• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

thanhdocdt1_k2

Cài net framework cho ss i300

bác nào cài được net framework cho ss i300 thì hướng dẫn em cài với,máy của em nhiều ứng dụng nó cần dùng tới cái này.

t0ila2i

ai giup minh tim phan mem ket noi bluetooth cua ss b7320 voi dien thoai khac de copy file dung luong lon voi.thanks

newb

sao em không tải được mấy cái attachment vậy nhỉ. bấm vào nó mở ra tab mới trống trơn, chờ hoài không thấy download. kể cả mấy cái hình minh họa kiểu attachment cũng chẳng xem được nốt.

sao em không tải được mấy cái attachment vậy nhỉ. bấm vào nó mở ra tab mới trống trơn, chờ hoài không thấy download. kể cả mấy cái hình minh họa kiểu attachment cũng chẳng xem được nốt.
Forum mới Backup lại dữ liệu nên tạm thời các file đính kèm đang bị lỗi bạn ạ.

newb

có phần mềm nào dùng để tối ưu hóa cho windows mobile 6+ không nhỉ
à, không biết có soft nào giống như Klite codec pack để xem được các định dạng video trên winMo 6.5 không ha
sém nữa quên có phần mềm nào cho WinMo giải nén RAR và ZIP không?

haiken90

nhờ các pro giúp em cái .Em dùng con HTC ozone wm6.5 vào youtube thì không xem được video .nó bảo thiếu flash player7 .em tìm trên mạng mãi mà không thấy có .mong các pro giúp đỡ thêm .( Trước em chạy wm6.1 thì xem video trên youtube vẫn ngon lành ,bây giờ uprom len wm6.5 thì bị 1 lỗi đó )