• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sổ tay điện tử

ecoli

khởi động chương trình thì bình thường cho đến sau khi log in vào account của mình. Khi chọn chức năng và thao tác, hoặc sinh lỗi trên hoặc gây treo máy, chỉ có thể kích hoạt start menu bằng phím cứng, toàn bộ thanh taskbar biến mất nên không thể đóng chương trình khác được. Khi đó chỉ còn 1 cách là softreset mà thôi.

ecoli

vẫn lỗi bạn à. Chọn chức năng đọc danh bạ từ pocket outlook là treo máy luôn.

ecoli

Đúng vậy. Nhiều khi chán quá không muốn thử nữa. máy mình đã khởi động chậm rồi nên mỗi lần soft reset là nản lắm. Chưa kịp thử hết các chức năng gì hết, mới log on là treo luôn.

hungadams

@lvl : Nếu được thì bạn public cho mình thư viện âm lịch nhé.Thanks bạn nhiều.
@ecoli: Chào bạn,bạn cho mình hỏi rõ thêm về lỗi nhé.Bạn từ menu chức năng click chọn chức năng danh bạ thì bị lỗi liền,hay thao tác gì mới bị lỗi,chẳng hạn đang trong danh bạ mà thêm cá nhân thì bị lỗi hay sao?,cho mình biết rõ hơn nhé.
Còn riêng trường hợp font chữ như vậy thì hic...mình không hiểu sao nữa,vì khi test trên máy ảo thì ko bị lỗi font chữ như vậy.

Ghi chú: Do chức năng danh bạ mình giả lập và nâng cấp cho tiện hơn giống danh bạ trong WM6(Có hiện avatar trên danh bạ).Mà như thế thì thường ko đủ RAM nếu avatar là hình có kích thước lớn.Nên mình tắt tính năng này.
Đây là bản update: http://lethanhnhan.googlepages.com/SOTAY_05HC131_05HC156_CAB.CAB

Thanks all!
Link đã die,rất mong bạn phát triển thêm,chương trình rất hay và có tiềm năng;;)