• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

mình cài bản IM+ 7.0.2 cho smartphone!nhưng chỉ dùng được 7 ngày!có thể giúp mình tìm bản kkk của IM+ ko?hay làm cách nào để tăng time sử dụng!thanks

hwman

Em ở nơi đâu ???

Các bro cứu giúp mình với, mình vừa mua con HTC Touch Snap, đây là lần đầu mình dùng Smartphone. Hôm qua mình có down một số phần mềm java (.jar) về và cài đặt, cài xong thì nó vào luôn phần mềm đó chạy bình thường và thấy cả một số ứng dụng như emap do CH cài đặt cho. Hôm nay mình vào Start để tìm và chạy lại cái phần mềm đó thì không thể tìm thấy nó đâu cả những phần mềm kia nữa, file down về cũng không thấy đâu cả (tải qua GPRS).
Please, help me !!!

nhanmec

Bác nào có phần mềm Thời tiết có thể hiển thị trên màn hình chủ không. cho em xin với. Vừa rồi em search trên diễn đàn thì dược 1 cái nhưng sao không xài được. Thanks các bác trước nha

metallicy112

Các bạn làm ơn nếu ai có thể thì share cho mình bản đầy đủ hoặc kkk của IM+ for WM Smartphones 7.0.2 được không?
thanks các bác nhiều lắm, mình vừa dùng hết 7 ngày trial rùi :(

tmn

Mình có kiếm được 1 bản HandMap v 4.0.6 dành cho dòng smartphone (data cũ dùng được), nhưng ko đăng ký được vì trang handmap.net bị hack rồi, toàn tiếng NGA.

Bác nào có cr cho em xin với ạ.

tranhadn_1984

mình có con SS i320 ma ko bik cài phần mềm, ai bik chỉ mình với. mình chưa cài đc explorer, chỉ cho mình lun. thanks

kiet_xu

Các máy dùng hệ điều hành Window mobile thì cài các phần mềm có định dạng là .cab hoặc .exe. Để cài định dạng .cab bạn có thể cài trực tiếp bằng SP, hoặc cài bằng PC, PC sẽ qua active sync tự động cài vào cho SP. Còn file .exe phải cài bằng PC, thông qua active sync tự động cài vào cho SP. Active sync là phần mềm để kết nối SP với PC

nhqpro6120

co pm doc file chm va pdf ko cho minh xin voi,minh dung office chi doc duoc pdf ma toan bi loi font tieng viet,dung pm co san trong may doc chan wa
Posted via Mobile Device

lonebeast

Có bác nào có chương trình full screen caller không, giúp mình với?
Mình dùng HTC Snap

Evagelion

mình cần phần mền hiển thị ảnh người gọi,tuy trong máy T-mobie dash của minh ứng dụng có sẵn,nhưng khi người ta gọi đến nó hiển thị bé quá

ximocquy

mình đang dùng HTC HD2 có 1 câu hỏi nhỏ, mong đc chỉ giáo..vốn là mình hay thích xem lại các trận đá bóng trên 24h về giải ngoại hạng Anh, but khi vô trang 24h thì load tin tức thì đc but mở video lên xem lại thì máy ko chạy đc..cho hỏi mình có cần phải cài thêm flash cho máy ko? nếu có thì bro nào có thể cho mình xin đc ko?
Thanks all!

miraculous

mình đang dùng HTC HD2 có 1 câu hỏi nhỏ, mong đc chỉ giáo..vốn là mình hay thích xem lại các trận đá bóng trên 24h về giải ngoại hạng Anh, but khi vô trang 24h thì load tin tức thì đc but mở video lên xem lại thì máy ko chạy đc..cho hỏi mình có cần phải cài thêm flash cho máy ko? nếu có thì bro nào có thể cho mình xin đc ko?
Thanks all!
bạn dùng trình duyệt Skyfire là xem đc đấy!
bạn down ở đây cũng đc nè!
http://pdaviet.net/showthread.php?t=21177&page=24

detective

http://www.thamtunamviet.com Chào anh em trong diễn đàn
Em đang rất cần PM SMWifiRouter + thuốc
PM này nhằm biến Smartphone thành một Router phát Wifi, để các thiết bị khác như latop, phone có wifi ... kết nối wifi truy cập internet, nó là một ứng dụng khá hay cho anh em nào thường xuyên phải làm việc khi di chuyển hoặc công tác ở vùng xâu vùng xa không có internet. Hiện nay nó đã có version 1.61, em đã cài vào con SS B7320, sử dụng 3G Viettel truy cập internet rất nhanh, mỗi tội nó đang là trial, chỉ cho xài 45 ngày thôi. Phiền các boro tìm thuốc giúp post lên cho anh em trong forum có nhu cầu. WMWifiRouter 1.51: Chia sẻ Internet cho các thiết bị khác dễ dàng
WMWifiRouter là một ứng dụng sử dụng thiết bị cầm tay Windows Mobile kết tối Internet và chia sẻ cho nhiều thiết bị khác có thể sử dụng như Pocket PC, PC, X-Box 360, iPod một cách đơn giản hơn bao giờ hết, bạn có thể là trạm phát sóng Wifi, kết nối Cable, Bluetooth rất dễ dàng qua một số bước cài đặt đơn giản.
* Phần mềm hỗ trợ WM5 trở lên.
* Yêu cầu có kết nối Internet qua GSM
Đây là trang chủ của nó nè: http://www.wmwifirouter.com/

Chỉnh sửa cuối: