm thế nào zậy? Chỉ giúp mình với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Dùng UCWED mà down đc ở mediafire hả. Làm thế nào zậy? Chỉ giúp mình với.

Bạn qua TOPIC UCWEB đã có bài hướng dẫn rất cặn kẽ. Đây là topic của PM khác nên không thảo luận vấn đề này ở đây.

hurryghost

Cái này hay tuyêt! Nhung tón RAM quá,em dùngN73, Open snapplife xong RAM còn có 5Mb, Ðành delete cho xong.
Posted via Mobile Device

Ntv_79

Rất đẹp nhưng làm sao để đổi chỗ các icon vậy? Có thể remove một số icon thôi, còn 1 số icon hình như mặc định không bỏ đi được! Nhấn phím menu hoặc phím đỏ thì lại trở về màn hình bình thường và không tự động trở lại màn hình chương trình như GGheart! ;)

MinhThang

Manager
Rất đẹp nhưng làm sao để đổi chỗ các icon vậy? Có thể remove một số icon thôi, còn 1 số icon hình như mặc định không bỏ đi được! Nhấn phím menu hoặc phím đỏ thì lại trở về màn hình bình thường và không tự động trở lại màn hình chương trình như GGheart! ;)

Các Icon mặc định của pm không xóa được đâu bạn, Bạn bấm nút Back để trở ra màn hình của pm.

kennh0x

em xài n95 8g sao em cài vào lúc vào pm nó đòi kết nối wifi.em xài chưa được

MinhThang

Manager
em xài n95 8g sao em cài vào lúc vào pm nó đòi kết nối wifi.em xài chưa được

Đúng là nó đòi kết nối wifi mình dùng và sử dụng chức năng Lock Keypad khi vào thì cũng thấy nó đòi kết nối.:-?

thanhlonely

Trông thì cũng bóng bẩy nhưng mà nặng khủng khiếp, mình chạy trên N82 mà nhiều lúc còn bị đơ đơ. Với lại cũng chưa có nhiều tiện ích tích hợp lắm. Để dùng thay thế giao diện mặc địch thì phần mềm còn phải phát triển thêm nhiều

MinhThang

Manager
Trông thì cũng bóng bẩy nhưng mà nặng khủng khiếp, mình chạy trên N82 mà nhiều lúc còn bị đơ đơ. Với lại cũng chưa có nhiều tiện ích tích hợp lắm. Để dùng thay thế giao diện mặc địch thì phần mềm còn phải phát triển thêm nhiều

Ram tụt mất 11 mb khi dùng pm này, con số cũng khá ấn tượng đây, được cái giao diện là hơn hẳn các pm muốn nhái giao diện Ip.

thanhlongnd

bác nào dùng pc cop cái link vào topic Yêu cầu việt hoá phần mềm đi cho mọi người cùng xài cho dễ ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác nào dùng pc cop cái link vào topic Yêu cầu việt hoá phần mềm đi cho mọi người cùng xài cho dễ ?

Bản tiếng Anh này là dễ xài lắm rồi. Nếu muốn VH thì bạn cứ PM cho MOD Caominh nhờ VH giùm.;;)