• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

phuong_adl

Bác Tom ơi, mình tải Battery Pack Pro cho SM 1.5.3 về nhưng khi unzip ra không thấy file cài đặc. Không biết cách nào để cài đặc. Mình muốn tìm bản đầy đủ của phần mềm đó. Xin thỉnh giáo và nhờ Bác giúp giùm với. Cám ơn Bác. Hoặc ai có cho mình xin với. Cám ơn.

wolfman76

Tôi dùng C720W và cần một số phần mềm sau :
- từ điển Pháp Việt Pháp.
- phần mềm ghi âm cuộc gọi và ghi âm thoại
- chặn tin nhắn, cuộc gọi.
Các bác làm ơn chỉ giùm. Xin cảm ơn.

wai

chào cả nhà , em xài con HTC S710(WM6),bác nào có từ điển Pháp -viet , Anh viet , và ngược lại , cho em xin với
YM waisaika thx cả nhà nhiều

kiet_xu

Bác Tom ơi, mình tải Battery Pack Pro cho SM 1.5.3 về nhưng khi unzip ra không thấy file cài đặc. Không biết cách nào để cài đặc. Mình muốn tìm bản đầy đủ của phần mềm đó. Xin thỉnh giáo và nhờ Bác giúp giùm với. Cám ơn Bác. Hoặc ai có cho mình xin với. Cám ơn.

Của bạn đây

kiet_xu

Tôi dùng C720W và cần một số phần mềm sau :
- từ điển Pháp Việt Pháp.
- phần mềm ghi âm cuộc gọi và ghi âm thoại
- chặn tin nhắn, cuộc gọi.
Các bác làm ơn chỉ giùm. Xin cảm ơn.

Phần mềm ghi âm cuộc gọi và ghi âm thoại của bạn có ở đây:

phần mềm chặn tin nhắn và cuộc gọi đây:

defender

em tìm mãi chả thấy có bộ office nào dành cho WM5 smartphone mà có thể tạo file mới và chỉnh sửa file cả. các bác chỉ cho em với

tvthien

Tôi dùng Samsung I607 , hệ điều hành Window Mobile 5.
Ai có Crack chương trình Wedcamare Plus.
IME của máy là : 35279401117608/0 02

Cám ơn rất nhiều . . . .

tdmavth175

Bác nào có s.e.r.i.a.l cho phần mềm Pocketmind Pocketmusic V2.0 thì cho em xin với ạ, em tìm mãi mà chả xin được. Em xin cảm ơn các bác ạ!!!!!! Email của em là viemmangtui87@gmail.com :D

Chỉnh sửa cuối:

wai

tôi xài con HTC S710 WM6 , cài font Arial bộ cài là (vnspfp.cab) nhưng có 1 số chữ nó ko hiển thị được , nó hiện hình ô vuông
ko biết là tại sao ?
ai biét giải quyết hộ cái
hoạc cho mình xn bộ cài font cho HTC S710 wm6 với thx

kiet_xu

tôi xài con HTC S710 WM6 , cài font Arial bộ cài là (vnspfp.cab) nhưng có 1 số chữ nó ko hiển thị được , nó hiện hình ô vuông
ko biết là tại sao ?
ai biét giải quyết hộ cái
hoạc cho mình xn bộ cài font cho HTC S710 wm6 với thx

Bạn cài thử bộ font này xem.

phamnguyen

Help me, pls! mấy pro ơi!con i300x của mình đang chạy chương trìng corecodec coreplayer 1.04 thì có cuộc gọi đến sau đó mình vô trở lại thì máy chay một tí rồi mất ổ cứng luôn làm cách nào cũng ko đc kể cả hard reset,cho mình hỏi ổ cứng có thể tháo rời ra để phục hồi không vậy (hết bảo hành)? nếu không thì có ai dư không xài hay biết ở đâu bán ổ cứng (cho mình cái giá luôn) thì chỉ dùm mình với. hu...hu...bùn wá

lqulong

ổ cứng tháo ra cũng đơn giản lắm, nhưng mà bạn không rành thì tốt nhất đem ra chỗ Samsung Plaza ( 10 Phạm Ngọc Thach) người ta sửa cho, nói chung i300x hay bị bệnh về ổ cứng lém bạn

tuantuti

Pocket Informant 8 cho SP

hi anh Tom và anh Quang, cho em yêu cầu phần mềm Pocket Informant 8 và MTK của WebIS nhé, phiên bản cho SP.
Đồng thời ai cho em font Vn cho smartphone WM6 nhé. em cài cái Font WM5.cab tìm trong bài này nhưng trang vnexpress.net kô hiển thị hết chữ Việt được.
Em đang xài con TMobile Dash/HTC S620 dùng WM6. cám ơn mọi người;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

phamnguyen

ổ cứng tháo ra cũng đơn giản lắm, nhưng mà bạn không rành thì tốt nhất đem ra chỗ Samsung Plaza ( 10 Phạm Ngọc Thach) người ta sửa cho, nói chung i300x hay bị bệnh về ổ cứng lém bạn

Bạn có thể giúp mình cách tháo ổ cứng và cách phục hồi không vậy? mình có nhiều dữ liệu trong HDD cần xài lắm. Mình ở kiên giang nên không thể đến đó được. Thanks:-??
ah wên bạn ơi bạn biết ơ đâu bán pin cho máy không vậy? nó ngốn pin nhanh lắm.:-?

kiet_xu

hi anh Tom và anh Quang, cho em yêu cầu phần mềm Pocket Informant 8 và MTK của WebIS nhé, phiên bản cho SP.
Đồng thời ai cho em font Vn cho smartphone WM6 nhé. em cài cái Font WM5.cab tìm trong bài này nhưng trang vnexpress.net kô hiển thị hết chữ Việt được.
Em đang xài con TMobile Dash/HTC S620 dùng WM6. cám ơn mọi người;;);;);;)

Mình chỉ có Pocket Informant v1.3.17 thôi. Còn font WM5 sau khi cài vào thẻ nhớ bạn phải di chuyển vào bộ nhớ mấy storage/windows/font rồi khởi động lại máy.