• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận

Status
Không mở trả lời sau này.

hasitinh

bạn nào đã cài AllRock v4 chi mình cài với sau khi cài xong mình chỉ có thế này nhưnh o biết làm sao cho nó hiện lên màn hình today hepl.

vutuantu1990

Các bạn ơi , có bạn nào biết có soft hỗ trợ Camera cho Atom ko , vì cái CoolCamera nó ko hỗ trợ Atom mà (mình check trên trang chủ rồi )

duykhanh2104

Mod làm ơn cho e xjn link để download .NET framework va SQL với e ngụp lặn từ trong search của diễn đàn mà mãi không thấy . Máy e là O2mini ạ

hsoncd

Các bạn có PM (Vuốt trên màn hình) nào cài cho PPC nhưng khi duyệt web hay xem tin nhắn , mail... cũng có thể vuốt được ấy. Gần như nó tích hợp vào các chương trình. mình thấy máy thằng bạn x2i được như vậy nhưng nó cài nhiều phần mềm vuốt nên không nhớ cài nào làm được việc này cả...

sfunny

Con máy mini S của em cài PocketCM nhưng khi remove rồi thì không sử dụng được contact nữa, em fair lam thế nào bây giờ ?

hlp

Các bạn có PM (Vuốt trên màn hình) nào cài cho PPC nhưng khi duyệt web hay xem tin nhắn , mail... cũng có thể vuốt được ấy. Gần như nó tích hợp vào các chương trình. mình thấy máy thằng bạn x2i được như vậy nhưng nó cài nhiều phần mềm vuốt nên không nhớ cài nào làm được việc này cả...

Dùng touchflo 1.41 là ngon lành nhé

hlp

Con máy mini S của em cài PocketCM nhưng khi remove rồi thì không sử dụng được contact nữa, em fair lam thế nào bây giờ ?

cài lại pocket CM..dùng 1 trình reg để search thằng pocket Cm nó sẽ thay cái contact mặc định trong máy..hình như bắt đầu bằng "/%CE.." bạn sửa cái đó bằng cái đường contact mặc định là ok

duckienkissable

help me !

em đang dùng con dopod 818,em gặp vấn đề khi đặt báo thức.ví dụ đặt lúc 7h thì 6h đã báo đến 6h30 lại báo.đó là những giờ hôm trước em chọn,hôm sauko chon nữa nhưng nó vẫn báo.các anh giúp em với.các phần mềm em cài đều làm em bị nghỉ học.em ko thích cài phần mềm nào cả.thank pro trước nhé.

XuanTruong

Super V.I.P
em đang dùng con dopod 818,em gặp vấn đề khi đặt báo thức.ví dụ đặt lúc 7h thì 6h đã báo đến 6h30 lại báo.đó là những giờ hôm trước em chọn,hôm sauko chon nữa nhưng nó vẫn báo.các anh giúp em với.các phần mềm em cài đều làm em bị nghỉ học.em ko thích cài phần mềm nào cả.thank pro trước nhé.

Bạn thử HR lại máy xem sao nhé! Nếu chỉ cần báo thức bình thường thì không cần cài thêm Soft nào đâu, mà dùng ngay tiện ích báo thức có trong bản Rom là được rồi, để tránh phiền phức! Chúc vui!;;)

lamsonvn

Các bạn ơi, cho mình hỏi 1 chuyện sau:
Mình muốn gỡ bỏ 1 số ứng dụng tích hợp sẵn vào rom thì phải làm sao vậy?

htdungcaonguyen

Well-Known Member
Bạn cài Unlock ExtRom (ExtRom chứa các phần mềm Rom, khi HR nó sẽ tự cài đặt). Unlock ExtRom mở ExtRom để thay đổi nội dung của nó theo ý riêng của mình, hoặc chép file fix lỗi vào ExtRom.

Rose_killer

cho mình hỏi có soft nào convert nhạc trực tiếp trên PPC ko? vì thỉnh thoảng muốn send bluetooth nhạc cho bạn nhưng máy nó ko đọc đc đuôi wma

HaChau

Super V.I.P
Bạn dùng chương trình sửa registry.
Mở HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Shell\Rai\:MSCONTACTS
Sửa mục "1" đang thành ":MSPOUTLOOK contacts"

vandinhle

S2V 0.32 CẦN GIÚP DỠ

Chào các bạn,trước dây minh cài S2V có thể vào storage card nhưng bây giờ khi mở CT này thì hiện folder My document\My picture.nếu vào storage card thì báo "no picture"và khong thể vào lại MY document\My picture.Mình dùng Registry ,delete folder A_V,vào lại CT S2V thì chỉ hiện picture trong folder My document \My picture.Làm sao khi chạy CT S2V hiện picture trong folder Storage card.Mong các bạn giúp đỡ.cám ơn nhiều:-/:(

napster

Chào các bạn,
Mình thấy bàn phím của IPhone rất hay, chữ to nên không cần dùng đến bút. Không biết bạn nào có thì có thể share cho mình phần mềm đó không. Cảm ơn nhiều.

cuunon

Bác nào có Easyhelper SMS mới nhất cho em xin với , em tìm mãi trong forum mà không thấy đâu cả.
Tks cả nhà

sonnga

Mình dùng miniS,gần đây khi nhận cuộc gọi hoặc gọi ,máy tự động bật speakerphone.Mặc dù mình up mấy rom khác vẫn bị như vậy.Có bác nào biết cách khắc phục chỉ cho mình với?

o2mobile

Em hay gửi tin theo nhóm nên cài thằng SmileySMS ver 1.53 để muốn sửa cái report của SMS. Mỗi khi báo về canot send lại phải lục xem số đó của ai mệt quá.
Khi cài lên dòng Delivery - report fix không hiện lên để chọn được là sao hả các bác. Em dùng Winmobile 2003SE. bác nào biét chỉ em với nhé. hay có chương trình nào đó mà có tính năng tương tự thì cho em xin. Cám ơn các bác nhiều.:((

Status
Không mở trả lời sau này.