• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT & GAME GIẢ LẬP VNES, VSUN, VBOY

nguyenpa

Super V.I.P
Soft dùng để chơi các games giả lâp cho s60v3

nguyenthien

anh nguyenpa ơi! cho em xin địa chỉ load rom của games vsun, vnes với em đang cần lắm cám ơn anh nhiều

nguyenpa

Super V.I.P
bác intall soft vào thẻ nhớ xong chép các games *.nes vào thư mục e:\data\others\vnes
games vsun là *.smc vào e:\data\others\vsun
là chơi được.

toohot

ko bít có soft nào chơi đc game snes ko các bác nhỉ? game nes chơi cũng đc nhưng so với snes thì ko thể nào bằng đc.
thanks

leonhart1607

game snes có vẻ nặng hơn nhiều so voi game cua nes với gboy đó!nên điện thoại khó mà load nổi!trước giờ chỉ mới thấy co giả lập nes với gboy trên symbiran voi windows mobile chứ snes thì hình như chả thấy đâu

lookmex7

các pác ơi cho e phầm mềm giả lập chấm đuôi gba này đc ko vì e đang muốn chơi trò mộc đế 6 mà ko có phần mềm giả lập cho e61i

kenpham

vbag 1.1 đây

pác nào có chìa thì share nhé.e thay bản này c@k rồi như mà em vẫn bị đòi code để active

kenpham

game snes có vẻ nặng hơn nhiều so voi game cua nes với gboy đó!nên điện thoại khó mà load nổi!trước giờ chỉ mới thấy co giả lập nes với gboy trên symbiran voi windows mobile chứ snes thì hình như chả thấy đâu

game GBA chơi còn tốt trên dt s60 v3 nữa (cụ thể N80) chứ nói gì snes và nes.snes thì chơi vsun plus sẽ ko có âm thanh,nhung tốc độ nhanh kinh hồn,ên game nào nhanh wa1 thì bạn chơi bằng vsun đê vừa có âm thanh,tốc độ sẽ chuẩn hơn. tuy nhiên vsun (plus) và vnes lại ko cho chỉnh độ phân giải nên chỉ có full và original, do đó ko tiện dụng khi chơi. chọn original thì hình quá nhỏ,full thì bị méo hình

Badamgiak23

Super V.I.P
VGBA 3.1 (Virtual GameBoy Advance Emulator) S60-3rd free-beta

Giả lập Game GBA.

Chỉnh sửa cuối:

kenpham

@badamgiak23: cái super mario advance 4:mario bros. 3 thì chơi mario bros 3 trên nes nhanh hơn chứ ạ?chơi GBA làm gì cho nặng máy hả bác?